Tìm kiếm bài viết theo id

Hat điều Tết , Bao ngon ,giòn

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi nguyentc, 23/1/18.

ID Topic : 9061914
  1. nguyentc Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    14
    hộp = 175k------->KM = 155k
    baozip= 165k------->KM = 145k

#– Khối lượng: 400gram/hộp/túi. hạt điều Anh Tuấn khác chỗ khác là không hề mặn mà vị rất vừa ăn, người già và trẻ con ăn đều được. Nên anh chị cứ yên tâm nha.
    – Hạn sử dụng: 4 tháng,Vì KHÔNG CHẤT BẢO QUẢN , Và nên dùng trong 4 tháng để đảm bảo hương vị ngon nhất (
    . Đặc biệt muối cực ít mục đích tăng sự đậm đà cho hạt thôi, không hề bị mặn, người già, trẻ em và người châu Âu ăn rất thích.
    – Cách sử dụng: hạt điều rang sẵn rồi, các bạn chỉ cần bóc nhẹ cái vỏ lụa là ăn trực tiếp luôn nhé, ngon lắm đó . Ăn không hết thì để tủ lạnh ngăn mát, hạt sẽ giữ độ giòn mãi luôn ạ.
    – Ngày sản xuất: xưởng rang trong tuần, hàng đi liên tục . Nên không bao giờ bán hàng cũ quá 1 tháng khách hàng nhé. Rất nhiều nơi khác bán hàng ít nhất đã rang mấy tháng rồi ạ và bán hàng cũ đấy ạ.
    Kính mời . #hatdieu #hotdieu #dieu #tet #quatet #dokho

Nhỏ bạn ở chổ làm lỡ ôm nhiều hàng mà năm nay bnán chậm , các bác có mua điều thì ghé ủng hộ cho em nó đỡ lo ạ
    2 bịch free ship sài gòn nhé

090....32.38.096

Cung

Hat điều Tết , Bao ngon ,giòn
    Hat điều Tết , Bao ngon ,giòn - 1Hat điều Tết , Bao ngon ,giòn - 2

2. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Hôm nay còn hàng ko bạn?Nếu đến địa chỉ trên lấy có đc fix ko?

3. nguyentc Thành Viên Kim Cương

con bạn nó bán ,,,,,,mà giờ nó về quê mất rồi bạn ơi .... Hat điều Tết , Bao ngon ,giòn

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  4. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Thanks bạn đã reply.AE 5s,tính mua ủng hộ nhưng bạn gái của bạn đã về quê thì mình mua nơi khác cũng đc.

nguyentc thích bài này.