Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi tinvuong, 12/7/16.

ID Topic : 8507948
  1. tinvuong Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    11
    Mình cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF đi kèm (FULL BOX) mới toanh chưa dùng lần nào mới chỉ tháo ra để chụp ảnh.(như hình bên dưới)

Mình được ông anh đi du lịch nước ngoài về mua tặng, cơ mà có biết dùng đâu.... HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh))))))
    (Khổ nhà quê lắm!)

Còn nguyên cả hộp. Hôm trước lắp pin bật xem thử thì thấy hình như dùng 8 con pin AA.HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 1))))
    Bấm tít tít mà chả biết làm sao . HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 2)))))))))

Lên mạng thấy mấy cửa hàng họ bán mới giá đâu khoảng 1T8 hay 1T9 gì cơ.
    Đắt phết ! HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 3

Nhưng tóm lại em ko biết dùng nên nhượng lại giá tàm tạm ồn ổn cho các anh em nào biết chơi, cần dùng tới, để đỡ phí của .... chứ em cứ để ngắm thế này thì cũng đến ngày hỏng mất thôi.

Em để lại giá
    1.650.000 VND

Bác nào hỏi fix thì em bớt luôn 50.000 đấy ạ HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 4DDDD

CALL (SMS): 01205 28 0000

Bác nào cần test tiếc gì thì mang đồ chơi theo test nhé chứ em chả biết test thé nào.
    Bấm nó cứ kêu Tít Tít ! HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 5)))

Test tại nhà em luôn. Em ở Ngã Tư Phú Nhuận nhé.

CÁM ƠN CÁC BÁC CÁC ANH CÁC CHỊ đã XEM TIN !!!!!!!!

HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 6HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 7HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 8HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 9HCM - cần chuyển nhượng con RC FS-TH9x & RF (FULL BOX) mới toanh - 10

2. QuangNN Thành Viên Cấp 1

Có mỗi cái remote vậy thôi hả bro?