Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi coxinh88, 23/10/12.

ID Topic : 5949433
Ngày đăng:
23/10/12 lúc 14:13
  1. designphuong Thành Viên Cấp 5

2. rong thieng Thành Viên Cấp 4

máy câu Korea up giá từng cái đi bạn cho anh em dễ lựa chọn.

3. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

xin chân thành cám ơn và chúc bác cuối tuần zui ze hihiiiiHCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 1

4. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

bác vui lòng dành chút thời gian ghé xem giúp em nhé!
    mỗi máy bên em đều có dán giá sẵn, rất dễ xem và chọn ạ!
    xin chân thành bác đã quan tâm hiiiii

5. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

Up lên đầu tuần cho cả nhà dễ chọn ạ

6. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ cám ơn anh lắm lắm, chúc anh tuần mới tốt lành HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!! - 1

7. huychi Thành Viên Cấp 2

oánh dấu cuối tuần này xem có dịp chạy vào sg, ghé xem thử mấy cây cần xem có rước đc e nào ko vậy :baffle: ko đc thì xem chơi HCM-Cần câu máy+Máy câu cũ (second hand) Nhật các loại!Hàng về liên tục!!!!!

8. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ mời bác ghé tệ xá ạ

9. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ em cám ơn bác nhiều nhiều hihiiii

10. lhm83 Thành Viên Cấp 1

em có loại cần đặc trắng đỏ của trung quốc cũ loại 2 khúc.
    nó có 2 đọt cần: 1 đọt bọng,1 đọt đặc to bự
    ở đây mình chỉ yêu cầu có đọt đặc và khúc dưới gắn máy là ok hoặc chỉ có đọt cần đặc mà không có khúc dưới thì cũng được luôn.
    có không em?

11. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ không bác ạ

12. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ cám ơn bác lắm lắm, chúc bác một ngày mới vui vẻ nhé hihihii

13. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

cám ơn bác trước ạ!!!

14. anh_ga_rung Thành Viên Cấp 3

hi coxinh.dong ho qua lac co nhap hang ve chua ban?neu co hang please call me. 0903919111
    thanks

15. B-Obama Thành Viên Cấp 1

em cũng đang định tập tành đi câu, ngày xưa ở nhà hay câu cá rô hehe. các bác nào chuyên nghiệp tư vấn giúp em (nhà ngèo nhưng muốn loại tốt tốt). em định mua cần, máy có thể câu được ở hồ, sông, biển cỡ vừa phải. vì tính tiện đâu câu đó.

xin đa tạ trước. hay bác nào có hội câu nào cho em tham gia học hỏi kinh nghiệm vớil

16. bangada87 Thành Viên Cấp 3

A ấy cho hỏi có cây daiwa crosscast 2m4 máy đứng ko.Nếu có cho xin cái giá nha.

17. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

dạ xin lỗi bác bến em không có hàng ạ

18. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

thật sự là không có một cây cần nào có thể đa dụng ở cả những địa điểm trên ạ ,vì ao, hồ thì nên dùng khoảng 2m4-2m7 , còn sông , biển thì diện tích mặt nước lớn hơn nên dùng cần trên 3m , nhưng mỗi người thì có sở trường và cách câu khác nhau nên bác có thể chọn cần có chiều dài nào mà phù hợp với nhu cầu của bác ạ,bên em thì cần với những chiều dài ấy đều có, bác ghé xem thử nhé.
    còn muốn tiện đâu câu đấy thì có cần xếp du lịch là loại thu xếp gọn lại taamf60-70cm, kéo dài ra thì dài 2m4 thuận tiện cho việc di chuyển và mang vác , nhưng những loại xếp như vậy thì ngọn cần thường bé, và không khỏe lắm, chỉ câu giải trí chơi thôi ạ! khung giá của các loại mà em vừa nói bên em là khoảng 500-800 bác ạ. xem thoải mái, không mua sẽ tính tiền xem kaaaaaa !!!

19. B-Obama Thành Viên Cấp 1

Cám ơn chủ topic, tư vấn rõ giúp mình nên mua loại cần nào, máy nào và giá khoảng bao nhiêu được ko? mình định mua loanh quanh khoảng 500-1tr được ko? tại đang ham mê mà chưa biết chơi nên cũng mua loại vừa vừa cho đỡ phí.

20. coxinh88 Thành Viên Cấp 3

nếu bác chưa biết chơi , thì em gợi ý bác nên ra các shop mua cần TQ 2m4 hoặc 2m7 dùng trước vì cần TQ một bộ chỉ khoảng trên dưới 300k thôi nhưng nó sẽ hơi giòn, bác chịu khó dìu cá một chút thì vẫn rất ổn,nó thiết kế phù hợp câu hồ ,ao , kênh để bác dùng quen và thao tác câu thuần thục . hàng bên em thật sự không có cần nào là chủ đạo câu hồ, kênh, ao vì đa phần là cần biển. và khi bác thao tác tốt bác sẽ xử lý và dùng được cần bên em vì khoen đầu nó không to, ném không xa như hàng TQ thiết kế phù hợp với điều kiện VN. Và khách hàng chọn hàng bên em vì nó thỏa mãn nhu cầu dẻo, bền nhưng thiết kế chuẩn để câu hồ, ao thì không hẳn. Nên khi câu thuần thục bác sẽ ném được xa hơn với những sản phẩm bên em. Còn bên em một bộ như bác nói thì nó cũng tầm trên dưới 1tr à, vì cần thì có nhiều giá khác nhau, máy cũng vậy, mình chỉ cần chọn cái này phù hợp với nhu cầu thì mình dùng thôi ạ. , bác hỏi thêm bạn bè để có một sự lựa chọn phù hợp với nhu cầu của mình ạ!
    chúc bác chọn được sản phẩm ưng ý nhé^^