Tìm kiếm bài viết theo id

giúp em trị hôi nách với

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tịnh_honey, 4/2/15.

ID Topic : 7822066
Ngày đăng:
4/2/15 lúc 22:32
  1. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    sao mà nách em có mùi tởm lắm các bác ạ, người ta hay nói đó là hôi nách hay còn gọi là zim cánh ấy, e tắm kĩ lắm

lúc e ngồi gần bạn gái e, cô ấy nói

á, a bị hôi nách
    nhưng thật ra e kg biết đến khi e đưa nách lên hửi mới nghe mùi

bây giờ phải làm thao ???
    heo mi heo mi

2. Typhooneiji Thành Viên Cấp 4

anh thử......lấy mắm tôm bôi vào xem sao :nosebleed_002:lấy độc trị độc

3. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

đừng đùa thế, mắm tôm hôi lắm

4. datawind Cuộc đời như cơn gió

Quay tay xong lấy dung dịch quay được hòa chung cứt mũi bôi vào hai bên nách. Ngày làm 4 lần. Bảo đảm 1 tháng là bạn gái anh quay qua chê chuyện khác, hok chê hôi nách nữa đâu. giúp em trị hôi nách với.
    J/K
    Khi tắm lấy chanh hoặc phèn chua lau vào nách rùi rửa sạch với nước, mài sẵn cục phèn cho nó ko bị xước nha, chanh thì lần tắm 1 trái. Cái đó là bao sạch bao không mùi trong vòng 1 ngày đó. Mà khuyến khích sử dụng thêm Rexonal for Men, chai màu xanh đặc đặc đó. Trước giờ không có xài dầu thơm, xài chai đó xong lăn thêm mấy phát vào quần áo, bao thơm giúp em trị hôi nách với - 1

5. windylam123 Thành Viên Bạch Kim

xịt dầu thơm vô

6. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

cạo hết lông nách rồi lấy chai Rumbo xịt vào giúp em trị hôi nách với

7. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

keu con Chó liem vao do se het mui vai ngay

8. Typhooneiji Thành Viên Cấp 4

Ý anh là thế này giúp em trị hôi nách với

giúp em trị hôi nách với - 1

9. VSIP1 Thành Viên Mới

Khuyên lão nên ra bờ kè tắm mỗi ngày, ngày tắm 3 lần. Sau 1 tháng sẽ hết hôi. Thân ái

10. pepu Thành Viên Cấp 2

trị theo Haivl thì: mua 2 con mắm kẹp vào 2 bên nách đảm bảo hết hôi nách mà hôi mắm.
    Còn nghiemtucvl thì: tắm xong bôi phèn chua là bao hết mùi luôn. Chắc chắn vì e đã làm 3 lần rồi :amazed:

11. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

tắm ô mô xong xả = comport là hết thôi.

12. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

vậy thím cũng bị zim cánh hả, há há há

13. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Dùng phèn chua là chính xác . Nhưng kêu con gấu gội đầu bằng phèn chua luôn , ngủ nó nhủi đầu vô nách lây qua đó giúp em trị hôi nách vớigiúp em trị hôi nách với - 1

14. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Dùng phèn chua thì các nhà da liễu khuyên không nên vì có hại cho da, phương pháp hiện đại nhất hiện nay là cạo sạch hết lông nách đi, sau đó lấy keo 502 hay keo con voi gì gì đó, dán bít lại từng lỗ chân lông của nách. mùi hôi sẽ không còn chỗ thoát ra thế là hết hôi. :beauty:

15. Anhkhoa90 Thành Viên Cấp 4

Thì bác chê bạn gái bác lại" e cũng bị mà".thế là hôi nách huề nhau.sau này ko ai nói ai nữa.

16. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

e buồn quá, sáng nay e quyết cmn tâm lấy sunsilk ủ luôn, kết quả giờ lông nách e mướt rược các bác ạ,

17. Typhooneiji Thành Viên Cấp 4

18. longvip21 Thành Viên Cấp 5

Không gì có thể làm tình yêu xa cách
    Chỉ có hôi nách làm xa cách tình yêu

19. ququ14 Thành Viên Cấp 4

Phai cao sach long nach, roi keu con lulu liem sach... Vay moi mau het mui. Hehe

20. anhtran_pc Thành Viên Cấp 2

hình avata và mùi hôi nách của bác hợp nhau lắm . ko cần fải khử mùi làm gì.