Tìm kiếm bài viết theo id

Giải quyết thắc mắc của Vinadienthoai

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi vinadienthoai, 25/12/19.

ID Topic : 9439608
Ngày đăng:
25/12/19 lúc 11:32
  1. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Sao phân biết vậy chú em ? Đã là con người với nhau nếu có sai thì sữa dùm tất cả , còn ko thì đóng topic đi ? Sao chú em khoá topic của tôi ? Tôi sai chú em khoá tôi ko trách . Topic này chú em có quen biết à ? Hãy là người chính trực và văn minh nhé.

2. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Giải quyết thắc mắc của Vinadienthoai
    Tại sao chú em ancomputer xoá bình luận của mình ? Hãy để mọi người đọc đi, thằng đàn ông hãy chính trực. Sai thì đóng hết, nếu sửa thì sửa hết ? Sao lại phân biệt ? Có phải là thù hận cá nhân hay không ?

YingShop92 thích bài này.
  3. ancomputer Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Tôi luôn cố gắng để sửa các topic không vi phạm nặng để topic có thể tiếp tục, không phân biệt ai, kể cả Mod hay Admin 5giay. Trừ một số topic cần thiết mới đóng. Đóng topic của các bạn chẳng vui vẻ thích thú gì. Bạn xem lại địa chỉ của bạn đi, bạn viết tắt không rõ ràng nên tôi không sửa. Nếu bạn có yêu cầu sửa giúp tôi cũng không ngần ngại sửa ngay nhé.
    Đây là topic đấu giá của thành viên khác và vẫn đang còn hiệu lực, tôi sẽ xóa các coment trên của bạn. Nếu còn muốn ý kiến bạn hãy tạo topic tại box Thắc mắc hoặc xử lý Box Đấu giá để tiếp tục nhé.
    Và nếu bạn còn nói chuyện không lịch sự và quy chụp như trên thì bạn sẽ bị ban nick nhé.

Chỉnh sửa cuối: 25/12/19
    Sweet Kisses thích bài này.
  4. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Chú em thù tôi bên mục trò truyện phải không ? Đàn ông với nhau thích thì ra ngoài đi . Nhắn tin cho tôi cho cuộc hẹn đi . Địa chỉ tôi viết rõ ràng , ko rõ ràng là sao ?

5. ancomputer Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Hết ngày hôm nay bạn sẽ bị ban nick. Để hết ngày cho bạn nói hết các thắc mắc.

Mục trò chuyện???? Bên đó thì có liên quan gì nhau mà thù hay không vậy?? Tôi cũng đang thắc mắc.

Địa chỉ bạn để BHHA, đó là gì vậy?

6. Sweet Kisses Thành Viên Cấp 4

Vote cho ra đảo. Nhìn cách nói chú em chú em là đếch ưa rồi

ancomputer thích bài này.
  7. Xem thêm bình luận
  8. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Mày làm công an có con vợ làm bên toà án quận tân phú, con vợ mày biết hàng tao rồi đó.

9. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Mày ở đâu tới ? Quận bình tân mà ko biết bình hưng hoà a. Mày ngày xưa ăn bám bên mục trò chuyện , xin qua đây làm mod , cũng chỉ là làm cu ly không công thôi, mày cứ vuốt đuôi chủ mày đi, có ngày mày cũng bị nó đá mày thôi.

10. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Tao với mày ko hằn thù gì với nhau. Mày có thù thì nên về thanh hoá quê mày đó. Ngoài đó nhiều kẻ thù lắm.

11. ancomputer Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Xưa giờ rất ít khi qua Box trò chuyện trừ khi vô xoá các bài post spam, chắc bạn lại nhầm ai rồi nói bừa mất rồi.
    Nếu bạn còn nói chuyện vô văn hoá vậy thì nick bạn sẽ bị ban trước khi tôi bị đá đấy nhé. Có thể trước cả 12h tối hôm nay.

12. Sweet Kisses Thành Viên Cấp 4

cậu nói cho mày biết, cậu đéo phải dân Hoa Thanh Quế nhé. Cậu là người SG; vợ cậu đéo phải tòa án tòa gì nhé. Ẳng xàm hả cháu

13. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Mày là thằng nhiều chuyện, khi nào tao đụng tới cha mẹ mày, hay nồi cơm của họ hàng nhà mày thì mày nên sủa. Chỉ có loại đàn bà mới thọc gậy bánh xe thôi . Những thằng a dua như mày có ngày ra đường ko còn cái răng ăn cháo.

14. vinadienthoai Thành Viên Cấp 4

Mày nịnh vuối đuôi nó thì mày được cái gì ? Nó có cho mày 1kg gạo nào không ? Hay nó đang cười mày và nói : " thằng đàn ông nhiều chuyện"

15. ancomputer Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Đáng lẽ để hết 12h, nhưng bạn @vinadienthoai vẫn ăn nói khiếm nhã có hành vi xem thường Mod và thành viên khác nên sẽ bị ban sớm hơn dự kiến nhé.

Chỉnh sửa cuối: 25/12/19
    Sweet Kisses thích bài này.
  16. Sweet Kisses Thành Viên Cấp 4

Vote mod, cho nó bay luôn và nhờ mod xóa luôn cach trên 5giay tât cả thông tin thằng này.
    Mình đã có địa chỉ của nó bên tân sơn. Mai nhờ mấy ae cho cửa hàng nó ít mắm tôm