Tìm kiếm bài viết theo id

hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi manh tuan, 20/12/07.

ID Topic : 64250
Ngày đăng:
20/12/07 lúc 08:31
  1. manh tuan Thành Viên Bạch Kim

okie đã kiểm tra và báo là 6310i, nhưng kiểm tra imei chỉ là 1 phần nào đó thui. phải dùng nhãn quan trực tiếp mới biết đc thân , mà máy xải okie không, nếu okie là tốt rùi ^___^( không có cái logo merc nào đó chứ )

2. HAI NV Thành Viên Chưa Kích Hoạt

NGHE ĐIIẾC CẢ LỖ TAI,Pin Dùng Trên 7 Ngày.đã Thay Vỏ Do Cùi Quá

3. HAI NV Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thanks bồ so much

4. momvt2003 Thành Viên Kim Cương

E có 1 con 6310i nhưng bể màng hình rồi,A&E biết chổ nào thay màng hình giúp E phát,cám ơn nhiều.

5. fortheking Thành Viên Cấp 3

Mình thì tháo main hết ra xem luôn, nó nè:
    hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em
    hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 1
    hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 2
    hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 3

6. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Thanks bro, topic rất bổ ích cho ai thik dùng hoặc sưu tầm đt cổ hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

7. hoanggiaanh Thành Viên Cấp 4

Hey kemda, tui nhớ bữa trước cậu đăng bán 1 cây 6310i mà cứ khăng khăng là hàng theo xe Merc. Tui đưa mấy thông tin này lên thì cậu cười tui, nói tui ko biết mà nói. Nhớ ko? Hee... vậy mà giờ hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 1 hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 2 hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 3 hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 4

8. manh tuan Thành Viên Bạch Kim

hihi thank bác lúc đó đã làm vỡ ra nhiều điều bây giờ thì em truyền đạt kinh nghiệm cho anh em cùng biết nhé ,
    theo em được biết thì nguồn hàng 6310i orange cũng có cùng xuất xứ với loại hàng trung hoa đó^___^, chỉ có là chất lượng vỏ tốt hơn thui hen

9. hoanggiaanh Thành Viên Cấp 4

Cũng sorry kemda là hồi đó hăng lên nói vậy thôi, chứ ko có ý gì hết đâu nghe hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em. Tại mình chơi bên diễn đàn Nokiafriends thu thập cũng được nhiều điều về con này, và cũng thấy nhiều người ngậm ngùi mua 6310i với giá trên trời vì được quảng cáo hàng Merc nhưng hóa ra là Tàu. Cám cảnh đó nên nói vậy thôi đó mà.

Truyền thuyết thật giả về 6310i cũng y như là truyền thuyết về SL45i vậy đó kemda ơi, vụ xuất xứ cái main cũng vậy đó.

10. manh tuan Thành Viên Bạch Kim

đúng đúng , tất cả chỉ là truyền thuyết ước chi có 1 em 6310i đúng hàng theo xe cho anh em mình chiêm ngưỡng nhỉ ^___^, lúc đó sẽ rút ra được điều gì đó chăng ^___^

11. docco1806 Thành Viên Cấp 2

thieu 1 so IME RUI BAN OI, K CHECK DChcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

12. pisnguyen Thành Viên Kim Cương

vừa check con 6310i mới lụm đc xong,thành công mỹ mãn,dzui qué!

13. nh0c_pr0 Thành Viên Cấp 1

Bác cho em hỏi , SL4x có check kiểu này dc ko vậy

14. kaka_ACMilan Thành Viên Cấp 4

thanks bác vì đã post cho em biết thêm đc kinh nghiệm nàyhcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

15. chegue Thành Viên Cấp 2

Bac nao co vo zin cua 6310i khong nhi? Mau den hay mau ba trau thi lien lac e cai nhe. Tks.

Cell : 0913115499
    Citi : 08.2065059

16. lqpicbkh Thành Viên Cấp 1

cho em hỏi, nếu check theo cách này của các bác có thể phân biệt hàng zin với lô chứ ạ?

17. Troi Danh® Thành Viên Bạch Kim

e nghĩ a em check xong post IMEI của mình lên đây luôn đi - bik đâu nhìu máy mà chung 1 số IMEI chắc lúc đó có phim coi lắm đó =))

18. lao shu ai da mi Thành Viên Cấp 5

sao các bác có nhiều thành kiến với trung quốc thế nhỉ,đừng bao giờ nghỉ là đồ china ko tốt nhá,khi nào có dịp các bác thử wa bển rồi đem về 1 cellphone đúng hàng bán ở bên đó thử xem,chất lượng ko tồi đâu nhá

19. Tuancao Thành Viên Cấp 6

Cái vụ này mình đã xem bên tinhte rồi, nhưng dù sao cũng thanks bác 1 cái.hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

20. tamtamtam Thành Viên Cấp 4

tui mua may cua ManhTuan=KemDa ne; may van dung tot do nha, Tuan oi!!! Neu o thi chac la co chuyen roi qua, hihihi, vui len di.