Tìm kiếm bài viết theo id

Gọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40%

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi raybanxachtay, 30/1/10.

ID Topic : 1574962 - Số lần up bằng SMS: 333
Ngày đăng:
30/1/10 lúc 10:14
  1. sondk2 Thành Viên Cấp 1

kính mát mua gọng lắp mắt cận vô được ko bồ (tính hấp mầu làm 1 cái đi đường) Tư Vấn dùm cái Gọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40%

2. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

Trong topic này, chỉ còn lại những hàng có tem bạn hiền àh, hàng có tem là do cty tại VN phân phối, còn xách tay thì ko có tem. Đúng ra cái dòng hàng có tem là xuống hàng đó bạn hiền, do gấp quá mình ko KT lại làm bạn nhầm. Nghĩa là bên mình có 2 loại hàng. Do mình có dịp vụ ship hàng, và đôi khi chính hãng tại VN kiểu hơi chưa theo kịp so với nước ngoài, nên mình phải nhập thêm từ nước ngoài.
    cái đó dễ mà bạn hiền, nhanh gọn lẹ....

3. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

cám ơn các bạn đã ủng hôGọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40%

4. ami_1704 Thành Viên Cấp 3

Khi mua kính hàng thật thì lúc nào cũng có kèm theo rất nhiều giấy tờ từ hãng , bên bạn có đủ ko ?

5. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

ac, đầy đủ hết chứ bạn, hãng giao mình cái gì thì mình giao bạn cái đó gồm: phụ kiện, thẻ bảo hành chính hãng từ nhà phân phối tại Việt Nam, thậm chí còn thêm 1 món đó là thẻ bảo hành riêng của mình đó bạn, cái đó nhận biết là bạn đã mua hàng của mình, để lần sau bạn quay lại mua dc giảm thêm 5%, đặc biệt bảo hành trọn đời sản phẩm của bạn, vì thẻ bảo hành chính hãng chỉ có 2 năm trở lại.Thanks bạn đã quan tâm !!! Gọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40%

6. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

thanks allGọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40% - 3

7. beconxinh1234 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lên cho mọi người dễ thấy nè....................................................

8. whale84 Thành Viên Cấp 1

mat kinh IME: CH 6578 con hang ko ban, danh cho nam fai ko ban? gia ca bao nhiu ?

9. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

đúng rùi bạn ah. giá đăng trên đó là sao mình bán vậy đó bạn. cái đó còn đó bạnGọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40%

10. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

Thanks các pro đã kéo up nó tiếp em... :41_002:

11. Tham Van Tam Banned

Tới mùng 08 mới khai trương , lâu quá ....

12. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

Đâu có bạn hiền, giờ đã khai trương rùi, nhưng hàng mới thì mùng 8 hay mùng 9 mới về, bạn cứ để lại cho mình số đt, có j mình pm cho bạn sớm nhất..

13. Tham Van Tam Banned

Hôm trước mới liên lạc với anh đó . đang thu xếp thời gian , chắc sáng mùng 07 ghé sáng tiệm anh lấy 1 cái gọng kính ....

14. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

thank

15. wave3560 Thành Viên Kim Cương

Gọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn Thị Trường đến 50%

16. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

thank

17. super_star Thành Viên Bạch Kim

nhìu mặt hàng chất wá
    hàng hịêu ko Gọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40%

cuối tuần đắt khách nha bác Gọng Kính Hàng Hiệu Chính Hãng 100%, rẻ hơn trung tâm 35%-40% - 1

18. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

thank

19. hacdoclong Thành Viên Cấp 1

bên bạn có loại gọng kính nào dao động từ 100 mấy tới 200 mấy không loại nào nhìn đẹp dc rùi ko cần hiệu gì đâu híc chìu này chạy ngang chổ bạn tính ghé vào xem mà địa chỉ ở đó lộn xộn quá lượn 2 vòng đọc lòi mắt luôn ko thấy số nhà bạn đâu ko tìm ra có thể chỉ mình chính xác bên ngoài chổ nhà bạn có đặt điểm gì ko? tính từ cái tiệm đồng hồ đầu tiên ngay chợ vào mấy mét?

20. raybanxachtay Thành Viên Kim Cương

Bên mình giá thấp nhất là từ 250k trở lên vì đây là hàng công ty có kiểm tra bảo đảm chất lượng y tế do đó không có hàng dưới 200k dc, hàng dưới 100k là hàng không rõ nguồn gốc ko phải hàng cty ko đảm bảo chất lượng mình ko bán vì đa số mua online có ở xa nữa do đó nếu hàng ko chất lượng khi ship đến họ có chuyện gì mất uy tín lắm, giá tập trung khu vực 250k -> 400k cực kỳ nhiều lun, nhưng do bán chạy mình không up hình được vì sợ hết hàng khi khách order ko có thì cũng kỳ, bạn thông cảm nhé.
    Còn về địa chỉ, bạn vừa rẽ từ Điện Biên Phủ vào dường D1, chạy khoảng 10 căn nhà, nhìn bên phải có tòa nhà 3 tầng số nha 24, ở bên dưới cho thuê bán quần áo tên là Kevel là chỗ mình đấy bạn, vì đây là kho hàng bán sỉ và để nhập sân bay Tân Sơn Nhất nên mình không chú trọng hình thức tiệm vì chi phí lên lúc đó giá không rẽ. Mặc khác vừa đến chợ Văn Thánh bạn có thể alo số 091.8888.515 Hiếu hay 097.4444.997 Quân.
    Nếu bạn ngại qua, mình sẽ cho nhân viên ship hàng đến nhà bạn, mỗi lần đi, mình đem theo gần 45 kiểu, tha hồ cho bạn lựa chọn, bạn nhé...Thank bạn đã quan tâm. Sorry vì đã làm cho bạn đi tìm tùm lum.