Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi shylva, 22/12/07.

ID Topic : 66131
Ngày đăng:
22/12/07 lúc 23:19
  1. shylva Thành Viên Kim Cương

Khu nhà anh khá xa, em sẽ phát chuyển nhanh, phương thức trả tiền em sẽ pm sau. cám ơn đã ủng hộ

2. hitekstarfilm Thành Viên Cấp 3

balo xem đựoc lắm, nhưng mẫu mã còn chưa có mỹ thuật lắm.Thanks

3. Trần Cường <font style="color: #990000"><b>www.HungLongTCD.com</b></font>

giao dùm em nha.
    63 trương công định f14 tân bình.
    em mới call cho anh đó

4. shylva Thành Viên Kim Cương

Nhà anh xa quá T_T, em ko thể giao tận nhà, anh thông cảm nhé.
    Anh chọn 1 trong 3 phương thức gửi hàng sau:
    - Đến nhà em lấy thì em sẽ bớt anh 10k
    - Đến trường Đại học Bách Khoa đường Lý Thường Kiệt.
    - Gửi qua chuyển phát nhanh, em sẽ hỗ trợ anh 10k tiền vận chuyển (nếu anh chọn phương thức này em sẽ pm anh số tài khoản chuyển tiền, sau khi nhận được tiền, em sẽ gửi hàng cho anh ngay).

5. shylva Thành Viên Kim Cương

mình chỉ có cặp đựng laptop 17" thôi, ko có balo 17"

6. Heroine Thành Viên Cấp 3

Mâý cái balo này đựng 14 inch wide có ổn ko bro ? Sợ bỏ vào nó còn dư ra nên dễ trầy.

Có gì PM cái giá fix xíu. Đang quan tâm. Bữa nay mang xách ngoài đường ớn quá.

7. shylva Thành Viên Kim Cương

balo mình thiết kế vừa khít cho 15" nếu laptop 14" thì cũng chỉ hơi rộng chút xíu, vả lại đã có lót mút và vải nhung ở các mặt, bạn ko phải lo bị trầy đâu. Mẫu 4a,4b và 6 mình có kèm theo cả tấm lót đáy dày tới 3cm, nên hạn chế được khá nhiều sự va đập

8. sport_life Thành Viên Cấp 3

pro nào mua để đựng laptop 14" thì mua mẫu 15" đó. Mình cũng sài 14" thấy ok lắm. Hơi rộng nhưng lớp lót rất bảo đảm.

9. shylva Thành Viên Kim Cương

Thx anh nhiều, hình em chụp bằng mobile nên nghiệp dư quá, đang tính renew lại hình chụp bằng máy chụp hình kĩ thuật số cho đàng hoàng HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

@sport_life: balo anh đặt em đã gửi chuyển phát nhanh, có lẽ mai sẽ đến thôi.

10. darkangel2006 Thành Viên Cấp 5

thèng này bán "dỏm"... "xấu"... "giác méc"... phục vụ "cà chớn"...

em "ghét" thằng này lắm

mọi người "đừng mua" của nó...

(xin hiểu chữ trong "..." với nghĩa ngược lại HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp)

11. shylva Thành Viên Kim Cương

Bạn có thể cho mình biết ở đâu bán rẻ hơn ko ạ?? Nếu có chỗ bán rẻ hơn, bạn cứ trực tiếp đưa link lên trên đây để ngừơi mua hàng có thể tự do lựa chọn.
    Balo, túi xách của mình là hàng cao cấp, chất liệu vải khác biệt rất nhiều so với các mặt hàng giá tầm 100k.

P/s: Bác nào mua balo,túi xách của em rồi cho em cái review nho nhỏ về giá cả và chất lượng đi ạ. Cám ơn nhiều

12. darkangel2006 Thành Viên Cấp 5

Nói có sách... mách có chứng
    Không thôi lại bị chửi đó bạn ah

13. chankun501 Thành Viên Cấp 2

Hôm trước mua cái mẫu 3 của bác nè. 250k nhớ hok?
    Mua về ông anh ngoài HN vô thấy ngon nên lấy để laptop của ổng luôn rồi.
    Cho em đặt hàng mẫu 4b 300k của bác nha.
    Thêm nữa là mẫu số 5 cái màu xanh đang giảm giá còn 140k ấy. Cho em đặt 1 cái đó nữa để chuẩn bị về Bắc ăn Tết.
    Thứ 2 đi thi em wa lấy hen.
    Thks

14. shylva Thành Viên Kim Cương

Cám ơn bác nhiều nhé. Thứ 2 bác qua, em sẽ giảm giá cho bác, khách hàng quen mà HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp)

@Captiva1000: Bác đừng có vào topic của người khác để spam phá phách nữa. Tôi vào coi lại bài viết của bác rồi, chỉ thấy nội dung: "Fix lại giá đi bồ..còn cao lắm lắm.........". Đã thông báo cho mod rồi, chờ xử lý...

15. bingo Thành Viên Cấp 5

Mới mua 1 em 4b hồi chiều.
    Cái túi đó vừa khít con Dell D630 đó Bro.

16. shylva Thành Viên Kim Cương

Ok. Thx bro đã ủng hộ

17. thanhdatnh Thành Viên Cấp 1

còn hàng mẫu 4b ko bạn, còn thì mình đặt hàng 1 cái.
    mới sms cho bác.

18. Puma16 Thành Viên Cấp 3

Em trai anh mua cái Mẫu 6 nè, hix sao em trai bán anh Logo Samsonite trầy hết trơn àh.Bên trong chỗ gắn cây bút í bị tuột chỉ rùi. HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

Hix nhưng ko sao mấy cái này bên ngoài ko wan trọng vì là hàng "quá chất lượng" nên anh ko wan tâm. Nhưng lần sau anh mua cái nữa em trai phải giảm giá lại cho anh đó HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp - 1

Up cho thằng em bán đắt hàng nè !!!

Hàng em trai này bán tốt lém đó bà con yên tâm mà xài lun HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp - 2

19. shylva Thành Viên Kim Cương

Hic, anh thông cảm, mẫu 6 là mẫu hàng mới của em mới ra, còn nhiều sai sót. Logo bị trầy có lẽ do em để hàng chồng lên nhau làm trầy logo, còn sút chỉ là lỗi kĩ thuật lúc may, anh có thể đem đến để em sửa miễn phí cho anh.
    Cám ơn anh đã góp ý. Sẽ cố gắng khắc phục trong đợt tới.

20. Puma16 Thành Viên Cấp 3

Àh ko sao đâu em,cái này cũng ko quan trọng lắm.Nói để em biết sau này em có nhập hàng thì kiểm tra hàng kĩ hơn thôi.Hàng này chống shock cực tốt nên anh ko quan tâm tới mấy chi tiết đó đâu. HCM - Bán cặp và balo đựng laptop chất lượng cao, mẫu mã đẹp

Chúc em bán đắt !!!