Tìm kiếm bài viết theo id

hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi gamesieure, 29/6/10.

ID Topic : 2018353
Ngày đăng:
29/6/10 lúc 22:48
  1. gamesieure VIP Chuyên Gia Cắt Tóc

bạn muabui nói chuyện rõ ràng chút nhé ! mình có gi rõ làm tóc partime thôi . từ 2h30 -6h không cần gọi trước ngoài ra bạn phải gọi trước ! và không bao giờ bên mình bảo chỉ làm buổi sáng vì buổi sáng tuấn đi làm bên bất động sản hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo] ! lâu lâu rảnh mới cắt được thui >.<

to lacaigimay : 25k cắt + xã + vuốt wax nha bạn

2. mr_v Thành Viên Cấp 5

Dạo này còn bán wax vuốt tóc không Tuấn?

3. nguyvu Thành Viên Cấp 3

thanks a Tuấn nhé, hồi sáng mới đi lần đầu nhưng thấy rất ưng ý, up cho bay cao nhé......

4. zZKjlluaZz Thành Viên Cấp 4

tóc mình quăn cái mái ngang qua thành mái ngố lun hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo] cắt kiểu gì đẹp giờ? có gửi hình fb mà không thấy trả lời

5. longvip21 Thành Viên Cấp 5

dạo này thấy ít người vô topic của Tuấn quá . chúc Tuấn luôn đông khách nha .

6. thaidesign 5 Giây Cho Mỗi Lần Thấy

Bữa nào ghé đây cắt tóc, từ tháng 2 đến h chưa cắt ... LOL =]] Mấy tiệm gần nhà vừa mắc vừa xấu hỏi thằng bạn nó chỉ qua đây. Cũng chả biết kiểu nào hợp, chắc qua nhờ xem dùm vậy, gọn đẹp mát mẻ là được.

7. unreal199 Thành Viên Cấp 5

em qua nhà anh cắt thì có cần gọi trước ko ạ?

8. keekokeeko Thành Viên Cấp 5

^^" đã up hộ chủ thớt, nhưng xa nhà quá! không thì ghé rồi

9. sim_so_dep79 Thành Viên Cấp 2

Có tư vấn kiếu tóc không thớt ?

10. missyou595 Thành Viên Cấp 4

có tiệm dô hớt tóc ko ??? bây giờ giá nhiu

11. kunam Thành Viên Mới

Mới cắt cách đây hơn tháng. Dưỡng lại cái mái cho dài chạy qua làm kiểu khác xem. À, mình đem theo hình kiểu tóc mình muốn cắt, bạn cắt giống hình được Ko?hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

12. kunam Thành Viên Mới

hi mình đem theo hình kiểu tóc mình muốn cắt, bạn cắt giống hình được Ko?hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

13. kelvin2710 Thành Viên Cấp 1

Mới mua lọ WAX loreal hôm qa, sài thử thấy hài lòng hơn những loại loreal mua chỗ khác. Sáp mềm dễ thoa lên tóc, sáp mua những chỗ khác thì nó hơi cứng. giữ nếp tóc ok, nói túm lại là hài lòng hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

14. Mr.Toàn™ Thành Viên Cấp 4

xưa có lần wa đây cắt tóc , cúp điên nóng đổ lữa , mình ăn mặc sơ sài ,s inh viên , dô thấy có vẻ khinh người , cắt cái đầu xấu quắc , thà bỏ 100k ra cắt cái đầu đẹp bên hoàng apon còn hơn 10k mà xấu quắc đã vậy còn bị khinh người nữa , ấn tượng 1 lần mãi k bao giờ quên

15. mrtran88 Thành Viên Vàng

còn cắt ko , inbox cái địa chỉ chạy qua cắt

16. caothang91 Thành Viên Cấp 4

Có dịch vụ cắt tại nhà hơm bác, tính mai rủ mấy thằng cắt tóc chung lun hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo])

17. samnhatrang Thành Viên Cấp 1

hớt tóc, tư vấn kiểu tóc mà có 10-15k thôi ah, thiệt ko vậy.
    chắc mình đăng ký 1 suất

18. Evan Nguyen Thành Viên Cấp 1

mở shop rồi còn hớt không anh hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

19. vongocthien Thành Viên Cấp 6

Bạn còn cắt tóc ko vậy? thứ 2 mính ghé nha.
    Cắt kiểu giống hình thứ 4 từ trên xuống đó.

Chỉnh sửa cuối: 9/8/15
  20. thaidesign 5 Giây Cho Mỗi Lần Thấy

Chiều có hớt bên Hồ Biểu Chánh không Tuấn ?