Tìm kiếm bài viết theo id

Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần.....

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi conversesale, 21/4/12.

ID Topic : 4906257 - Số lần up bằng SMS: 300
Ngày đăng:
21/4/12 lúc 14:14
  1. Con Cò Bay Lả Zz Vùi Hoa Dập Liễu zZ

cùng nhau up cho nhau bán đc thật nhiều hàng nha ae

2. Khanh Nhu Nhu Thành Viên Cấp 4

Mình thường xuyên update sản phẩm và các chương trình khuyến mãi,

3. ThinhMarten6886 UY TÍN NHÀ MAY TÈO

[h=2]Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần..... Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần.....[/h] www.Converse2T.com
    giày Converse chính hãng

4. Mitsuboshi Belt Thành Viên Cấp 3

Ta cùng lên đường, bán đắt hàng mau mau.

5. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Mình thường xuyên update sản phẩm và các chương trình khuyến mãi, tặng giày trên facebook, các bạn like page để theo dõi nha

6. Hải Mã Thành Viên Cấp 5

đánh dấu, cuối tháng qua chọn hàng

7. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

CONVERSE chính hãng Nghị Hưnghầu hết là made in Việt Nam,Indonesia,China. Tất cả đều được cty Nghị Hưng nhập khẩu & phân phối độc quyền

8. petyn1610 Thành Viên Cấp 3

giày nữ là giày VNXK hay sao vậy b?

9. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Từ ngày 22/7 Converse2T bán hàng giá ưu đãi cho anh em 5giay.vn, anh em 5giay vui lòng like facebook để được nhận giá tốt nha. (khi mua hàng anh em vui lòng nói là member 5giay)

10. aothunxuatkhau12 Thành Viên Cấp 1

bên em còn hơn 15 áo nam nữ sale off để nghỉ bán, giá thấp thầm thập Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần..... các anh chị ủng hộ em cho em lấy $ về quê với ạ

11. sieuthibepnuong Thành Viên Cấp 5

Cùng nhau lên top , kick cho mình nhé Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần.....Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần..... - 1Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần..... - 2Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần..... - 3

12. Taxi Petrolimex Thành Viên Bạch Kim

Giá tốt wa!Up lại cho mình nhak bạn hiền

13. thai5 Thành Viên Vàng

Bạn ơi , 5giay đã thay đổi cách up .bạn lick vào nút úp nhé ...........bất tiện quá .sống thêm ngày nào thì gán sống ,tôi sắp tiệt chủng rồi
    chúc bác đông khách mỗi ngày

14. camdophuongdong Thành Viên Cấp 6

click up chủ đề dum nhé,nick chính bị sập bẫy tụi nó rồi

15. k_racing Thành Viên Kim Cương

đắt khách mỗi ngày nào....

16. noel2411 Thành Viên Kim Cương

***Cam kết không bán hàng nhái, hàng kém chất lượng, phát hiện hàng fake đền 200%

17. ninhkieudeplam Thành Viên Cấp 4

Lên đỉnh cho sướng nha bạn hiền Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần.....

18. chuyengiano2 Thành Viên Cấp 5

Giá tốt quá, gần nhà mình, rảnh sẽ ghé qua
    AE rảnh phụ mình nhé
    Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần.....

19. sky.0807 Thành Viên Cấp 4

Giày đẹp quá mới mua 1 đôi màu đen :")

20. ninhkieutoiyeu Thành Viên Cấp 5

Giúp bạn hiền lên đỉnh về đêm Giày CONVERSE, NIKE chính hãng sỉ và lẻ, giá tốt nhất, update mẫu mới hàng tuần.....