Tìm kiếm bài viết theo id

H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi lehao, 23/11/07.

ID Topic : 43430 - Số lần up bằng SMS: 344
  1. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

sansa dễ chép hơn nhiều , dùng Window media chép qua cái 1 àh

2. vinhphucng25 Thành Viên Cấp 5

em xài rùi... ko thix bằng iPod bác à... H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đH2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1
    cho e hỏi chừng nào có con Gen 2 8Gb ạ??? cho e bít để còn wa ủng hộ bác nữa?? H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 2 ko chịu à??H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 3

3. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

ok , có sẽ pm cho bác

4. jacky007 Thành Viên Cấp 2

có ipod nano 2Gb, màu trắng, mình ko rõ đời nào nhưng mỏng mỏng mà mới 100% ko bro? nếu có thì cho mình giá luôn nhé, thanks

5. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn nhiều hen

hehehe, nano 2G giờ mà kiếm hàng mới 100% rất hiếm , bro nên coi kỹ seal có đúng là seal zin không nha , coi chừng nhầm seal giả đó ( hàng cũ nấu lại nhen )

6. fanps2 Thành Viên Cấp 5

có bao silicol màu đen cho ipod touch ko bạn?
    cái sạc 2nd 170k có dùng được cho touch ko vậy?

7. kiencanglua Thành Viên Cấp 1

anh Hao ơi ở shop trên CMT8 có bán máy sony hạt đậu 1G ko? có giá tốt hơn không anh <--- chắc anh hiểu mà !!!
    Yahoo: thanhkiendr24486@yahoo.com

8. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bro

tạm hết hàng bro ơi

cả 2 câu hỏi được trả lời là , yes ok

hiểu mà , nhưng giá đó tốt nhất rùi mà bác

9. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn 2 bro nà

10. refreshshop Thành Viên Cấp 5

Bro cho em hỏi Ipod bảo hành tòan cầu vậy ở VN là bảo hành ở đâu zị? Thanks bro

11. Tomato Thành Viên Cấp 5

anh Hào bán máy bảo hành cực kì chu đáo. giá tốt H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ ai mua cứ yên tâm mà xài nha H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1...em là thèn hs đi xe cúp đến mua của anh nè. chắc k nhớ đâu heng :d...máy 60G gen 5.0 đó :d

12. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tình hình là mình đang quan tâm cái MD Walkman. Hix,nhưng từ bé đến giờ chưa dùng nó bao giờ nên mình mạn phép hỏi bác Hào là cái đĩa MD đó chép nhạc vào rồi,xóa đi chép lại nhạc khác có được không bác? và 1 cái đĩa MD đó có size là bao nhiêu bác nhỉ? Hì hì,đang tính mua tặng bạn gái 1 nhát ý mà

13. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

các đại lý của Apple trên toàn thế giới có chế độ bảo hành 1 đổi 1 cho tất cả sản phẩm của Apple

Hàng của mình được bảo hành tại công ty Vạn Tín và tha

xin chân thành những câu nói của bạn , thật sự rất xúc động , có dịp ghé chơi nhen , mời bác cafe nha

MD có chất lượng phát ra ăn đứt mp3 thông thường , ngang tầm và nhỉnh hơn 1 tí so với CD

Đĩa MD có thể ghi xóa được nhưng phải có máy chuyên dụng thì âm thanh mới gọi là Best

tặng bạn gái 1 món quà mang tính chất vĩnh cửu như thế này là rất ấn tượng đấy

chân thành cảm ơn mấy bạn rất nhiều

14. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chà,nghe bác nói em cũng muốn lượm em này thật,nhưng ở chỗ bác có cái máy chuyên dụng đó không bác nhỉ??

15. firefox91122 Thành Viên Mới

BÁc còn tai creative ep 480 màu đen ko(120k ấy),có 1 chiếc màu trắng mua kèm theo máy muvo mà một bên nó bị gì mà nghe nhỏ wa ko biet sửa dc ko bro, để em 1 chiếc, nhà xa wá (P7Q8)khi nào co dịp ghé wa lấy nha.Mà bro bán mà khuyến mãi wá trời vậy sao lời nhỉ ^^.Have fun

16. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

có chứ bác H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đH2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 2H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 3

còn bác ơi , mời bác qua lấy

17. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bác nhiều , hem lẽ mỏ dv bán trả gópH2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

18. csvifi Thành Viên Cấp 4

de nghi anh lehao mo dich vu tra gop di. thix cai pioneer nhung ko biet bao h moi du tien mua ne.hehh

19. godfatherkt6 Thành Viên Mới

ban 1 day nghe nhac diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    loai SONY MDR EX082 hoac SHURE E2C cai nao tot hon nhi?????

20. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bác nhiều

huhu , trả góp là em banh xác luôn đó bác ơi

trã lời cho khách quen nà , 2 em nào cũng hay hết nà , nhưng quan trọng là bác thích loại nào thôi nà