Tìm kiếm bài viết theo id

Gửi tiết kiệm ngân hàng nào được lãi suất cao nhất

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi huongoto, 21/3/13.

ID Topic : 6525090
Ngày đăng:
21/3/13 lúc 10:37
  1. Ha.noi.mua.thu Thành Viên Mới

Bạn có một khoản tiền tiết kiệm hoặc tiền nhàn rỗi chưa phải sử dụng đến, vừa an toàn vừa muốn sinh lời cao? Gửi tiền ngân hàng trong giai đoạn này là lựa chọn tối ưu.

Bạn muốn có một nơi đầu tư tài chính đảm bảo an toàn tuyệt đối, mang lại lợi ích cao nhất, chăm sóc phục vụ khách hàng chu đáo, chuyên nghiệp?

Bên Ngân hàng mình làm việc đang huy động lãi suất rất hấp dẫn. Bảng lãi suất hiện hành cho các bố, mẹ nào có nhu cầu quan tâm tham khảo:

Gửi tiết kiệm 12 tháng: 11,1%năm.

Gửi tiết kiệm 9 đến dưới 12 tháng: 9,8% năm

Gửi tiết kiệm 6 đến dưới 9 tháng: 9,3% năm.

Gửi ngắn hạn dưới 6 tháng: Lãi suất cụ thể theo từng thời điểm.

Mức lãi suất trên hiện ở mức cao nhất trong các Ngân hàng hiện nay.

Bên Ngân hàng mình hiện đang kỷ niệm Sinh nhật vàng 24 năm thành lập, tri ân khách hàng nên ngoài lãi suất hấp dẫn, còn có rất nhiều gói sản phẩm huy động có quà tặng và phần thưởng có tổng giá trị lên tới 5 tỷ đồng và cung cách phục vụ, chăm sóc KH chu đáo, chuyên nghiệp, tận tình.

Trong trường hợp bạn vì lý do nào không thể tới được trụ sở ngân hàng để giao dịch hoặc để đảm bảo sự an toàn trong việc vận chuyển tiền mặt theo nguyện vọng của bạn, Ngân hàng có thể hỗ trợ cử nhân viên, xe quỹ tới tận địa chỉ bạn yêu cầu để thu tiền tận nơi với mong muốn đem đến sự hài lòng, tiện ích, lợi ích cao nhất cho các khách hàng.

Bố mẹ nào quan tâm hoặc cần thêm thông tin gì liên lạc lại với mình theo số: 09876.2.5005. Mình làm ở trụ sở chính của Chi nhánh Hà Nội (Ngân hàng có nhiều chi nhánh ở các tỉnh thành khác). Mình sẽ tư vấn, hướng dẫn cụ thể cho bạn lựa chọn gói sản phẩm có lợi ích cao nhất, phù hợp nhất với số tiền/kỳ hạn dự định gửi của bạn.

Thân chào!

------
    Mr. Huy (Nhân viên tín dụng, quan hệ KH)
    Mobi: 09876.2.5005
    Add: Hanoi, Vietnam.