Tìm kiếm bài viết theo id

Gà rừng lai asil win 7x gà đẳng cấp cho anh em đá lớn

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi ledanhBH, 27/2/17.

ID Topic : 8760196
  1. ledanhBH Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    14
    Như tiêu đề mình có 1 con tre rừng lai asil cha rừng mẹ asil gà trạng 1kg2,60 , đã win 7x thông xổ lớn ,gà đá cực kì nhạy cựa đá ăn 7 cái đá người ta 4 cái ói chết , 3 cái người ta ói chạy .gà vô tay ức cu ghim khít ,vảy 2 hàng trơn hậu độ đều đẹp ,nết gà đá tránh né dạt nạp đá chân cực kì cựa vì mình sắp đi nước ngoài du học nên bán lại cho anh em nào cần gà tiền đá lớn hiện tại gà vừa cắt cựa và trong chế độ nuôi đá anh em nào quan tâm thấy hợp nhãn thì alo !!!

Gía 3tr5
    show hình
    Gà rừng lai asil win 7x gà đẳng cấp cho anh em đá lớnGà rừng lai asil win 7x gà đẳng cấp cho anh em đá lớn - 1Gà rừng lai asil win 7x gà đẳng cấp cho anh em đá lớn - 2Gà rừng lai asil win 7x gà đẳng cấp cho anh em đá lớn - 3Gà rừng lai asil win 7x gà đẳng cấp cho anh em đá lớn - 4

Gà chân trắng 2 hàng trơn cựa đen gà mình có sao nói vậy tiền nào thì của đó anh em biết chơi tin tưởng thì alo !!! cám ơn anh em đã đọc tin

Gà mình free ship lên hàng xanh cho anh em hoặc anh em giao dịch tại nhà số nhà 98/489 tổ 16 kp1 Tân Mai BH-ĐN

SĐT 01699.82.47.27 Gặp DANH 28 tuổi
    Thank anh em thank 5s

Chỉnh sửa cuối: 27/2/17