Tìm kiếm bài viết theo id

Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi....

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi Gia Khánh Style, 31/3/16.

ID Topic : 8384033
  1. Gia Khánh Style Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi....Giày SaBô - Dép Da thật 100%Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 1

Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 2Hiện bên mình có lô hàng sale mạnh 380k ----> còn 280k Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 3
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 4số lượng có hạnGiày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 5
    - Chất liệu da thật 100%
    - Hàng là do người quen ở nhà làm . Mỗi đôi giày , dép đều có đường may chắc chắn nên quý khách cứ yên tâm về chất lượng mà không cần phải mua về mà đem ra tiệm may thêm bất kỳ đường chỉ nào Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 6
    - Hàng bao gồm 3 màu : Đen , Vàng bò , Nâu

- Đủ size từ 39 đến 43.

Sẽ có giá ưu đãi đối với khách hàng mua trên 5 đôi
    Phương thức thanh toán:

- Đối với khách ở TPHCM:

+ Giao hàng tận nơi quý khách yêu cầu
    + Free Ship hoàn toàn đối với các quận ( 1,3,4,5,6,7,8,10,11, B.Tân, Tân Phú , Phú Nhuận , Bình Thạnh)
    + Tính phí ship đối với các quận huyện khác trong TPHCM (Q.2, Q.9. Q.12, Hóc môn , Thủ Đức, Bình Chánh)

- Đối với khách ngoại tỉnh:

+ Khách hàng cần thanh toán : giá giày / dép + phí ship (tùy dịch vụ)
    + Shop nhận gửi hàng COD bằng dịch vụ chuyển phát qua bưu điện (Gửi hàng trước - thanh toán sau). Mức phí 60k, thời gian nhận hàng từ 3-7 ngày tùy khu vực địa phương.
    + Hoặc quý khách thanh toán qua tài khoản ngân hàng Maritimebank của mình, sau đó nhắn tin qua số điện thoại của mình với nội dung bao gồm:thông tin người nhận, địa chỉ nhận hàng, số điện thoại người nhận, mẫu giày + size giày + màu . Mình sẽ kiểm tra và thông báo lại nhanh nhất có thể.
    + Khi đã xác nhận thông tin và kiểm tra xong, mình sẽ gửi ngay bằng chuyển phát nhanh cho quý khách.

Lưu ý : không ship với mục đích xem hàng, giao hàng đến nhưng không lấy hàng. Nếu gặp đúng trường hợp như thế cho mình xin 50k tiền lộ phí.

Khách tỉnh vui lòng chuyển khoản trước 100% nha
    Ngân Hàng : Maritimebank
    Chủ TK : Trần Mỹ Kiệt ( nữ)
    Số TK : 04101019934374

Bạn cần thêm thông tin gì về giầy , dép bên mình hoặc gọi điện đặt hàng thì Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 7 cho mình nhé
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 8 Ms Kiệt / Như : 093.515.95.37 ( 12h-13h , sau 17h)
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 9Mr Phúc : 0938.076.722 ( full time)

Mời các bạn tham khảo hình ảnh - Hàng tự chụp , không qua photoshop nào nha. Nhìn bên ngoài chắc còn đẹp hơn hình nữa ah
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 10

1/ SaBô Nam - bít đầu - MS : SB-B001 Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 11
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 12
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 13
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 14
    1/ SaBô Nam - bít đầu - MS : SB-B002 Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 15
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 16
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 17
    1/ SaBô Nam - bít đầu - MS : SB-B003 Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 18
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 19
    Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 20Giày Dép Da Thật 100% - giá quá ư là rẻ nè ...Ghé xem đi mn ơi.... - 21