Tìm kiếm bài viết theo id

Giày Hiệu : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi ccmlion, 17/2/08.

ID Topic : 107837 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
17/2/08 lúc 12:07
  1. crystaljewel4 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy đôi nay dep wa hen,nhg ma sao bit đồ nhái vay a.e cung co doi kappa nhin y chang ma giá no khac :d

2. thunder_boy0112 Thành Viên Cấp 6

đôi ducati màu trắng bán chưa anh? sao không có logo chiếc xe ducati phía sau giày mà lại là logo puma?

3. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

@ Tomato: bằng vải dù nha bro
    @ crystaljewel4: vài bữa sẽ làm cái topic phân biệt giữa hàng thật và hàng nhái nha, bữa h mấy người tới nhà cũng hỏi vậy, trả lời mệt lun, haha...h thì nói ngắn gọn chỉ bán hàng xịn ko bán hàng dỏm, hàng giả, hàng nhái,(duy nhất cái túi chống shock samsonite bán 80k bên topic balô là hàng nhái thôi)
    @ de_last_handsome_man: chỉ có dép Timberland là full box, còn mấy đôi kia mua box khác đựng nha bro, thanks
    @ truong_tnd : thích thì pm nha bro
    @ hieu1979 : nhớ size rồi bro,44 phải ko
    @ erickhai86 : pm rùi nha bro

4. iuannhat Thành Viên Cấp 3

mí đôi sandals [/SIZE][/FONT][/COLOR]zới [FONT=Arial,Helvetica,sans-serif]Timberland[/FONT] koàn hem pác, chưa bán thì hú e 1 tiếg, e chạy wa vớt cho bro Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

5. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

Hiện h sandal Timber đã được order.còn Clarks thì bro vui lòng order nha

6. iuannhat Thành Viên Cấp 3

2 đôi nèy fải order chứ hàg kô coá sẵn hả, nếu sẵn thì choa e đặt chỗ trước, cuối tuần e wa xem rồi hốt lun. à, kô thí giá đâu cả, choa xin giá Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks.. - 4

7. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

Cám ơn mọi người nha, hiện h có mấy đôi Order, bro nào thích thì nhắn mình nha

8. k850i Thành Viên Cấp 4

Đôi sandal Timberland bạn fix giá đi . Được thì mình lấy luôn . PM cho mình ha .

9. conaidayem Thành Viên Cấp 1

uhmm, em cũng đề nghị anh Minh ghi cái giá trên đây. Để còn biết liệu cơm mà gắp mắm nữa

10. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

trùi, mình để giá để mọi người dễ mua mà bro trả dữ wa, ko được đâu bro, hàng Tim giá cao lắm, mà loại này mình phải order mới có, sandal Tim mẫu này đẹp nên hiếm hàng lắm

11. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

sắp up thêm 2 đôi nike air force 1, vài đôi adidas, olympic beijing 2008 series,converse all star,chờ nhé.trưa mai là lên liền

12. k850i Thành Viên Cấp 4

Bro Pm cho mình giá đôi Tim đi , bán để mà nhập hàng khác chứ bro , để vậy hoài tồn hàng sao . Thích đôi đó lăm , nhưng giá cao chót vót .

13. Chicken Flu Thành Viên Cấp 1

đôi nike 001 trắng đen với đôi adi campus chỉ có 1 size thôi huh bro??

14. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

@ k850i : ui bro sao lại kêu hàng mình tồn vậy, bữa h bán được 3 đôi rồi, còn có 1 đôi size 42 và 1 đôi 44 thôi đó, ko là hết lun, vì Tim lâu lâu mới có 1 đợt ra hàng
    @ bangphan: bro ui cho xin lối nha, bro mua đôi nào vậy
    @ Chicken Flu : có 1 size thôi bro ah, vì hàng này mỗi thứ có 1,2 đôi size hơi hạn chế
    @ ADICOLOR_SCAM: cám ơn bro

15. k850i Thành Viên Cấp 4

Để mình đôi 42 , 600 k là được rồi bro . Coi như là làm quen đi .

16. vrs Thành Viên Cấp 5

Đôi Tim để 500k đi bác, nhìn thít quá nhưng hem đủ xiền.

17. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

bó tay, mình để giá mà trả wa trùi, ko bớt được tới đó đâu bro. có hàng Tim mới về nữa nè, hàng kia sắp hết lun rồi

18. sunny2109 Thành Viên Cấp 1

trời ơi giày đẹp quá , giá rẻ quá , không có một đôi Nike nào có size mình hết , buồn quá , uổng quá huhuhuhuhu vãi quá ...up cho cái topic có một đống giày đẹp mà mình đã bỏ qua .... ngu vl

19. t2rxeans Thành Viên Cấp 1

Không có nước hoa hả Bro . Đang kiếm it chai thơm thơm rẻ rẻ đây

20. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S