Tìm kiếm bài viết theo id

Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!!

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi zeusee, 24/7/13.

ID Topic : 6838776
Ngày đăng:
24/7/13 lúc 10:33
  1. zeusee Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    14
    Bán 2 cây (1 lần 2 em) 4s White 16g đẹp long lanh 99% (không còn gì quảng cáo thêm nữa, rất là đẹp)và 4s Black 32g 98% xước tí ron MH , còn lại mọi thứ rất ư là hoàn hảo full zin . Không có nhu cầu xài nên bán rẻ cho nhanh (không phụ kiện)

Anh em cửa hàng xa mình không bao ship(coi hàng tại Cty mình ) mình bao tiền ship Viettel thôi

Giá bán cả 2 con 15t5 (không tách lẻ)

PS: Mình không trả lời tin nhắn vì lười vật vã, anh em ai wa gd nhiệt tình mình bao cafe tán gẫu với fix tí tiền xe vui vẻ

Bao test anh em 1 tuần

Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!![/URL][/IMG]
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 1
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 2
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 3
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 4
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 5
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 6
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 7
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 8
    Hàng mới về 2 cây 4S QT (Black and White) Zin a->z giá shock nhất 5s !!!!!!! - 9

LH : Liêm 0944.905.905
    43 45 Nguyễn Thị Thập P.Tân Hưng Q7 (khu dân cư HimLam, phía sau tòa nhà Sunrise City ngay ngã tư Lottermark Q7)

Cám Ơn anh em đã xem , mình hứa trả lễ 100% cho anh em.

2. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Bán 2 cây (1 lần 2 em) 4s White 16g đẹp long lanh 99% (không còn gì quảng cáo thêm nữa, rất là đẹp)và 4s Black 32g 98% xước tí ron MH , còn lại mọi thứ rất ư là hoàn hảo full zin . Không có nhu cầu xài nên bán rẻ cho nhanh (không phụ kiện)

3. zeusee Thành Viên Cấp 2

Thanks

4. zeusee Thành Viên Cấp 2

Thanks . up cái cho lên top napf