Tìm kiếm bài viết theo id

Gà nòi cựa đẳng cấp - Update thường xuyên.

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi maovuong_ke, 29/1/13.

ID Topic : 6422145 - Số lần up bằng SMS: 684
Ngày đăng:
29/1/13 lúc 21:37
  1. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Chắc là anh nên ra bệnh viện Mắt - Điện Biên Phủ kiểm tra lại mắt của mình xem sao. Clip vậy mà nói gà không đúng như hình đăng. Thiệt là ngưỡng mộ anh quá đi ah.

2. gà ô chân trắng Thành Viên Mới

Buon ban ngta noi de kiem tra lai ma may nch xao l qua di thang cẩu .

3. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Ế, chưa gì mà nóng giận vậy bác, bác có xem rõ không mà bảo đăng gà trên clip xổ thì con khác??? Nghe như vậy hơi bị tự ái nên .... bác nóng tính quá. Thôi, nhịn bác 1 chân nhé!

4. gà ô chân trắng Thành Viên Mới

E=maovuong_ke;1015244214]Chắc là anh nên ra bệnh viện Mắt - Điện Biên Phủ kiểm tra lại mắt của mình xem sao. Clip vậy mà nói gà không đúng như hình đăng. Thiệt là ngưỡng mộ anh quá đi ah.[/QUOTE]

Tao keu may kiem tra lai de xem ma mua vay ma may noi sock nhu di . May buon ban kieu may co dang hoai cung ko ai mua

5. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Cảm ơn bác nha, chúc bác sẽ buôn may bán đắt theo kiểu của bác nhé!

6. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Ah, nhắn anh nào hôm bữa có PM mình hỏi có ship gà về An Giang được không? Mình có thể ship đi ngang Ngã Bảy đó anh. Thanks!

7. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Khuyến mãi cuối năm ddeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.

8. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Top đêm Noel. Chúc tất cả Anh Chị Em đêm Giáng Sinh an lành, ấm áp, thân thương!!!

9. namcodon PRESTIGIOUS GOLD

gà đẹp giảm giá bà con ơi, đắt hàng nào

10. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Thanks bác nha, cũng lai rai được vài chục con rồi ấy bác.

11. duylam2007 Thành Viên Bạch Kim

op

12. hokage ılılı Mclean Hatch ılılı

Điều Bông 3k2 đá cái bo đó mà hét 6-7tr, làm sao mà dám mua đây ????

13. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Ah, quan niệm của mình là bán gà cũng như mua gà, con nào mình thấy hay, thấy được thì sẵn sàn đăng giá cao hơn. Cũng như khi mua gà, gặp được 1 con mình cho là hay thì mình sẵn sàng trả giá cao cho nó. Riêng anh ko thích con Bông thì có thể 1 người nào khác sẽ thích, hiện mình đang đăng có nhiều trạng và nhiều bến đá khác nhau mà anh, và mình cũng đâu có la hét gì ai đâu anh, tất cả cũng nằm trong tiêu chí thuận mua vừa bán thôi mà. Và nếu anh thích po đá thì khuyên anh nên chọn gà peru để chơi. Thanks anh úp nhé!

14. hokage ılılı Mclean Hatch ılılı

anh nói thế thì tôi pó tay với anh luôn, để tôi nói thẳng với anh như thế này tôi là tôi chẳng thích gì gà peru lẫn gà mỹ, tính ra nói còn thua gà việt mình. Dám hét giá đó thì tức nhiên gà anh phải đá bo ở 1 đẳng cấp xứng đáng. Cái thứ 1 ở đây tôi không phê bình nó hay hoặc dở nhưng với bo đó mà với giá đó thì tôi là tôi không mua. Thứ 2 mình chưa làm việc với nhau lần nào thì nghĩ dám bỏ ra sổ tiền đó để mua gà không? Anh cứ đặt mình vào tình cảnh người khác rồi suy nghĩ xem khi mà mình đi mua gà ở 1 nơi nào đó mà chưa biết gì hết, cũng hét với giá đó, anh cũng thấy thích bo đá đó, anh có dám mua không??? Nếu mà biết rõ nguồn gốc thì không còn gì để nói đâu :smile:. Và còn 1 điều cuối, cái câu "Và nếu anh thích po đá thì khuyên anh nên chọn gà peru để chơi" cũng đủ hiểu anh là 1 người không có cái tâm trong thú vui này........ tối nói thế chắc anh cũng hiểu

15. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Chuyện gốc gác thế nào anh nói anh ko biết thì cũng chưa chắc người khác ko biết. Và chuyện có tầm hay ko thì không thể biết được qua 1 câu nói hoặc một vài con gà, ở đời chuyện gì cũng vậy: cái tầm người là quan trọng nhất. Còn về chuyện tôi mua gà thế nào thì cũng chia sẻ chút với anh nè: tôi nhìn được con gà và tôi có thể ko cần coi nó xổ, tôi từng mua những con gà nọc 4 mùa với giá cao hơn cao gà Bông này và tôi chưa bao giờ lầm vì quyết định của mình, tôi cũng từng bán gà với giá cao hơn con Bông này vài lần. 1 con gà giá 7 triệu mà anh bảo la hét, vậy cho hỏi trước giờ anh có nghe tới con gà giá vài chục triệu chưa anh.
    Chuyện anh ko dám mua là chuyện của anh, chuyện tôi đăng bán giá thế nào là chuyện của tôi. Và nói lại 1 lần nữa là tôi không la hét gì ở đây hết. Tôi ko ép và cũng ko thể ép buộc 1 ai đó mua gà của tôi. Tất cả cũng chỉ nằm trong phạm vi thuận mua vừa bán. Anh ko thích thì anh có thể chọn mua gà của người khác, đơn giản thế thôi???

16. namcodon PRESTIGIOUS GOLD

em nào minh cũng thích,phải tội ko có tiền

17. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

Gà nòi cựa đẳng cấp - Update thường xuyên. Top cho buổi tối cuối của đợt khuyến mãi.

18. kumapbd Thành Viên Cấp 2

ko choi ga long nhung thay ghien thix...ga dep mao di nha chu topic

19. maovuong_ke Thành Viên Cấp 4

20. nguyen_phuchau Thành Viên Cấp 4

con gà bông 3kg2 quá đẹp nhưng đá thì ...