Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi ducquang415, 31/5/10.

ID Topic : 1923681
Ngày đăng:
31/5/10 lúc 19:23
  1. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Cần Thơ gạo trắng nước trong.

2. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Lên cho ai cần thì thấy.

3. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Lên cho ai cần thì thấy.

4. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 4GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 5GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 6

5. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Xuống mối cho đồ ...................

6. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Lên cho ai cần thì thấy ........................

7. tonny_tran Thành Viên Kim Cương

GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN Lên cho anh em mình cùng nhau đắt khách GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 1

Bửa giờ lo làm cái tiệm mới nên chưa rãnh đi đâu đc hix... hôm bửa nói mua cái anten mà vẫn chưa lấy đc nè GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 2 . Em có nhờ bạn gái lấy giùm nhưng em đó k biết gì hết nên k có ghé qua lây GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 3 .
    Để 1-2 bửa nửa em ghé qua chơi lun hihi...

8. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

6 chỉ vàng ..............................

9. mtrung12 Thành Viên Cấp 6

nghĩa là bửa giờ anh kiếm đc 8 chỉ vàng rồi đó hả ^^

em k có bán nước trái nhàu đâu ...

thấy em SV đó bán ế quá nên để ở chữ ký up hộ em đó thôi hihi...

10. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Đâu có, 8 chỉ vàng là số tiền đã bỏ ra, huhu :moneygrubber::moneygrubber::moneygrubber:

11. tonny_tran Thành Viên Kim Cương

trời 8 chỉ vàng hôm nay tầm tầm 34tr rồi .
    ăn chơi dzữ quá ta hihi...

12. mtrung12 Thành Viên Cấp 6

đi cần thơ chưa về kịp để em canh giùm cho GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN .

GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 1 lên cho ai cần thấy nè GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 2

13. mtrung12 Thành Viên Cấp 6

hôm nay Mẹ anh về khuya nhỉ ... 10h mấy thấy về cùng ... chắc là Papa của anh .

14. paperlee Thành Viên Cấp 2

Anh ơi cho em hỏi, em muốn mua một thiết bị kết nối wifi cho cái DSlite nhà em. Em có một máy tính để bàn có kết nối internet. Giờ em muốn dùng DSlite lên mạng thì em phải mua cái gì trong số thiết bị anh bán ạ. Anh nói em cái nào rẻ nhất ấy, hehe. Tnx anh nhiều

15. mtrung12 Thành Viên Cấp 6

hàng xóm k đó anh ơi hihi...

16. Lao_Gia_34 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN

hàng xịn , giá tốt , Lên nào anh zai ^+^

17. tonny_tran Thành Viên Kim Cương

phải sử dụng nick này rồi ... nick kia ... GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN .

thích cái tên nick kia hơn GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 1 .

nhưng dù sao cũng k quên anh đâu hihi... ^^.

18. tonny_tran Thành Viên Kim Cương

ok... nhà mà có chuyện buồn thì hay quên đến sức khỏe .
    vậy nhớ giữ gìn sức khỏe bro nghen.

19. tonny_tran Thành Viên Kim Cương

nhà của anh 2-3 bửa nay tối thui à . và Mẹ anh ngồi trc máy tính vậy mà k mở đèn thì hại mắt lắm đó nghen.
    em k có nhiều chuyện nhưng thấy sao thì nói vậy thôi .
    mong anh đừng la em GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN .

20. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Nói hoài mà mẹ kô nghe, mẹ kêu thích thế GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 3GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 4GamePad BUFFALO - WIFI BUFFALO - USB WIFI - Antenna - Box HDD DVD - From JAPAN - 5