Tìm kiếm bài viết theo id

Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi maytrang123, 10/7/13.

ID Topic : 6809253
Ngày đăng:
10/7/13 lúc 22:44
  1. datnn Thành Viên Cấp 4

Mấy người tham gia chương trình này chắc chắn là đã được tư vấn chương trình như thế nào nhưng người ta vẫn chơi vì muốn thử thách bản thân, bạn ko xem thì next sao phải xoắn

2. chiahuahua1989 Thành Viên Cấp 4

do nguoi choi thoi,ng ta o co y thuc,tuong dc len tv,dc vai trieu..ma len lam tro cuoi cho thien ha..chuong trinh mo ra,mirinda tai tro,dc biet bao nhiu loi nhuan tu quang cao,minh tham gia tro choi,cung la cong cu cho ho thoi..o biet nhung chang trai co gai do nghi sao ma tham gia nhung chuong trinh nhu vay
    p.s mc tran thanh nc nhieu cau rat bo lao,va co ve coi thuong nguoi khac lam,coi nhiu chuong trinh co a ta tham gia,o ua a nay lam

3. lovein One Heart One Love

thấy có dòng chữ chạy phía dưới là : tất cả các trò chơi đều không gây nguy hiểm. nhớ k rõ dại loại là vậy.

4. I'm me! Lính Bác Hồ, sợ gì?

5. tuthanden03 Thành Viên Cấp 4

[video=youtube;4BtHniu9PBk]http://www.youtube.com/watch?v=4BtHniu9PBk[/video]
    Em nói thiệc với chủ topic nhé, chú đừng có mà rãnh quá vô đây nói này nói nọ,hồi lúc 5giay cũng đăng cái clip này nè,ai vô cũng cười quá trời,khen này khen nọ,giờ tự nhiên xem cái này của Việt Nam cái la làng tùm lum. Trước khi mà nó chấp nhận chơi là nó có cả một bảng điều khoản gồm 5 6 trang giấy A4,đọc đồng ý thì chơi ko thì phắn. Bà đặt lên đây tiếc thương tùm lum,đọc mà thấy mắc cười, papa mama đang ở nhà chờ bác quan tâm kìa. Gặp cái câu cuối "tẩy chai MIRINDA" nữa chứ, thằng MIRINDA mà nó biết gì về cái game show này em chết liền với bác, nó thấy có show là nó tài trợ thui, lúc đầu show mới ra thì thằng nào mà nó chả coi, tài trợ cho sướng.
    Em xin hết ở đây, bác nào gạch đá em,em nhận hết,hihi

6. toiyeureal7 Thành Viên Cấp 4

coi cái này thấy nhảm thật @@
    con pé đó bị chích điện giống mấy dạng máy massage đó mà, nhà mình cũng có nên biết, nếu cường độ cao thì cũng làm tê tê ah, nhưng máy của nó chắc cao hơn mấy máy massage, mà chắc nó cũng thử hết rồi mới dám chơi mấy trò này Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát
    Trịnh Thăng Bình bị dìm hàng quá Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 1)

7. thanhoanghai Thành Viên Cấp 5

hại não người chơi

8. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

...nhân tiện cũng nói ra lý do: đây là topic mình muốn nói lên một chút gì đó cảm thông cho người chơi, đứng ở vị trí người chơi và muốn hiểu được cảm xúc của họ thế nào chứ mình cũng không có ý quá khích vì mình cũng có là gì đâu, đâu phải nhà báo cũng chẳng phải người nổi tiếng mà tỏ ra nguy hiểm :haha: cũng chẳng ảnh hưởng tới hòa bình, thằng tài trợ vẫn bán được đấy thôi, có ai biết gì đâu nào. Chỉ vì mình thấy phần nhân tính ở đây hơi bị xem nhẹ....ờ thì ai muốn chơi là quyền của họ (các bạn cho họ ngu thế đúng ko?) nhưng nếu mình ko nói thì có khi còn có rất nhìu bạn trẻ cứ muốn thử thách lao vào tưởng bở...cuối cùng chỉ là trò cười cho thiên hạ trong khi mình bị đau đớn, hoản sợ hay mệt mỏi trong khi đó ngoài đởi đã khổ sở vất vả vì chuyện làm, chuyện đời, chuyện học đã ko ít. Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát
    Thử hỏi mình muốn bày tỏ chút bức xúc vì con người với nhau mà các bạn đã phản ứng ròi, thực sự chưa biết ai xoắn hơn ai nhé...tốt nhất khi đọc thấy tên topic đã nổi máu binh nhà tài trợ thì bạn cứ thong thả đi ra......mình đâu có mời bạn đọc phải ko nà....đúng là chỗ nảo có tiếng có chổ có tiền tự nhiên có quyền...haiz...nếu 5s ra quy định ko được post topic complain thế này thì mình sẽ biến...các bạn khỏi lo nhé..:go:

9. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

à mà bạn nói nhà tài trợ mà ko biết gì về chương trình là có phần ngô ngộ đó...tất cả những hoạt động của doanh nghiệp bên ngoài đều có vai trò đặc biệt là liên quan đến việc nâng cao ảnh hưởng của hình ảnh, thương hiệu, người làm Marketing hoặc bộ phận Marketing đều phải nghiên cứu, nắm rõ các hoạt động này nhẳm quảng bá thương hiệu...gắn liền thông điệp cho khách hàng về hình ảnh thương hiệu, giúp khách hàng nhớ về sản phẩm của mình (Ví dụ nhắc đến Tôn Hoa Sen là nhớ tới nhà tài trợ đã mời Nick Vujicic đến đây truyền cảm hứng và niềm vui sống cho giới trẻ....)

10. datnn Thành Viên Cấp 4

....
    thôi khỏi
    ....

11. maytrang123 Thành Viên Cấp 3

hihi lắc mới tốt chứ ko nó cứ đọng lớp nước riêng lớp xám riêng thì khổ Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát

12. LeeKaH Thành Viên Kim Cương

Bức xúc quá zậy

13. chimoitabuon Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

Thớt là nhân viên của THphát nên kêu gọi mọi ng tẩy chay mirinda là đúng rồi

14. NanaKuu Thành Viên Mới

Mình nghĩ bạn nên calm down, chương trình chắc nó cũng phải kiểm duyệt này nọ mới được đem lên sóng truyền hình để chiếu toàn quốc chứ. Như "Bụi Đời Chợ Lớn" hôm bữa bạo lực có gì đâu mà mấy bác trên kia còn không cho chiếu, thì bạn thử nghĩ nếu chương trình này sử dụng dòng điện mạnh nguy hiểm tính mạng con người thì mấy bác ấy cho qua sao? Còn việc bạn nữ này la thê thảm muốn khóc thì bạn học tiểu học trung học chung rồi thì biết các bạn nữ rồi đó, cứ nhột 1 tí là la oai oái ngay, có thể mắt bạn đỏ hoe là do cười nhiều quá nên chảy nước mắt thôi.
    Bạn đừng serious quá, take it easy đi nhé Game show khốn nạn nhất mình từng coi: Tôi dám hát - 4! Dù gì đây cũng chỉ dừng lại ở mức là gameshow để giải trí, người chơi trước khi tham gia chắc cũng phải đồng ý trước với những thử thách mà bên kia đưa ra thì mới được lên sóng chứ! Mình thấy gameshow này cũng hay, ngoài những lúc hơi thót tim như vầy thì cũng có những lúc buồn cười lắm.

15. lygiaygiare.tk Thành Viên Cấp 2

16. emMinh Thành Viên Cấp 2

Vừa mới coi chương trình bạn nói! Phải nói là thấy tội thiệt! PQA ko dám ngồi đó nhìn mà đứng lên, cái nhìn có ý xót xa cho bé kia ko biết được bnhieu mà chịu đựng vậy! Cho dù là ctrinh ở nước ngoài hay ở VN thì mình cg sẽ ko thích kiểu như vậy: bày ra những trò hành hạ đồng loại để rồi ngồi cười và chấm điểm! Có lẽ một ngày nào đó sẽ xuất hiện kiểu hunger game thật, với xã hội lấy sự giết chóc làm game show!

17. tungchau Thành Viên Cấp 5

bắt trước game show nước ngoài mà kiếm hoài ko nhớ tên

18. ngusaoyeu Thành Viên Cấp 6

[h=1]KILLER KARAOKE[/h]phai cai nay k ban ^^