Tìm kiếm bài viết theo id

H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi lehao, 23/11/07.

ID Topic : 43430 - Số lần up bằng SMS: 344
  1. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

sansa có thể dùng chung sạc được với IPOD mà bro , cắp cáp vào là ok thôi mà

có bao da bro ơi , bro ghé coi dùm nhen , đang lu bu quá chưa up hình lên được

2. csvifi Thành Viên Cấp 4

sac. keu giam gai tai nghe ma sao hem thay giam nhi. chiec pioneer van 500k hic hic

3. Mr_Tee Thành Viên Cấp 6

tai nghe iphone (có mic) có ko bro? cho mình cái já tốt tốt nhen:

1. tai nghe iphone chính hãng
    2. Tai nghe iphone linh kiện
    3. jack chuyển 3.5mm có mic dùng cho iphone

((nhiều giải pháp để chọn lựa đó mà H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ)

tks bro!!!

4. complex848 Thành Viên Cấp 4

hoi sang co qua nha bro tut lai cai i touch,thanks bro nhieu nhieu ^^ tai nghe nghe rat good,gia ca cung good ,ah hinh nhu tai nghe bao hanh 3 thang phai hog bro

5. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

em còn ghiền nói chi là bác H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

nghe cũng khá lắm bác àh

ok , cứ ghé là có àh

khi nào hàng về mình sẽ pm cho bro

cái đó nhập vào giá cao lắm bác thông cảm dùm nhen

hem có rùi bro ơi , khi nào hàng về mình pm cho

6. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

em nó đang ngồi trên máy bay H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

ok hàng còn nhiều mà bác

ok , cảm ơn bro

7. jackychanqn Thành Viên Cấp 6

Mới mua em KOSS 75 ở H2 shop, nghe rất good, up ủng hộ cho shop

8. csvifi Thành Viên Cấp 4

muon hoi 1 chut co gi ko phai mong bac bo qua. cho minh hoi nhung chiec tai nghe nao lahang chinh hang san xuat? nghien cuu mua 1 cai ay ma.

9. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bro nhiều nhen

10. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cái nào hàng copy thì mình có ghi rõ là copy mà , bro có thể nêu rõ ra và mình sẽ trả lời liền

đã pm thầm kín

11. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bác nhiều , hàng hiệu mà

12. mopo2008 Thành Viên Cấp 3

cho mình hỏi cái spliter đó jack 3,5 phải khg, nếu đúng thì sáng mai lấy cái

13. linkinbabe Thành Viên Mới

anh Hào ơi còn chiếc Ipod video 30gb ko , ipod thì nghe tai nghe nào là hay 1 anh nhỉ? Àh, với lại còn cái Loa Logitech ko anh, já bao nhiêu vậy? Iem tính wa lượm vài thứ đây!!!!!!!! Hihihi, tư vấn cho iem gái với!!!!!!H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

14. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

vừa lượm em Pioneer, nghe rất là phê bác Hào ạh H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ up cho bác 1 phát

15. thunder_boy0112 Thành Viên Cấp 6

anh lehao "bán hàng bằng niềm tin" H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ tư vấn cho em cái tai nghe nào dưới 500k mà bass chắc, âm mạnh với H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 1 mà cái bao da đi kèm tai nghe là của nó hay anh tặng riêng thế H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ - 2

16. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

cảm ơn bác nhiều

đã ủng hộ rùi

jack 3.5 bro ơi

cảm ơn bro nhiều

bác chọn món hàng
    chuyển tiền vào TK
    mình ship ra cho bác

dán 2 mặt bro ơi

IPOD 30G mới về 1 lô nữa đó

cảm ơn bác nhiều nà

he he , nói chuyện vui quá , bửa nào ghé CH chơi nhen

anh ghé test thử nhen

cảm ơn bro nhiều

17. thunder_boy0112 Thành Viên Cấp 6

ghé 289 CMT8 hả anh? anh tư vấn cho cái nào luôn đi, chứ ở đây nhiều loại quá H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

18. nonameXXX Thành Viên Cấp 4

Mình muốn mua cái ipod nano gen2 2Gb thôi.Mình phải ghé qua đâu để mua hả bạn??Mà giá còn fix nữa ko H2SHOP.VN APPLE IPHONE - IPAD - MACBOOK GIÁ TỐT NHẤT .IPHONE 6 32GB MỚI GIÁ CHỈ 8.100.000đ

19. anh-anh1592 Thành Viên Cấp 2

SONY NW-HD1 giá 1t6 >> giảm còn 1t5 hàng hot hot hot phụ kiện kèm theo : : Cable + Dock + remote + Adapter Creative xịn + tai nghe SONY MDR E808.Nếu em muốn đổi tai nghe đó lấy con ex82 thì bù thêm 50k phải ko anh?thank.Còn ship trong tp thì sao anh.

20. lehao Đam mê âm nhạc Thành viên BQT Super Moderator

1081 cmt8 p7 TB

số mới đó bro ơi

hết giá rùi bro ơi

cảm ơn bro nhiều hen

ok bù thêm 50k và bro ghé lấy dùm mình nhen , mình bận quá không giao máy được

cảm ơn mấy bro nhiều