Tìm kiếm bài viết theo id

H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi lehao, 23/11/07.

ID Topic : 43430 - Số lần up bằng SMS: 344
  1. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hêhê,banh xác thì dán lại đâu cóa sao bác H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ. Đùa chứ cái máy chuyện dụng để burn đĩa MD đó giá khoảng bao nhiêu K nữa vậy bác Hao nhỉ?? Bác có thể pm thầm kín cho em với cái giá gud dc hem bác H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1

2. nicolasboy Thành Viên Vàng

- Bác có cáp và sạc Sansa ko bác, hàng cũ lô ấy chứ zin nó mắc quớ...H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

3. bkavbkav Thành Viên Cấp 3

Mình có cái máy nghe nhạc hiệu sansa của hãng sandick giống bro đó. Bên bro có bán sạc và cáp cho nó ko

4. godfatherkt6 Thành Viên Mới

bac Le Hao oi!theo em dc biet thi loai tai nghe SONYMDR EX082 dau co san xuat rieng .chi co ban kem voi may thi lay dau ra ma bac ban .hay la hang fake

5. godfatherkt6 Thành Viên Mới

cai tai nghe of SHURE E2C thi lam j` co gia 170k.sao ma no mem` the'.hang fake het

6. godfatherkt6 Thành Viên Mới

neu bac co hang chinh hang thi em se nho` nguoi wen di mua gium` cho bac 1 cai.OK???

7. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cái bác này ngộ nhỉ rõ ràng SHURE E2C người ta để hàng COPY to đùng,thế mà còn thắc mắc .... mai mốt mở to con mắt ra đọc cho kỹ rồi hãy châm chọc người ta nhé bác... chủ topic thật thà thế mà còn ..... thôi sẵn tiện up cho bác Hao phát luôn H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

8. minhbia Chuyên Bán Đồ Vip

Tui có con iPod Video Gen 5 60GB xài hơn 1 năm muốn bán, bị trầy hơi bị nhiều, pác có hứng thú mua ko?

9. nicolasboy Thành Viên Vàng

- Bị hâm hay sao mà post 4 bài liền 1 lúc vậy...H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ, đã vậy còn phá, mắt thì mờ...H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1

10. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

đã pm cho bác , hehehe , nghe tỉ mỉ quá

cảm ơn bro nhiều

chính hãng 100%

mời bro mang máy qua test

2 bro này cùng 1 câu hỏi , hehehe

dĩ nhiên 082 là hàng linh kiện , mình đâu có nói là hàng xịn , nhưng là hàng cao cấp và chất lượng rất tốt , trên 5s đã từng có 1 vụ um sùm mà bác vẫn chưa biết sao , mình là người hàng gì thì nói hàng đó , không nói sai

bác rành giá shure quá nhỉ , chắc là pro lắm đây
    hem hiểu đọc sao mà nói thấy ghê luôn , hehehe

bó tay tập 2

đọc sơ và check IP là biết ai , hehehe

cảm ơn bác nhiều

cảm ơn 2 bác nhiều , kinh doanh có nhiều cái phức tạp lém , hehehe

bác mang máy qua 1081 , số cũ 289 CMT8 coi máy nha

11. xkhoax Thành Viên Cấp 4

EP480 box với noboxx giá chênh nhiều nhỉ, đang nghía SENNHEISER MX 460 và 550,, Up giùm!

12. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

HIx. sao em hok thấy cái mess nào của bác hết bác Hào uiH2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ bác pm thầm kín lại lần nữa hộ em được không bác, em thề là em nói thiệt đóa H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1

13. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

còn hàng bro ơi

ok , ghía không tính phí , mua mới tính phí

cảm ơn bác nhiều nà

sorry bro vì box sent của mình full mà mình chưa check đã out ra
    đã pm lại

dính dấu

14. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hix,sao kỳ vầy nà,vẫn không thấy mess của bác. Hay tại cái box của em nóa có vấn đề nhỉ H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

15. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

ĐÃ PM RÙI MÀ , BÁC XÓA BỚT TIN ĐI

ĐẶT HÀNG 3 NGÀY CÓ HÀNG SING VỀ NÀ

16. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bro

cảm ơn bro luôn

rồi , không có rồi bro ơi , đặt hàng 7 ngày là có

17. hongtrax Thành Viên Cấp 1

Cái đồ sạc cho Sansa giá bao nhiêu bro, đặt hàng có cần đặt cọc trước không?

18. yingyu Thành Viên Mới

he iPod In-Ear Headphones giá 170k

mới 98%
    hàng linh kiện
    in-ear nên chắc chắn 1 điều là Bass sẽ chắc hơn tai thuờng và cách âm tốt hơn
    có thể huớng dẫn bạn phân biệt tai nghe zin hay nhái
    đừng ham rẻ nha mấy bác ( tai này giá hãng là 39$ đó )
    dùng tốt cho IPHONE , IPOD , và các máy mp3 jack 3.5

Còn cái này không bác ơi, em sang lụm 1 cái ^^

19. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

đặt cọc 2 tuần là có

hàng để sẵn ở CMT8 , mời bác ghé thăm CH

cảm ơn bro nhiều hen

20. hongtrax Thành Viên Cấp 1

hix, cho em hỏi cái đồ sạc Sansa giá bao nhiêu, em hỏi bác 2 lần rồi mà bác chưa cho em biết được cái giá nữa, chưa biết giá sao em dám đặt hàng hở bác.