Tìm kiếm bài viết theo id

Microsoft - Giao Lưu Hoặc Bán Surface Pro 1 - 64G like New

Thảo luận trong 'Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện' bắt đầu bởi quangbach90, 30/11/14.

ID Topic : 7631817
Ngày đăng:
30/11/14 lúc 23:31
  1. quangbach90 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    Như tiêu đề, bạn gái mình được người bên US cho cái Surface Pro mà không biết xài, máy rất mới do Nữ xài, mà đã vậy bạn mình cũng ko xài nhiều. Chỉ biết cài Viber, jewels, Zuma, rồi Pikachu,...vậy thôi vì có biết xài đâu +_+. Máy bạn mình đã dán keo mặt trước ở TGDD, Thẻ nhớ SD 32G plus của Samsung Class 10 U-1 bảo hành 5 năm (mới mua cách đây 1 tháng), USB 8G kington mua ở điện máy Gia Thành ( USB này mua 1 lần cách đây 1 tháng và xài 1 lần duy nhất để chứa bản recovery cho máy thôi ).! Ngoài ra còn phụ kiện theo máy gồm : Hộp , sạc, Bút Stylus, sách + ... seal ^^.
    Nay muốn giao lưu bạn nào có Ipad Air bản Wifi thôi, hoặc Ipad Air 2 Wifi màu TRẮNG. Không thì bán với giá : 8.7000.000. máy này mình đứng ra bảo lãnh bao xài cho các bạn lun vì mình đã mượn bạn mình xài thử mấy ngày rất OK. màn hình rất đẹp, loa nghe hay.
    Còn cấu hình các bạn search Google giúp vì nó nổi tiếng quá rồi. Nói sơ qua : xài SSD khởi đông như không có cảm giác nó khởi động ^^, Intel Core I5 Ivy Bridge , Ram 4G Dual , màn hình FULL HD (cảm nhận rất rất đẹp và độ sáng cao, góc nhìn rộng). Camera chụp nhanh hơn S4
    LH : SOLD
    p./s : Hình xin hẹn tối mai up vì mai mình mới qua nhà bạn mình chụp ! Ưu tiên giao lưu vì đỡ mua bán nhiều lần mình ko có Time !
    Bonus cho cái Clip về sức mạnh của Surface Pro 1 ! Chơi hầu hết các game trên Steam : Dota 2 , Guns and Robot, Team Fortness 2,...Vậy mà bạn mình chơi Zuma và bảo máy này không có gì để chơi nên chán đổi =)). SOLD
    https://www.youtube.com/watch?v=RNXbi0Dd-Vk
    https://www.youtube.com/watch?v=5a9QlATVGd8

2. quangbach90 Thành Viên Cấp 2

máy 4 không : không trầy không cấn không móp không nứt

3. quangbach90 Thành Viên Cấp 2

Máy đẹp giá tốt up cho ai cần

4. quangbach90 Thành Viên Cấp 2

up cho mau đi. hàng tốt giá rất rất tốt

5. quangbach90 Thành Viên Cấp 2

6. quangbach90 Thành Viên Cấp 2