Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng.

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi HUY.HOANG, 27/11/11.

ID Topic : 4210485
Ngày đăng:
27/11/11 lúc 11:47
  1. HUY.HOANG Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    12
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng.
    Số 7 Huỳnh Thúc Kháng, phường Bến Nghé, quận 1.
    (Kế Sunwah Tower.)

Call : 09.3333.8055

Ray-ban
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 1
    Original Wayfarer - Được thiết kế từ năm 1952, mẫu kính huyền thoại này tạo nên cuộc cách mạng kính gọng nhựa trong ngành thời trang. MUST HAVE!!!
    Có 1 màu : Đen (Original Wayfarer)
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 2
    Gía : 650.000 VND
    Phiên bản đặc biệt, flash lens.
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 3
    950.000 vnd

Ray-ban Chris : Form kính cách điệu mới của Ray-ban, càng cực mỏng, tròng không bể nhé.
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 4
    Gía : 750.000 VND

Rayban Road Spirit.
    Vẫn là những gì đó rất cổ điển từ aviator nhưng pha trộn nguyên liệu nhựa trẻ trung vào.
    Sự kết hợp vô cùng hài hòa.

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 5
    1.150.000 VND.

Louis Vuitton

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 6
    1/Evidence :
    Siêu phẩm kính mát của Louis Vuitton. Mạnh mẽ trong thiết kế, sang trọng trong từng chi tiết nhủ vàng sáng choáng.

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 7

Gía : 1.250.000 VND
    Fullbox & phụ kiện, bao gồm : Hộp cạc tông cứng 2 lớp + hộp kím loại bọc da + khăn lụa + bao đựng kính lụa.

Marc Jacobs
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 8

Marc Jacobs ko thể thiếu mặt trong mọi cuộc chơi thời trang.[/B]
    [/B][/B]
    1. MJ 513.
    Rất mạnh mẽ và cứng cáp (được bao bọc bởi lớp kim loại). Rất chắc tay khi cầm qua.

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 9
    Gía : 1.250.000 vnd
    Marc Jacobs MJ 515.
    BST 2014, dáng aviator, càng vàng rực rỡ.
    .

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 10
    Gía : 1.250.000 vnd

guuuu
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 11
    guuuu - Ăn sâu vào trong máu dân sành điệu VN mất từ rất lâu ròi...

guuuu GG 1026.
    Rất nuột và mát mẻ, màu blue gel là bạn của mùa hè.

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 12Gía : 1.450.000 VND

Alexander McQueen :

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 13Hãng thời trang cao cấp đến từ Anh, cái tên ko còn xa lạ đối với giới mộ điệu VN nữa vì hầu như những ngôi sao thảm đỏ tại VN đều mê mệt hãng này. Thiết kế vô cùng táo bạo & mạnh mẽ với điểm nhấn là những họa tiết đầu lâu

Alexander McQueen AMQ 4229S.
    Một trong những model kinh điển nhất của McQueen

[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 14

Gía : 1.650.000 VND
    .

THÔNG TIN VỀ H.A.M Shades :

_Tất cả mạt hàng đều fullbox & phụ kiện như hàng Âu
    _Chất lượng được đảm bảo cho từng sản phẩm

_Hàng có sẵn tại shop, bạn chỉ cần qua check & móc bóp, ko cần order gì hết.

www.facebook.com/Hamshades

(*) : Các bạn ở Tp.HCM mình chỉ nhận ship ở các quận 11, 10, 5, Phú nhuận, 3, 1, 6, Tân Phú, Tân Bình. Các bạn ở các quận khác VẪN ĐƯỢC FREESHIP nhưng vui lòng thanh toán theo cách gữi tiền vào tài khoản và sẽ có người giao hàng tận nhà.
    Các bạn ở tỉnh thành xa khác vui lòng thanh toán theo cách chuyển khoãng, và LUÔN LUÔN ĐƯỢC FREESHIP

Tài khoản ATM Vietinbank : 711A17480752
    Chủ tài khoản :Nguyễn Quốc Huy.

Sau khi chuyển tiền hàng đến tận nơi bạn trong vòng 24 - 36h`.
    Mẫu mã mới sẽ luôn được update trong topic.

2. BuônBánNhỏ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãnhiệu nổi tiếng

3. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

Mua cái mắt kính tặng đôi giày. WTFT!!! (WOW THE FUN TIME) !!!

4. mr.thao Phụ Tùng Phụ Kiện HYUNDAI

sao có trang facebook, web khac bạn đăng 950k nữa bạn. Cho mình giá Fix Dòng Evidence và cây Dio như hình là bao nhiêu tiền bạn ??
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng.

5. Cactus Thành Viên Cấp 4

Khoái em Police, MJ ví lại RB quá mà ngại đi xa, xem qua hình chưa rõ lắm lỡ mất công đi giao.
    Mấy em đó tròng màu khói (như hình) hay màu đen vậy chủ shop?

6. toan2004 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

MJ & Police màu khói nha bạn, Raban màu thg`

7. Xem thêm bình luận
  8. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

đánh dấu,bữa ghé qua xem thử. cái Rayban hình đầu, cái gọng với quai nhìn kì quá.
    phụ OP

9. QuáchTĩn Thành Viên Cấp 5

Cái nào Hét hàng .. e để hết hàng dùm a nha . để a còn bít !!

10. BloodyKnight Thành Viên Cấp 6

cái rayban wayfarer k có gọng đồi mồi hà bạn? đang kiếm cái đó

11. nnminhhieu1991 Thành Viên Cấp 6

ĐÁNH DẤU SẼ GHÉ ...uP PHỤ MÌNH CÁI ..BUÔN BÁN CÓ TIỀN SẼ QUA ỦNG HỘ BẠN 1 CÁI !!!

12. thitcholuoc Thành Viên Cấp 6

Ko bán hàng kém chất lượng!
    100% Hình ảnh thật, H.A.M Độc quyền nhé.

13. Sasha Sashashop.net

Nhiều gọng đẹp ghê ah [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. đông khách cả tuần nha bạn hiền :look_down:

14. brotes02 Thành Viên Cấp 3

v
    giang hồ đi đó đi đây[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng.
    tui ngồi lap-top up ngày up đêm!!![H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 1
    [H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 2
    chuẩn thì click cho em phát nha pà kon[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 3 .....[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng. - 4

15. duyhinh Thành Viên Cấp 4

Mê em Chrome Hearts - Box Lunch. Chừng nào có hàng pm cho em nha bro!

16. civic2010 ::: TAG Heuer Watches :::

Trả lễ cho Huy, đã từng mua 1 con LV Evidence của Huy (đi SHi đen, làm tròng cận) , chất lượng tuyệt vời.

Chúc em luôn đắt khách.

17. hung.thien.phat Thành Viên Cấp 3

hình như b là ng đag xem nên mua usb 3g viettel loại Mf hay Eu đúng hk?[H.A.M Shop] Chuyên kính mát gọng nhựa fake cao cấp các nhãn hiệu nổi tiếng.

18. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

1. Original Wayfarer - Được thiết kế từ năm 1952, mẫu kính huyền thoại này tạo nên cuộc cách mạng kính gọng nhựa trong ngành thời trang. Từ những tài tử Hollywood đến Tổng thống Kennedy, Bush đều mang mẫu kính này.

19. noel2411 Thành Viên Kim Cương

1. Original Wayfarer - Được thiết kế từ năm 1952, mẫu kính huyền thoại này tạo nên cuộc cách mạng kính gọng nhựa trong ngành thời trang. Từ những tài tử Hollywood đến Tổng thống Kennedy, Bush đều mang mẫu kính này.

20. nghianhvt10 Thành Viên Mới

[h=5]Kiếm từ 1 đến 10 triệu đồng/tháng với 5 phút rãnh rỗi mỗi ngày?

Công ty cổ phần Satavina sẽ giúp bạn thực hiện điều đó. Bạn chỉ cần truy cập vào trang web Satavina.com và click vào chuyên mục Quảng cáo thân thiện để kiếm tiền.

Mời bạn đăng ký tài khoản trên satavina theo địa chỉ:http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=nghia_nhvt%40yahoo.com&hrID=162644

Khi vào địa chỉ trên bạn chỉ cần điền đầy đủ thông tin theo các mục có sẵn là được. Lưu ý: Bạn phải khai cho đúng vì một số thông tin không thể thay đổi được, mà công ty phát hiện sai thì sẽ không thanh toán tiền cho bạn. Đảm bảo công ty này có uy tín.

Công ty Satavina sẽ trả tiền xem quảng cáo cho khách hàng thông qua hình thức tính điểm cho mỗi thành viên vào xem quảng cáo. Tính bình quân, số điểm bạn có thể kiếm được như sau:

- Xem quảng cáo video: 10 điểm/giây.
    - Đọc tin quảng cáo: 10 điểm/giây.

Trong 1 ngày bạn dành 5 phút xem quảng cáo, bạn có thể kiếm được: 10x60x5= 3000 điểm, như vậy bạn sẽ kiếm được 300đồng (công ty tính 10điểm=1đồng). Không chỉ vậy, công ty còn tính điểm cho bạn khi bạn giới thiệu những người khác xem quảng cáo cùng với mình:

- Bạn giới thiệu 10 người bạn xem quảng cáo (gọi là Mức 1 của bạn), 10 người này cũng dành 5 phút xem quảng cáo mỗi ngày, công ty cũng chi trả cho bạn 300đồng/người.ngày.

- Cũng tương tự như vậy 10 Mức 1 của bạn giới thiệu mỗi người 10 người thì bạn có 100 người (gọi là mức 2 của bạn), công ty cũng chi trả cho bạn 300đồng/người.ngày.

- Tương tự như vậy, công ty chi trả đến Mức 5 của bạn theo sơ đồ sau :
    - Nếu bạn xây dựng đến Mức 1, bạn được 3.000đồng/ngày
    → 90.000 đồng/tháng.

- Nếu bạn xây dựng đến Mức 2, bạn được 30.000đồng/ngày
    → 900.000 đồng/tháng.

- Nếu bạn xây dựng đến Mức 3, bạn được 300.000đồng/ngày
    → 9.000.000 đồng/tháng.

- Nếu bạn xây dựng đến Mức 4, bạn được 3.000.000đồng/ngày
    → 90.000.000 đồng/tháng.

- Nếu bạn xây dựng đến Mức 5, bạn được 30.000.000đồng/ngày
    → 900.000.000 đồng/tháng.

Nếu bạn chỉ giới thiệu 10 người bạn cùng xem quảng cáo với mình thì mỗi tháng bạn cũng có được gần 100.000 đồng (đủ để nạp tiền cho chiếc di động của bạn phải không nào?). Và biết đâu đó, 10 người mà bạn giới thiệu họ cũng muốn có tiền để nạp thẻ di động như bạn, họ cũng giới thiệu mỗi người 10 người bạn nữa, như vậy bạn đã có mức 2 của bạn và thu nhập của bạn bây giờ đã là 1 triệu đồng/tháng (cũng là một khoảng tiền kha khá góp vào sổ tiết kiệm của bạn phải không nào?).

Và con đường làm giàu của bạn bắt đầu từ đây, bạn xây dựng được Mức 3 của mình và các mức sau đó. Đến lúc đó, thu nhập của bạn tăng lên thật khủng khiếp 9 triệu, 90 triệu và 900 triệu đồng/tháng (có lẽ bạn sẽ không tin vào điều này phải không nào?). Bạn cho rằng không thể kiếm tiền dễ dàng như vậy được.

Chúng tôi cũng hoàn toàn đồng ý với bạn điều này. Bạn xây dựng đến Mức 2 (khoảng 100 người) là khá dễ dàng nhưng để có được mạng lưới rộng lớn trên 1000 người là điều không hề dễ dàng tí nào, mặc dù nó rất đơn giản. Việc này đòi hỏi sự kiên trì ở chính bạn, bạn càng kiên trì theo đuổi mục tiêu bao nhiêu thì thành quả bạn đạt được càng lớn lao bấy nhiêu.

Có lẽ bạn đã nghe câu chuyện cổ của Trung Quốc “Ngu Công dời núi”, chỉ có một mình mà Ngu Công đã có thể dời cả một ngọn núi cao lớn kia để mở đường cho dân làng đi lại (trước đó cả làng không ai tin Ngu Công có thể làm được, nhưng Ngu Công đã biến điều không thể thành có thể bằng chính sự kiên trì của mình). Còn bạn, công việc của bạn cũng đơn giản và dễ dàng hơn Ngu Công rất nhiều (bạn chỉ việc truy cập trang web satavina.com xem quảng cáo và giới thiệu bạn bè, giúp đỡ bạn bè của bạn giới thiệu cho những người bạn của họ). Bạn có tin mình sẽ làm được điều này không?

Câu trả lời nằm ở chính bạn, còn chúng tôi chỉ có thể giúp bạn công cụ để thực hiện.

Mời bạn đăng ký tài khoản trên satavina theo địa chỉ:http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=nghia_nhvt%40yahoo.com&hrID=162644

Chú thích:

- Các bạn cần chú ý thông tin đó là điểm số xem quảng cáo tính BÌNH QUÂN 10 điểm/giây. Có nghĩa là có quảng cáo xem mỗi giây hơn 10 điểm, và có quảng cáo xem mỗi giây thấp hơn 10 điểm tùy vào doanh nghiệp chi trả. Tuy nhiên, SATAVINA sẽ cố gắng đàm phán để có mức giá xem quảng cáo tốt nhất cho các thành viên.

- SATAVINA chỉ lấy ví dụ minh họa là Bạn giới thiệu được 10 thành viên ở Mức 1 cho dễ tính toán. Bạn có thể giới thiệu nhiều hơn hoặc ít hơn tùy vào khả năng và mối quan hệ của bạn. Tuy nhiên, SATAVINA chỉ chi trả hoa hồng từ Mức 1 đến Mức 5.

- Bạn có thể xem quảng cáo nhiều hơn hoặc ít hơn 5 phút mỗi ngày. Việc này còn tùy thuộc vào số lượng quảng cáo của các doanh nghiệp đăng trên SATAVINA.
    Mời bạn đăng ký tài khoản trên satavina theo địa chỉ:http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=nghia_nhvt@yahoo.com&hrID=162644[/h]

21. duck_5s Thành Viên Cấp 3

chúc bạn nam mới an khang thịnh vượng, tấn tài tấn lộc mua may bán đắt