Tìm kiếm bài viết theo id

Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi beepbeep123, 9/5/14.

ID Topic : 7342980
Ngày đăng:
9/5/14 lúc 20:04
  1. anti_intermilan Thành Viên Cấp 3

có ai hốt được cái áo khoác thì cho mình xin đánh giá nhé - đang tìm áo khoác dạng này để mặc đi đường cho đỡ nắng

2. NoDiKus Thành Viên Cấp 1

nghe bảo là hàng nhập chứ ko phải hàng VN đâu - chuyên dùng cho biker đó Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???

3. Newmoon Thành Viên Cấp 2

đồ họa đẹp không bạn ??? Thấy game Facebook là dị ứng rồi nha Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1

4. superhero2010 Thành Viên Cấp 1

đồ họa cũng khá đó, có cả hiệu ứng làm nhòe hình ảnh xung quanh khi chạy xe tốc độ cao nữa

5. anti_intermilan Thành Viên Cấp 3

chính vì cái hiệu ứng đó mà làm mình cảm thấy hoa mắt khi mới chơi lần đầu tiên =.='

6. NoDiKus Thành Viên Cấp 1

thế thì sao bạn chạy xe tốc độ cao được - chạy tầm 80kmh là liếc mắt nhìn 2 bên đường sẽ có cảm giác giống như thế rồi

7. Newmoon Thành Viên Cấp 2

có ai định giá giải thưởng này cỡ nhiêu không nhỉ ???

8. superhero2010 Thành Viên Cấp 1

cái mũ bảo hiểm xác định là cỡ 2tr là ích
    găng tay cứ cho là 300k
    áo thì tầm 500k - 5tr tùy loại

9. anti_intermilan Thành Viên Cấp 3

sao hôm nay vô không thấy có đường nào cho đua nhỉ ???

10. NoDiKus Thành Viên Cấp 1

có ai chơi game này mà bị lag lag giật giật không ???

11. Newmoon Thành Viên Cấp 2

lúc mới vô game có cho chọn theo băng thông cao hay thấp mà bạn Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? lag quá thì chọn băng thông thấp xem

12. superhero2010 Thành Viên Cấp 1

invite đủ 20 bạn mới đua được nha

13. anti_intermilan Thành Viên Cấp 3

trò này hack được không ta Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? đua lấy top khó quá >"<

14. NoDiKus Thành Viên Cấp 1

game Facebook mà bắt invite là không vui nha - Castrol chơi khó người ta quá

15. Newmoon Thành Viên Cấp 2

game Flash với lại hình như gửi gói data trực tiếp tới máy chủ nên không hack được đâu Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???

16. superhero2010 Thành Viên Cấp 1

không hack được mà sao có mấy đứa chơi khủng quá >"< mình đua quài chả bằng chúng nó

17. MiMac Thành Viên Cấp 1

Thì hùi nãy chủ topic có đề cập cái game King of the Streets đó, mình cũng đang chơi nè, ghiền quá chời lun. :3 hình như còn hay hơn Road Rash nữa đó tím
    Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1[/URL][/IMG]

Địa chỉ nè: https://apps.facebook.com/castrolkots/

18. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Game nhìn có vẻ đc quá ha, có Jonny nữa phải hok? Mà có ai chơi thử rồi k, cho e kinh nghiệm với Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1

19. 12oclock Thành Viên Cấp 1

HÌnh như là nitendo DS thì phải, thì cái đồ hoạ thì chắc vậy. Hùi đó mama có mua cho 1 máy ở Úc, nhưng hay chơi Dragon ball với cả Legend of Zelda. Nhưng giờ do tính chất công việc nên chơi game Facebook là ok.

Qua FB chơi game Vua đường phố dzới tui nè, ^^ bạn bè tui cũng chơi, đua top rồi bàn tán.
    web : https://apps.facebook.com/castrolkots/

20. MiMac Thành Viên Cấp 1

Chời ơi! là Johny Trí Nguyễn đó, là JOhny đó. CHùi ui, thích anh này vô cùng lun. Có đóng trong phim Rush với thành long với cả phim truy tìm tượng phật với Tony Ja nữa đó. :3 đẹp trai quá hà:41_002: