Tìm kiếm bài viết theo id

GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi STRIKING-SPORT, 4/1/12.

ID Topic : 4400263
Ngày đăng:
4/1/12 lúc 18:40
  1. BROTHERS_FC Thành Viên Mới

thế ah...để e chuẩn bị gói mứt dừa và bình trà nóng ngồi coi chém gio kakakaka

2. T13 Thành Viên Mới

cuộc chiến FI Cup - Teen này cũng khá căng thẳng đây, mình thì mình chỉ mong muốn BTC mở lại kèo Wiliam's Father, để anh em khán giả có việc làm, vừa uống ... bia vừa coi đá banh thì quá phê luôn GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal

3. T13 Thành Viên Mới

Bình Sơn dạo này thấy án binh bất động, cho quân đi Trường Sa rèn thể lực để qua tết chiến đấu rồi hả bác Hùng GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê FutsalGIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 1GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 2

4. ivanbee Thành Viên Mới

Rèn gì không biết, chứ nhìn chung là bất động..chú T àh GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 3GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 4GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 5

5. 0Sun Thành Viên Mới

Ghê quá... kakakakaa... anh hùng ẩn nấp....

6. T13 Thành Viên Mới

Thời Pháp có anh hùng Nup, thời giờ thì có anh Hùng núp lùm GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 3

7. dbr9 Thành Viên Cấp 1

a hùng núp lùm rình cái gì thế GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal, hư hỏng

8. STRIKING-SPORT Thành Viên Mới

Các bác vui tính quá. GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal

9. 0Sun Thành Viên Mới

Các cầu thủ từng tham gia các giải bóng đá Chuyên Nghiệp V-league , cúp Quốc Gia, Hạng Nhất, Hạng Nhì , giải vô địch Futsal Quốc gia, LS, EximBank, 2030 hạng A năm 2010,2011 không được tham dự.

>> tức là cầu thủ 2012 thì được heng BTC.. kakaka...

10. STRIKING-SPORT Thành Viên Mới

Vâng, nếu các bác có quân không chơi các giải trên năm 2010, 2011 mà đang chơi ở năm 2012 thì các bác cứ vô tư đi ạh.

11. BROTHERS_FC Thành Viên Mới

Chuẩn không cần Chỉnh.....vì Chỉnh đang ở Bình Dương rồi.....GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal)

12. dbr9 Thành Viên Cấp 1

khán giả chém gió thì có cấm pro, ls, lauxanh.... 2010, 2011 ko ?

13. pnd Thành Viên Mới

Pác dbr9 rành mấy cái này quá nhỉ? Thế mà cứ ...

14. Giaodichvn FC Thành Viên Cấp 4

phải nói là Liên Xô Chống Mỹ chứ đại ca GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê FutsalGIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal - 1

15. T13 Thành Viên Mới

Topic chìm quá, BTC đâu ra chúc tết anh em cho xôm tụ cái coi hehe

16. BROTHERS_FC Thành Viên Mới

Mấy đàn anh chém gió bữa giờ hình như bận chuyện đại sự với mấy em chân dài hay sao mà im ắng quá GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal)

17. huunho Thành Viên Cấp 1

so truong cua bac Tam day!

18. STRIKING-SPORT Thành Viên Mới

Cập nhật danh sách các đội bóng đã xác nhận tham dự giải:
    1. U23 Lưu Phước Lộc
    2. U23 Brothers FC
    3. U23 Saigon FC
    4. U23 Sunday FC
    5. U23 78 FC
    ...... Continued....

19. STRIKING-SPORT Thành Viên Mới

Cảm ơn đội Phú Hoà đã quan tâm đến giải. Tuy nhiên, do đội Phú Hoà vẫn đang trong thời gian chịu kỷ luật của hệ thống giải đấu FI, vì vậy lãnh đạo hoặc đại diện lãnh đội của đội Phú Hoà có thể làm đơn xin giảm án gửi đến BTC. Khi đó BTC sẽ có buổi họp xem xét và trả lời đến lãnh đội Phú Hoà trong thời gian sớm nhất. Trân trọng.

20. dbr9 Thành Viên Cấp 1

mình sẽ tuyển một đội khán giả U23 cho theo kịp trào lưu GIẢI BÓNG ĐÁ FUTSAL U-23 CÚP FI LẦN 2 - 2013 - Sân chơi mới cho các bạn trẻ mê Futsal