Tìm kiếm bài viết theo id

Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi huongoto, 21/3/13.

ID Topic : 6525090
Ngày đăng:
21/3/13 lúc 10:37
  1. choixongjong Thành Viên Vàng

Chứ chẳng lẽ ngồi ôm đống tiền chờ lạm phát làm bốc hơi dần sao???? Nếu đã có chỗ đầu tư thì chẳng ai bỏ vào NH Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất

2. Rekcah Thành Viên Cấp 1

Ông thần này tính sao hay vậy, 500tr mà gửi 5 năm có 1tỷ Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất...
    Ví dụ LS 12 tháng cho luôn là 10.5% cho rộng rãi luôn thì sau 5 năm tiền lãi chỉ tầm 280 tr đổ lại thôi, đó là tính luôn cả việc để vốn gốc dồn lãi mà không rút ra xài trong suốt 5 năm đấy thánh ạh !

3. huongoto Thành Viên Mới

Đã gửi bank được ưu đãi +2.5. Bác nào có nhu cầu gởi ls cao Pm em, em cho số điện thoại của em đó nha. Giúp đỡ các bác trên đây cũng như giúp đỡ em nó.Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất

4. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

2.5 lun nhen. tren 1 tỷ là 2.8

5. Rekcah Thành Viên Cấp 1

Khoảng > 2t thì bao nhiêu %, Bank nhóm mấy bạn ?

6. dragonface Audio Moderator

Ui đã vậy, chỉ mình đi, mình đang cần gửi Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất

7. lili3030 Thành Viên Cấp 3

thường trên 100tr là thuong luong đc lãi suất rồi , vào SCB đó b , m thấy lãi suất nó thuộc top mấy ngân hàng cao nhất ko ak

8. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

Pm mình nhen!

9. Ha_Styles Thành Viên Cấp 5

cho mình với,gần nửa tháng nửa là đáo hạn với thằng cũ rồi

10. tran_phuong Thành Viên Cấp 5

Nhắc đến gữi tiền tiết kiệm muốn sôi máu . Lúc trước cưới vợ được quà cưới chiếc oto , mình ít có nhu cầu đi lại gặp ngay mấy con Đĩ Già bên đạo dụ gửi bán ngân hàng lấy lãi . Lãi xuất chẳng được bao nhiêu biết vậy cho thuê vừa được tiếng có oto ( nguyên 1 nhóm bạn mình bị tụi nó dụ bán oto gửi tiền ngân hàng hết ) hehehe . Giờ mấy mụ già đó chết mẹ nó chắc éo đầu thai được . Sorry làm bẩn topic của bác .

11. Rekcah Thành Viên Cấp 1

Đám cưới mà được cho xe ôtô, xem ra gia thế không xoàng, nhà mặt tiền HVT nữa... GATO wá đi Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất

12. RicciLY Thành Viên Cấp 3

Vs 500 ay thi dc tren 10%.8 mún bit Ngân hang nao thy inbox minh di chi cho...ngai to cao ngân hàng đi đêm lém

13. 3G-WiFi Hãy tin lựa chọn của bạn

ngân hàng thụy sĩ

14. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

Gửi bên mình đi. đang có chương trình khuyến mãi, thực chất là cộng thêm, cào trúng 100%, lấy tiền ngay và luôn. có gì alo mình nè 0907771950

15. monkey162 Thành Viên Cấp 6

tùy theo bác gửi NH hay DH, với lại thỏa thuận nữa ^^!

16. BSI Group Banned

Gửi khoảng 100tr có được tham gia chương trình đó không bạn? Đang quan tâm? Có gì inbox mình LS thật nhé, đang gửi VCB mà LS chán quá...

17. kubin4070 Thành Viên Cấp 2

Pác pm cho e, lãi ko cao nhất mới lạ, hjhj

18. fake91 Thành Viên Cấp 1

chắc mấy ngân hàng nhỏ lẻ chừng 11% còn mấy ngân hàng lớn chắc 10% là quá đát

19. Honesty Rules Banned

Theo mình thấy thì bác nên gửi vào các ngân hàng lớn cho chắc, đở mắc công sợ nó tuyên bố phá sản như các thằng nhỏ mới mở dụ người ta với lãi suất cao hơn chút đỉnh.

20. huongoto Thành Viên Mới

Bác nào có nhu cầu gởi tiền tiết kiệm ngân hàng Bắc Á với mức lãi suất ưu đãi. Pm inbox em số điện thoại, em kêu nhân viên bên đó gọi các bác trao đổi, đảm bảo với các bác, mức ls bên đó rất thơm, Em đang gởi 500tr, ls 10%. Chúc các bác sớm tìm được chỗ gởi hợp lí. Với số tiền 500tr, Bác nào đang gởi chỗ nào cao hơn mức 10% pm cho em với nhé.Em tham khảo. Em đổi ơn các bác trước ạ.