Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp h mua đt sony xách tay ở đâu hcm các bác

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi raumuongxao, 15/7/19.

ID Topic : 9374064
Ngày đăng:
15/7/19 lúc 21:26
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

ờ, hồi đẩu ổng nói có 4GB, sau đó lên 1tb, giờ thì là 4TB, bởi vạy em mới nói người nào đang sở hữu thì mới biết chính xác, chứ em làm gì đc biết

2. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Massage ngoài HN rất OK đó bác.
    Mấy em quê Thanh Hóa, Phú Thọ... dân làm nông, tay chân chắc nình nịch... dọng vào lưng đồm độp đã lắm đó bác.
    Không phải dạng chân yếu tay mềm ẻo lả bóp không ra bóp, bẻ không ra bẻ đâu bác.

3. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thực sự quan ngại h mua đt sony xách tay ở đâu hcm các bác
    h mua đt sony xách tay ở đâu hcm các bác - 1

4. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Mấy em quê Thanh Hóa, Phú Thọ... này mà đi trên lưng chắc phê lắm bác nhỉ?

HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  5. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Có lần nghe thằng bạn nó kể là nó ra HN chơi, có ghé vào mát xa, ngồi chờ một hồi thì có 1 em chạy vào, ống quần còn xắn cao trên đầu gối kêu nó chờ một chút em sẽ phục vụ, thằng bạn sợ quá, giả bộ móc điện thoại ra alo cho thật to rồi nói với mấy em là nhà có việc gấp, chạy về chút nữa quay lại, thế là nó biến luôn.

6. 7800II Thành Viên Kim Cương

Mấy lão trong này có cần bẻ cần bóp gì đâu bác, mấy lão ấy chỉ cần vuốt vuốt lên xuống thôi

7. raumuongxao Thành Viên Cấp 2

E mua con a50 samsung roi cac bac...ps...may e ngoai hn ngon hon trong sg...e hay ctac hanoi..co mon gai pg ok lem ,gia chac co e samsung a50 cua e do

8. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, dịch ra tiếng Vịt dùm cái. Nhức não quá h mua đt sony xách tay ở đâu hcm các bác

7800II and TUAN_VU like this.
  9. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Vietsub hộ bác: "E mua con A50 Samsung rồi các bác.Máy em (mua) ngoài Hà Nội ngon hơn trong SG...E hay công tác (ở) Hà Nội,có món gái PG OK lém,giá chắc cỡ em A50 Samsung của em đó.(ví dụ mua SS A50 5 củ thì vui chơi vs em PG cũng chi ra từng đó). Báo cáo,hết!

7800II and HiepSiSiTinh like this.
  10. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

PG là món gái gì vậy bác?

11. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bác có hay đi nhậu hong? Vào quán,bác thể nào cũng gặp 1 đội ngũ chân dài váy ngắn đồng phục của các hãng Heineken,Tiger,San Miguel...Đấy là đội PG!

12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

PG là phở gà đó . Chán cơm thèm phở , mà đúng phở gà mới chịu .

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  13. 7800II Thành Viên Kim Cương

Vãi với bác hiếp sỹ này luôn, thế mà dịch ra chuẩn ko cần chỉnh luôn