Tìm kiếm bài viết theo id

Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru.

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi TRÂMHUY, 6/11/15.

ID Topic : 8246355
  1. TRÂMHUY Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Cám ơn anh em
    Thân chào tất cả anh em 5 giây. Chúc tất cả anh em mua may bán đắc. Cám ơn anh em ủng hộ trong thời gian vừa qua.

Mình cấn bán một số sau:

1.. Tre mỹ rặc: Hiện tại mình cần bán 2 con gà tre mỹ rặc dòng Grey Hatch, gà trên 7 tháng.

Hình 1: Gà chuối chân xanh hiện tại 1Kg trạng max 1.1Kg, gà đẹp, chân vẩy 2 hàng trơn, chân nhỏ. Gà không tật lỗi, do nuôi chung bầy nên chưa cự mạnh. Anh em về tách ra nuôi thêm sẽ đá tốt. Giá 1.4tr. Đã bán
    Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru.Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 1Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 2

Hình 2: Gà chuối chân xanh hiện tại 850g trạng max 1.1Kg, gà đẹp, chân vẩy 2 hàng trơn, chân nhỏ, cùng bầy với con trên. Gà không tật lỗi, do nuôi chung bầy nên chưa cự mạnh. Anh em về tách ra nuôi thêm sẽ đá tốt. Giá 1.3tr. Đã bán. Đã bán
    Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 3Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 4

2.. Tre mỹ lai asil: Hiện tại mình cần bán 2 con mỹ lai asil

Hình 1: Gà điều chân xanh, cao ráo, hiện 900g trạng max 1.1kg, gà không tật lỗi, đuôi rất ben, chân vẩy 2 hàng trơn, gà này cũng nuôi chung bầy nên chưa giám cự , gà còn tơ trên 5 tháng. Giá 1.1 tr. Đã bán
    Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 5

Hình 2: Gà điều chân xanh, con này hơi nhỏ con, gà cùng bầy với con trên nhưng nó xung quá nên gáy trước, gà hiện 650g còn hơi ốm, gà đuôi rất ben. Giá 900 ngàn . Đã bán.
    Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 6Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 7

3.. Gà mỹ lai Peru: Hiện tại mình còn 1 con

Hiện tại gà trên 7 tháng nặng 1.05kg trạng max 1.3kg, gà không tật lỗi, gà có máu mỹ nhiều. Giá 1.1tr. Đã bán
    Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 8

Gà tre mỹ rặc, mỹ lai asil, mỹ lai peru. - 9

Ngoài ra mình còn có một vài con gà tre mỹ lai asil nữa. Anh em đi ngang qua cho mình xin chữ ‘’up’’, mình trả lễ anh em 100%.

Chúc anh em nhiều sức khỏe.

Chỉnh sửa cuối: 21/12/15
    :
  2. lungoctan Thành Viên Mới

con số 3 có fix vs shjp ko