Tìm kiếm bài viết theo id

hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi manh tuan, 20/12/07.

ID Topic : 64250
Ngày đăng:
20/12/07 lúc 08:31
  1. rockmaninhell Thành Viên Kim Cương

Con 6310i xịn còn có 1 đặc điểm mà ngay cả chủ topic này cũng chưa nêu ra được...hehe, có cơ hội cầm 1 con hàng thật rồi nên biết được điểm này...theo xe hay không theo xe gì đó thì không biết..mà theo xe thì có gì hơn con không theo xe đâu...để nghe gọi thôi mà

2. zero_phi Thành Viên Cấp 3

thế 6310i với 6210i khác nhau thế nào, bác nào chỉ giúp cho e biết với

3. rockmaninhell Thành Viên Kim Cương

Mua 2 cây về xài là biết nó khác nhau gì liền...

4. cauthubongda Chelsea Vô Địch

topic này có thể giúp cho người nào muốn mua N6310i một cách tốt nhất, ko phải bị lừa bởi những hàng của THAH ... rất đáng học hỏi ...
    cám ơn nhiều lắm

5. nguoisomot Thành Viên Cấp 4

bi jờ anh em mua 6310i thì check imei cũng zậy thui, thấy cái nào check cũng ok hết, quan trọng bạm xem cái vỏ, phím thui...
    tui có thằng bạn xài cái 6310i của tim-mobile nhìn cái màu của nắp có hiệu 1 màu còn vỏ máy 1 màu, phải nhìn kỹ mới biết.... nó tiếc quài, mua 1t8 cái vỏ lô..h0h0...

6. NG0C HAN Thành Viên Cấp 5

Theo mình, mọi chuyện đã rõ ràng cả. MấY anh cạnh khoé nhau cũng chả được gì, cãi nhau phi lýhcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em. Đàn ông con trai bốc đồng quá, chán. Em đang xài 2 con bb8700 và nokia 6310 (orange gì đó). Nhìn là biết hàng dựng cả nhưng chất lượng thì em quỳ lạy luôn. :beat_shot:Con 8700 rớt hàng chục lần, bị ngâm vào xô nước nhưng lấy pin ra hóng cho khô là xài lại bình thường như chưa từng bị gì. Còn em 6310i hàng orange (bác chủ topic nói chung một nguồn từ bọn mắt híp trán vồ tóc húi cua) xài pin gần chục ngày. ấy là em gọi và trả lời điện thoại liên tục á, hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 1rớt ầm ầm xuống đất mà chả suy suyển. Cả 2 con này 100% là tút lại vỏ, tuy nhiên khi rớt xuống đất thì chả trầy truạ là bao, vẫn còn 99%
    điều chính ở đây là gì, mọi người check imei, tem thiếc, numberingplans xong, nếu ok là mình thành công, đã được cầm trong tay một con 6310i chính hiệu. Quá dzu:snicker:i!!!còn chuyện vỏ viếc, theo xe, menu, logo....này nọ thì quên đi là vừa, khỏi mất công tiếc của chửi bới làm gì khi mình cầm một con xin trên tay.
    Lâu lâu em giận bạn trai hay cầm 2 cái điện thoại của him tặng í lia vào tường hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 2cho bớt tức, mà cũng vuà an tâm vì nó sẽ chả hư hehehe, tiền bạc vẫn nguyễn như y!!

7. luuphongvan Thành Viên Cấp 5

mình mới mua một con 6310i hàng Tim,check imei ok,sạc bánh ú acp 7x,3.6v,sạc hơn 3 tiếng ,rút sạc thấy pin đầy mà cắm lại nó vẫn cứ sạc,chẳng thấy báo pin đầy! search trên mạng thấy acp 12x ba chấu 5.7v mới là hàng zin của nó,ai biết chỗ mua chỉ mình với!theo mình đoán thì pin này cũ quá nên chắc chai rồi! anh em có cao kiến gì tư vấn ko?

8. manh tuan Thành Viên Bạch Kim

thì như mình đã nói , hàng lên vỏ chất lượng cũng rất ổn định ,nếu có nhu cầu xài thì mua hàng dựng với mức giá vừa phải là okie rồi , đừng nên mua giá mắc hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em
    còn sạc 3,7v thì trên thị trường có sạc lô đó mấy bác
    sạc zin của nó dây rất dài và chắc, và rất nặng tay nên chú ý điều này nhé hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em - 1
    thân

9. thanhkd Thành Viên Cấp 6

Thật là hữu ích, thanks các ban nhiều hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

10. kelvin_k Thành Viên Cấp 3

góp ý cho pro.Có 1 loại gọi là theo xe ( tức nguyên bản theo Mec),khi mua Mec,nếu lấy theo xe thì phải trả thêm cho hãng xe.Con này giá theo xe là 600 euro,ở việt nam chưa thấy!

11. huynh gia khanh Thành Viên Cấp 5

bổ xung thêm,con này giá ở UsA là 120->190 usdhcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em

12. khucnhactinh_2008 Thành Viên Cấp 2

hang gia nhiu wa nhung y kien huu it

13. votinh1401 Thành Viên Cấp 5

thanks for sharing nha

14. gaconnood2 Thành Viên Cấp 3

15. Dickie Thành Viên Cấp 4

bài viết rất có giá trị ... thaks bro nhiều nhe

16. thehuy1986 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cách check đó thì quá phổ biến rồi,bây giờ hầu như máy TQ check tren numberingplans cũng ra đúng thui àh,còn ở VN này thì các bác đững mơ được cầm 1 em Mer,mấy cây ghi Mer trên diễn đàn rao bán đều là hàng dựng,logo tùm lum,hàng Mer ko có nhưng hàng 6310i xịn thì trên diễn đàn vẫn có bán đó,hàng của Orange hay TIM là ok nhất,chúc các bác mua được máy good.

17. nguoimattim Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cái máy của em IMEI thế này : 350695-20-388759-4
    Information on IMEI 350695203887594

Type Allocation Holder Nokia Mobile Equipment Type Nokia 6310 GSM Implementation Phase 2/2+ IMEI Validity Assessment

>|<
    Very likely Information on range assignment

Est. Date of Range Issuance Around Q4 2001 Reporting Body British Approvals Board of Telecommunications (BABT) Primary Market Europe Legal Basis for Allocation EU R&TTE Directive
    Information on number format

Full IMEI Presentation 350695-20-388759-4 Reporting Body Identifier 35 Type Approval Code 350695 Final Assembly Code 20 Serial Number 388759 Check Digit 4

Hehe, nhưng chỉ biết nó là main Đức thui hcm, cách check 6310i main đức nè , chia sẻ cho anh em Chả bít gì thêm !

18. thanhdong_ngage Thành Viên Cấp 4

quánh dấu thông tin hay thank