Tìm kiếm bài viết theo id

Giày Hiệu : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi ccmlion, 17/2/08.

ID Topic : 107837 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
17/2/08 lúc 12:07
  1. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

Bắt đầu một tuần mới thật nhiều điều mới đi

2. TuanMinh811 Thành Viên Mới

Có giày nào kiểu + màu tương tự vậy không shop ơi, thay đỏ bằng xanh dương hay đen đều được

Mình muốn 1 đôi màu trắng nhiều (tầm 60-70%) ^^Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

3. TuanMinh811 Thành Viên Mới

Shop ơi, mình có hỏi 1 vài thông tin ở trên, shop trả lời giùm mình nhé :">>>>

Cảm ơn nhiều ^_^

4. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

Giày kiểu này shop ko có nha bạn .giống tí thì chắc có .

5. tranvyhl Thành Viên Cấp 1

Hàng chính hãng hay fake vậy shop ơi? Hiện giờ còn các mẫu như hình trang 1 không? Cảm ơn!

6. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

Mẫu như trang 1 đã hết hàng rồi bạn nhé. Còn hàng shop bán là vnxk bạn khỏi lo

7. 2ndperson Thành Viên Mới

Chân dài 24cm, bàn chân hơi dày (điểm cao nhất 8,3cm). Shop có đôi ASICS nào vừa không ạ? Em cảm ơn ạ.

8. hoangvy3009 Thành Viên Mới

bạn ơi giày này là VNXK chính hãng nguyên con đúng không ạ tại mình tìm hiểu thấy có bạn nói bên bạn chỉ 90% original thui Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks.. nếu không phải cho mình xin lỗi nha :v và tư vấn cho mình 1 đôi ASICS chạy bộ nha size 43,chân mình đo chiều dài khoảng 27-27,5 cm :v giá tầm hơn 1tr xíu nha nhất định sẽ ủng hộ 1 em Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks.. - 1

9. NguyenTuan.NeO Thành Viên Cấp 5

ASICS GEL DS TRAINER 20 NC
    Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..
    Đôi này còn size 40.5 ko thớt?