Tìm kiếm bài viết theo id

Giường trẻ em GC21

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Anawood, 21/1/19.

ID Topic : 9295066
  1. Anawood Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    5
    Khi xem các chương trình về thế giới hoang dã, các bé hẳn đều sẽ thích thú về những buổi tối cắm trại ngoài trời, được ngủ trong những lều trại quanh đống lửa. Nhưng các bố mẹ không phải ai cũng có thể có thời gian, công sức để tổ chức một buổi dã ngoại như thế cho bé. Vậy tại sao bạn không đơn giản cùng bé cắm trại ngay trong nhà của mình mỗi ngày với chiếc giường trẻ em GC21 của chúng tôi!

Được thiết kế đơn giản nhưng đẹp mắt, giường trẻ em GC21 không chỉ giúp bạn tối ưu hóa diện tích căn phòng mà còn giúp căn phòng của bé trở nên độc đáo và thú vị hơn bao giờ hết khiến chiếc giường xinh xắn này khác hẳn những chiếc giường bình thường khác. Ngoài ra, không gian thoáng đãng, mở rộng củagiường trẻ em GC21 còn đem lại cho bé một giấc ngủ yên bình, thoải mái, không khiến bé có cảm giác khó chịu, bí bức kể cả trong mùa hè nóng nực.

Giường trẻ em GC21

Thiết kế thông minh của giường trẻ em GC21 còn có thể giúp bạn dễ dàng biến nó thành một chiếc lều thực sự chỉ đơn giản bằng cách khoác lên nó một tấm màn che để bé có thể có trải nghiệm chân thực nhất cảm giác được ngủ trong lều.

Chức năng đặc biệt nhất của giường GC21 là khả năng dễ dàng lắp ráp và lưu trữ của nó. Bất kỳ bố mẹ nào đều có thể dễ dàng lắp ráp nó trong chưa đến 15 phút đồng hồ để có thể tự mình tạo cho bé yêu một chiếc giường nhỏ xinh. Sản phẩm được làm hoàn toàn bằng gỗ Plywood – một loại gỗ công nghiệp cao cấp có thể chống ẩm mốc, mối mọt khiến chiếc giường sẽ luôn bền chắc nâng niu các bé vào giấc ngủ say trong nhiều năm trời. Sự an toàn của các bé luôn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi nên các bé mặt đều được mài nhẵn mịn bằng các vật liệu thân thiện với người tiêu dùng để đảm bảo bé không bị trầy xước trong quá trình sử dụng hay hít phải các khí độc gây tổn hại đến sức khỏe của các bé.

Vậy nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm để bé ngủ trên chiếc giường vững trãi và an toàn này!

Tính năng dễ dàng lắp ráp của sản phẩm cũng tạo điều kiện thuận lợi cho bạn mỗi khi phải chuyển nhà, chuyển phòng, giúp bạn tiết kiệm rất nhiều công sức trong quá trình vận chuyển. Nếu bạn muốn, bạn còn có thể cất chiếc giường để mở rộng không gian chơi cho bé khi bé đã thức giấc và dành thêm vài phút để lắp lại giường cho bé để bé có thể thoải mái chìm mình vào giấc ngủ say! => Cực kỳ tiện ích và đơn giản.