Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi coxinh88, 23/10/12.

ID Topic : 5949433
Ngày đăng:
23/10/12 lúc 14:13
  1. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

xin chân thành cám ơn bác lắm lắm ạ

2. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

xin cám ơn bác nhiều nhiều ạHCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 1

3. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ em cám ơn nhiều lắm ạ HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 1

4. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

DẠ CẢM ƠN CÁC BÁC NHIỀU NHIỀU hihiiiiHCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!

5. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

DẠ EM CÁM ƠN BÁC lekhanh2904 ĐÃ UP HỘ EM , EM BIẾT ƠN LẮM LẮM HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 1

6. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

up lên cuối ngày cho mọi người dễ tham khảo ạ

7. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ cám ơn bác, chúc bác cuối tuần vui vẻ ạ1

8. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

ha ha ha haaaaaa!

9. phamvandoan Thành Viên Cấp 3

bác có cần câu tay carbon nhẹ, dài 4m5 nhưng khi cần thì rút khúc đuôi ra và gắn thêm tay cầm vô thành 3m6 ko bác, cho e xin cái giá nhé.

10. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ loại đó em đang hết hàng rồi ạ!

11. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

bảo vệ cần câu hả bác???

12. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

xin chân thành cứm ơn bác ạ

13. bduyenly Thành Viên Cấp 1

HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!cai cap bo can cau vao xach di cau ca ay,hic.....

14. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ em hiểu rồi , bên em không có ạ HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 1HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 2HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 3

15. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

DẠ CÁM ƠN BÁC NHIỀU NHIỀU NHÉHCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! hihiiiii

16. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

xin chân thành cứm ơn ạ HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!

17. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

up lên cuối tuần cho cả nhà dễ thấy ạ hihii

18. son_pda Thành Viên Bạch Kim

Có máy shimano nào khoảng 6000 và cần 3m câu tra khôg bro? Pm inbox mình cái nha thank

19. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ máy 6000 shimano em hết rồi ạ, còn cần 3m câu tra cũng đang hết luôn thành thật cáo lỗi ạ

20. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ xin cám ơn bác ạHCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!