Tìm kiếm bài viết theo id

Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tamss, 11/9/12.

ID Topic : 5698001
Ngày đăng:
11/9/12 lúc 11:13
  1. tamss Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    ACE cho mình hỏi ở sân bay TSN có gửi xe qua đêm ko..Mình sắp đi Đà Nẳng định gửi xe sáng thư 5 rồi tới sáng chủ nhật xuống sân bay rồi lấy xe về ..
    Mà không biết gửi xe trong đó có an toàn không nếu gửi xe qua đêm mấy ngày lận.
    Gía gửi là bao nhiêu
    Cảm ơn ACE nhiều!!!

2. loc9000 Thành Viên Cấp 6

giá thì mình không biết nhưng gởi qua đêm thì OK, nhưng nếu đi mấy ngày thì tại sao không đi xe ôm đến SB cho tiện, khỏi phải để xe ngoài trời mưa gió.

3. huynh_gia1987 Thành Viên Bạch Kim

chuẩn. đó là chưa kể..tiền phí nữa.. mình cũng ớn mấy cái dụ gủi xe qua đêm. bến miền đông là 1 vidu: bác thử gủi 1 tuần đi rùi biết bao nhiêu tiền.. cứa cổ lun. chạy vào gủi 1 tiếng 2 tiếng thì 3k. còn trước giờ sáng gủi và sau đó vài tiếng thì khác à nha...

4. brian_ngt Thành Viên Cấp 3

Gửi xe ở Parkson đối diện sân bay đấy, minh đi công tác cũng hay gửi xe ở đấy, dưới hầm, ko sợ mưa nắng, gửi qua đêm, mình đi 6 - 7 ngày về mà chỉ mất khoảng 60 - 75k tiền giữ xe àh. ( lưu ý lúc lấy xe, đưa thẻ cho nhân viên nhớ nhìn vô màn hình để coi fai trả bao nhiu tiền, cứ trả đúng số tiền hiện trên màn hình; nếu bạn lấy xe lúc 1 - 2 giờ sáng giống mình chú ý điều này nhé. mình từng bị 1 anh giữ xe chặt 150k.)

5. tamss Thành Viên Cấp 5

Cảm ơn ACE ..nha minh o quan 9 nên đi xe ôm với taxi khá tốn kém đi về nên mình định gửi xe ở gần sân bay cho an toàn..mình đi có 3 ngày thôi..chắc mình gửi ở Parkson giống bro phía trên nói...Cảm ơn nhiều

6. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

giá bao nhiêu vậy anh, bình thường về quê e để ở phòng trọ kg gửi nhà bạn e trong này kg ah

7. hai_an_91 Thành Viên Cấp 4

bữa có 1 topic cảnh giác về vụ gửi xe dài ngày ở bến Miền đông đó, nên cẩn thận

8. psp_no1 Thành Viên Kim Cương

hoi truoc di Da Nang 3 ngay gui 2 dem no tinh 60k

9. cty_tamhailong Thành Viên Cấp 5

tiền gửi xe 3-4 ngày = tiền đi taxi đi thẳng vô sân bay chưa kể tốn tiền rửa xe

10. X-const Thành Viên Kim Cương

Gửi xe qua đêm ở sân bay TSN là gửi trong nhà bạn nhé, trường hợp chạy xe vào nhân viên ở đây chỉ ra ngoài sân thì cứ nói là gửi xe qua đêm rồi yêu cầu chỉ chỗ để trong nhà nhé, bình thường chạy vào tụi nhân viên hay nghĩ là khách gửi trong ngày nên cứ hướng mình ra sân để, phí thì cũng ko mắc lắm đâu, 10k/ngày đêm (giá niêm yết với xe số là 7k/ngày đêm - nhưng thôi mặc kệ, có thể chưa sửa lại cái bảng đó)
    Nhà mình cũng ở Q9 nè, mấy bữa hay gửi xe ở công ty rồi bắt xe ôm lên (hồi chưa biết), còn giờ thì cứ bang thẳng lên sân bay gửi luôn cho tiện.
    Về vấn đề an ninh thì mình cũng ko rõ, nhưng ngó bộ không sao đâu, với lại mình hay đi xe cùi lên đó gửi nên cũng chả lo lắm.

11. spam_web Thành Viên Cấp 5

đi xe cùi cho an toàn Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất

12. chuotkhongduoimz Thành Viên Thân Thiện

quê mình ngoài bắc , ông bà nội còn nên mình hay về , cứ xách xe chạy te te vô, chạy tới chỗ có mái tre rùi dựng xe đó. 1 ngày đêm nó lấy khoảng 10k à ! nhanh - gọn - lẹ lắm ^^ nhiều lần rồi chẳng thấy luộc đồ luộc đạc gì đâu ợ

13. convitconmd Banned

Gởi ok đó,hôm bữa mình đi Nha trang 3 ngày 2 đêm về lấy là 70k đó.Mới hồi tháng 8 nè Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất

14. lethikimchi YOUR LOVE IS JUST A LIE

gửi xe qua đêm ở TSN đc,khi vào thì nhớ nói ng ta là gửi qua đêm để ng ta chỉ chỗ mà để xe,ko để lung tung với mấy xe gửi vài tiếng,cách đây 3 tuần mình thấy nó niêm yết giá là 10k/đêm thì phải,ko nhớ rõ nữa Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất

15. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

mới đi singapore về, gửi xe trong parkson đôí diện, gửi 7 ngày, tính 64k + 1 cái nón bảo hiểm
    lúc đi mình móc nón bên hông cốp đóng yên lại chắc chắn, dựng xe kế bên cột nhà, lúc lấy thì xe đấy tuốt phía cuối cùng và điều gì đến cũng đến, chỉ còn lại cái quai nón dính trên xe Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất dấu cắt bằng kéo rõ ràng, hỏi thì tụi bảo vệ ú ớ là đủ hiểu, thôi kệ, nón đó mình mua dọc đường cũng là hàng ăn trộm có mấy chục k thôi, giờ trộm nó xin lại Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất - 1

16. ROOCKYVN Thành Viên Cấp 4

Gửi TSN 10k/ngày +2k lượt gửi
    VD: gửi 5 ngày thì tiền gửi là 52k

1 lượt là 2k VND nhé (có bảng niêm yết giá), mấy con mẹ thu tiền thường cố ý thối tiền thiếu lấy tiền gửi thành 3k (VD đưa 10k thối lại 7k nói lại nó mới tòi ra thêm 1k)

17. buhayate Thành Viên Mới

Tình hình là sắp tới em đón người nhà ở TSN mà em thì mới đi lần đầu dò google map thì nó chỉ đánh 1 vòng lớn trong sân bay , em hỏi thì 1 số người chỉ hình như có đường tắt gì đó qua cây xăng 1 xíu rẽ trái là vào được bãi xe máy sân bay, các bác có ai biết chỉ hộ em với ( sorry đã đào mộ nhưng em thấy chủ đề cũng liên quan nên tiết kiệm cho 5s )

18. Hiếu Việt Kiều Thành Viên Mới

Dục bà nó ngoài sân khg có mất đâu mà sợ.

19. buhayate Thành Viên Mới

dạ thưa anh Hiếu Việt Kiều em là sinh viên ko phải việt kiều như anh, xe cùi nhưng ko phải nói vứt là vứt đc anh Gửi xe ở Sân Bay Tân sơn nhất anh ko chỉ thì thôi sao xoắn em thế

20. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

có an toàn k các bác? e cũng tính đi 2 ngày mà nhà thì k có ai đưa rước tính mang xe ra để lúc về sân bay đi lun cho tiện... mà thấy để xe lại ghê ghê nên hơi nãn !!!