Tìm kiếm bài viết theo id

Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hoan001, 18/4/12.

ID Topic : 4889172
Ngày đăng:
18/4/12 lúc 15:36
  1. VinaVitamin Thành Viên Cấp 4

Oh... Chúc mừng chúc mừng hahaha
    Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé - 1

2. hoan001 Thành Viên Cấp 2

Wow... Chúc mừng bro. Nếu có thì Up hình cho mọi người thưởng thức lấy động lực đi brooHaha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé - 1Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé - 2

3. special89 Thành Viên Cấp 4

e có đoc qua 1 tờ báo minh vận động kết hợp với tập hóp bụng vô ở bất cứ lúc nào làm được kết quả sẽ bất ngờ đó. mún giảm mở bụng và tập thể hình thì lam sao hả các bác. e tập the hình 2-4-6 tap chay 3-5-7 như vậy có được ko. an uong uong sua bt ko kiêng kử gì nhìu...mong ae có kinh nghiem chỉ giúp.

4. khoacdt1602 Thành Viên Mới

Chắc phải theo bác chủ thôi.
    Ăn nhậu,chơi bời,mệt quá ngủ cuối cùng cái bụng ko thua gì bác.

5. Nguyễn_unlimited NÓN BẢO HIỂM 3/4 THÁI LAN

cứ 1 tuần vận động cơ thể như chạy bộ đá banh 2 3 ngày đi.sẽ khỏe.ko cần giảm cân.nhiều ng họ mập nhưng họ có sức khỏ thì sao.nhiều khi giam can lam thya doi cơ thể nhiều bệnh khác sẽ xuất hiện

6. nguyentan176 Thành Viên Cấp 1

mình hiện giờ 90kg giờ muốn còn khoảng 70kg thì làm thế nào xin bạn chỉ dùm

7. MYGIALAC Thành Viên Cấp 1

cái này phụ nữ áp dụng được hông há Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé

8. xuanthucoffee Thành Viên Mới

Tập võ cho gia cố gân cốt vào là đảm bảo Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhéD

9. Ferari22 Thành Viên Cấp 3

Cao 1m65 nặng 58kg thế là ốm hay mập hay bình thường

10. ekey1 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chủ top chơi đăng vip lun ... sang thik. !!!
    chở lai. vấn đề ... 4 tháng trước tết e có 42 43 ký , sau khi đi làm , ăn , ngũ đã lên 52 kg .... về bữa 25 tết tới mừng 3 đi cân còn có 46 kg ... vãi thật . đang mún lên kg top bik chỉ nka Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé

11. Body.Building Thành Viên Cấp 3

ec.. bác bị banned nick rùi à...

12. beb0ng115 Banned

HIIT đi bác
    vừa khỏe, giảm bụng rất nhanh

13. danny_ho Thành Viên Cấp 1

chà thử xem nào, thanks

14. Ga s2 Vit Thành Viên Cấp 2

ham bo bac qua ,ma ko tai nao sieng dc ,bua em tap lac vong ,dc 1 thang nan bo lun

15. Nam-dak Thành Viên Cấp 3

bác này ở đâu thế nhỉ? chắc qua tầm sư học đạo quá, đang 80kg hichic

16. are u sure Thành Viên Bạch Kim

tình hình là sau 1 tg kiên trì thì cái bụng mình vẫn phệ Haha Giảm được cái bụng phệ rồi!! Bác nào có bụng vào đây nhé
    chỉ có giảm kg đi thôi, mình ko dùng thuốc burner như của thớt vì bác sĩ nói có hại cho cơ thể, khó thiệt

17. thanh_yang79 Thành Viên Vàng

hiện mình đang uống sữa giảm cân uống 2tháng rưỡi mình giảm dc 7kg nhưng thấy tốn kém quá thấy có topic này tính làm theo thử mà nghe bạn này nó cái bụng vẫn phệ chắc đành uống sữa tiếp quá :sad:

18. natsumi Thành Viên Cấp 2

phải giới thịu cho bf e thui, 78 kg, bụng như a lúc trước j ak, a giỏi ge, kiu3 này bf chít với em ui,hehe

19. Hữu_Nguyên Thành Viên Cấp 2

Học theo cách bạn này,không ăn nhiều vào buổi tối,chỉ ăn nhiều vào buổi sáng và trưa.
    Khổ nỗi hồi xưa giờ đâu có ăn sáng,quất 1 ly cafe rùi đi làm.
    Sau 1 tháng giảm cân đáng kể,cái bụng nhỏ lại
    Cám ơn bạn nhiều nhé

20. eric_k_174 Banned

Cái vụ này hơi bị hay chắc phải làm thử thôi