Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi shylva, 22/12/07.

ID Topic : 66131
Ngày đăng:
22/12/07 lúc 23:19
  1. leemindjan Thành Viên Cấp 4

Ngày mai giao cho mình cái Samsonite mẫu 4a nhé bạn.Buổi sáng nhé,buổi chiều mình bận công việc rồi.

2. shylva Thành Viên Kim Cương

Internet bị hỏng, ko lên mạng được, nên chưa biết tin bạn đặt mua, mai mình sẽ giao cho bạn. Thx

3. shylva Thành Viên Kim Cương

Thx anh, em sẽ trở lại sau tết HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp). Bỏ gì chứ bỏ game sao được HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp - 1

4. saigonlab Thành Viên Cấp 5

Nhân dịp Noel và Tết Dương Lịch giảm giá đặc biệt. Số lượng có hạn. Mua nhanh kẻo hết!!!

Mẫu 2 - 15":
    HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

Em đăng ký chiếc này có còn hàng không bác. __ Nểu hết hàng thì đợt sau về balo nữa PM em nhé /

5. shylva Thành Viên Kim Cương

Mình vẫn còn mẫu này. Nếu được mai mình sẽ giao hàng cho bạn. Mình sẽ PM cho bạn để check lại.

6. quang2007qls Thành Viên Cấp 3

muốn mua cái túi mẫu số 5, có giao tận nhà ko bro? pm:090.539.8880

7. shylva Thành Viên Kim Cương

ok. Bro cho mình địa chỉ, mình giao tận nhà. Nói thêm là kích thước túi này khá to nhé bạn. Thích hợp cho đi du lịch và chơi thể thao hơn là đơn thuần đựng laptop. Mai mình sẽ gọi điện cho bro. Thx

8. vthuc Thành Viên Cấp 3

em trai, chắc anh xách nặng quá nên cái quai xách đứt rồi, em may lai dùm anh được ko em? năm mới vui vẻ và đắt hàng nhé..!HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

9. shylva Thành Viên Kim Cương

Trong thời gian khuyến mãi, em xin đổi anh cái mới luôn. Cám ơn anh đã ủng hộ.

10. shylva Thành Viên Kim Cương

Chương trình khuyến mãi chỉ còn kéo dài 1 vài ngày nữa. Mời mọi người chọn cho mình 1 chiếc balo ưng ý.

11. onelight Thành Viên Cấp 4

mẫu 5 nhìn rộng quá, ko biết bên trong có chia ngăn ra để laptop ko hay là chỉ có 1 ngăn? khi để laptop vô có để đứng được không hay là phải để laptop nằm ngang? Mình ở Cần Thơ nên ko coi hàng đc, có ông anh trên ấy, nếu được thì mình mua rồi nhờ chuyển về.

Anh cho thêm cái hình chụp mẫu 5 nhìn bên trong ngăn đựng nhe.

12. shylva Thành Viên Kim Cương

Bạn xem thêm phần thông tin mình đã bổ sung ở trang 1 nhé.
    Mẫu này có kích thước khoảng 50cm chiều dài và 35cm chiều cao. Ngăn đựng laptop riêng biệt, có thể tách rời ra. Laptop đặt nằm ngang.
    Nếu được bạn có thể nhờ anh bạn đến nhà mình xem hàng.

13. vthuc Thành Viên Cấp 3

úp dùm em trai, bán hàng uy tín và đặc biệt rất nhiệt tình, em trai chừng nào rãnh giao dùm anh thêm một cái balo mẫu 4b nhé (sọc màu cam, cho con gai xài), rồi anh đưa cái balo của anh em sửa lại chút đỉnh dùm anh luôn nhé, tại anh xách nặng quá,hi...chúc cuối tuần vui vẻ nha.!

14. shylva Thành Viên Kim Cương

Thanks anh, chiều này em sẽ giao hàng cho anh ^^

15. shylva Thành Viên Kim Cương

Balo cho laptop 15" thì 14" cũng để được thôi ạHCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp. Balo mẫu 4 của mình để khít cái 15" thì 14" cũng chỉ hơi rộng 1 chút thôi, có gì bạn đến nhà xem, mang theo cái laptop luôn để thử.

16. masterhung Thành Viên Cấp 4

mình muốn mua hai cái mẫu 1a và 4a, để mình hai cái này 450k cho chẵn nha bạn. Nếu ok thì giao hàng cho mình theo địa chỉ dưới sign.

Cho hỏi thêm cái balo có đựng được cái Laptop Sony Vaio 15,4 inch không bro? Nếu đựng được thì giao cho mình 2 mẫu 1A và 4A nha bro.

Thanks

17. shylva Thành Viên Kim Cương

Balo mình thiết kế fit cho 15.4" nên sẽ đựng vừa máy của bạn, mình sẽ đem đến cho bạn thử.

18. sport_life Thành Viên Cấp 3

hàng đẹp quá ..mới lấy 1 cái. Đang định đặt cái nữa làm quà tết.

19. chrissean Thành Viên Cấp 4

ủng hộ bạn nè

20. sport_life Thành Viên Cấp 3

có giao hàng ở BT ko em...định đặt mẫu 5 .
    Chế độ bảo hành được thực hiện rất uy tín .
    Hàng chính hãng lại được giá rẻ nữa . Quá tốt.