Tìm kiếm bài viết theo id

Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi maytrang123, 10/7/13.

ID Topic : 6809253
Ngày đăng:
10/7/13 lúc 22:44
  1. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    13
    Lâu lâu bật tivi lên coi, cả nhà chụm dô coi cái game show Tôi dám hát. Coi xong ai cũng xót xa, có bao nhiêu tiền mà đi tra tấn hành hạ con người ta như trong tù Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát. Chắc hết suy nghĩ trò gì dui rồi nên đem người ta ra làm trò dui nhưng thấy đúng là hành hạ đồng loại thì đúng hơn.

http://www.youtube.com/watch?v=vXRtpf3JObo

Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 1[/URL][/IMG\]
    con bé này coi mà muốn rớt nước mắt với nó....Ban giám khảo thấy nó không sợ trăn, không sợ rắn nên...chuyển qua chích điện cho nó hét lên cho vui tai. Cái trò đúng trong tù người ta tra tấn tù nhân. Con bé phải bưng bê phục vụ nước trong khi cái thằng đội nón đầu bếp chích điện, hai tay nó rung rung và la hét ko ngừng khi thằng này vặn điện lên cao.....Không biết ba má nó ở nhà có rớt nước mắt thấy con mình mang tiền về không, mà cái vòng này thi chung với ca sĩ Phạm Quỳnh Anh thì chung team, tiền thưởng Ban Giám khảo chấm cho có 4 triệu mà làm như 400 triệu, tổng tiền team của Phạm Quỳnh Anh và em này thắng có 8 triệu mấy, chắc phải chia cho em này 2/3 vì em này chịu trận hết. Vì em ca sĩ đài cát thì đương nhiên ko dám vào rồi, toàn em này lãnh đủ. Hình này là hình gắn thiết bị để chích điện cho la chơi Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 2....chưa từng thấy cái nhãn hàng nào tài trợ chương trình ác như vậy!!! phù phù...>> tẩy chai MIRINDA Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 3:beat_shot:

2. federerroger Thành Viên Vàng

mới xem trên yantv xong. Trịnh Thăng Bình và Quỳnh Anh dc tra tấn. 2 người muôn khoc. cơ mà PQA lấy chồng xong thấy khác quá

3. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

thấy vẫn xinh, nhưng mà lấy chồng thì người nó sẽ đầy đà ra mà

4. redsun_the Thành Viên Cấp 4

chích điện? chắc giả thôi

5. emMinh Thành Viên Cấp 2

Nếu đúng là chích điện thì quả thật nên lên án game show này!

6. Nguyễn_unlimited NÓN BẢO HIỂM 3/4 THÁI LAN

nãy mới xem thằng trịnh thằng bình mà gặp mình ko có cãi với thằng trấn thành.mình xuống mình xúc vào mồm thằng trấn thành luôn.nhãm lông

7. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

ko biết có giả không mà con bé hay tay cầm ly nước run run, la lên thất kinh....PQA nhìn con bé muốn rớt nước mắt...lúc cuối chương trình mắt con bé vẫn còn đỏ hoe chắc đau quá đến khóc...không biết sau này con bé có bị yếu tim hay di chứng gì không nữa.... cái chương trình ko còn biết người là gì nữa hic

8. .judycheung. Thành Viên Cấp 5

Phải công nhận yantv toàn nghĩ ra mấy chương trình phục vụ cho mấy đứa trong "trại" coi hay sao đó... Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

9. ThịnhHói Áo Phong Sương Hành Trình

sao bác bức xúc vậy ?

10. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

trách nhà đài 1 phần , trách mấy "sao" ham nổi tiếng 1 phần . Đâu có ai bắt buộc họ phải tham gia đâu Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

11. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

chương trình này có thể nó mua bản quyền hoặc bắt chước chứ nghĩ ra gì, ở nước ngoài chương trình này rất thành công.

12. Mân Côi Thành Viên Cấp 2

TV bây giờ toàn mấy cái gameshow xàm lông không à, nhiều chương trình mua bản quyền của nước ngoài hẳn hoi mà tổ chức như cái hạch họ!

13. xTrance Thành Viên Cấp 5

Mua thì mua chứ nên xem văn hóa của nước người ta với nước mình có phù hợp ko??
    Bên nước ngoài mấy cái clip troll ác lắm mà nạn nhân vẫn vui vẽ lịch sự , còn VN chắc tg troll nhập viện liền Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

14. Royale8x Thành Viên Cấp 4

Bọn này có tiền rồi coi người ta không ra gì. Nó làm như là thuê ngta về làm trò mua vui rồi bố thí cho ít đồng vậy. Tư tưởng khốn nạn. tẩy chay chúng nó luôn đi. Mình thấy mấy vụ này là bức xúc lắm luônGame show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

15. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

nhà ko có tivi, ko coi dc nên miễn bình lựng

16. tomy_teo123456 Thành Viên Cấp 4

mua bản quyền của nước ngoài mà bạn. Đồng ý thì chơi ko đồng ý đâu ai bắt ép bạn.
    đây là clip của nước ngoài nó còn ghê hơn nhiều:
    [video=youtube;xYw41EucYV8]http://www.youtube.com/watch?v=xYw41EucYV8[/video]

17. QuocBuu Thành Viên Cấp 2

Chương trình nên đổi tên thành "Bạn có đủ sức để thử" thì nghe hay hơn nhỉ.

18. datnn Thành Viên Cấp 4

Cái series killer karaoke hùi trước 5s có post nè

19. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

Kính thưa quý vị và các bạn, chúng ta cùng đến với cuộc thi
    "Mày đau - Tao sướng" :ah: Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hátGame show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 1

20. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

chính xác luôn, thử nghỉ nếu người chơi là anh chị em hay ruột thịt của mình, ngồi coi có cười nổi không, có lấy tiền đi ăn mừng nổi không? lấy mấy đồng tiền ròi bị nó hành hạ, cho lên tivi.... >> chẳng khác con chó con mèo trên xiếc. Chúng nó lấy bản quyền nước ngoài nhưng đâu phải show nào cũng áp dụng được..phải cân nhắc nhìu phía...cơ địa người VN yếu xìu làm như Tây, thử lôi bọn giám khảo ra cho chúng hành hạ có chịu nổi không đi đã ròi hãy đánh giá người khác..... Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 1