Tìm kiếm bài viết theo id

HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào)

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi nts, 15/9/07.

ID Topic : 14374 - Số lần up bằng SMS: 8476
  1. Ku†Ty_bibabut Thành Viên Cấp 6

Chuột Huyndai cao cấp, chuột rất to, cầm vừa tay, kiểu dáng hiện đại,với 6button giá 130ngàn
    +++++
    Mouse quang cao cấp hiệu Somic, 5nút , 2 nút phụ để lướt web,dây dài 1m4 giá 150ngàn
    HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào) - 1

2 con này cso trong ngày thì nt em nha HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào) - 2 tối qua hẹn anh mà hết hàng.có sớm em chạy lên đó lấy cũng đc,tại đang koo có chuột xài.

2. thanhmod87 Thành Viên Cấp 3

a.sơn còn dây cáp nối laptop với quạt coolermas ko?hôm nào em chạy qua.

3. khicon99 Thành Viên Kim Cương

cái máy hút bụi 215k đó có phụ kiện gì không hả bạn. còn hàng không bạn. chiều ghé qua lấy luôn.

4. thanhmod87 Thành Viên Cấp 3

????

5. like technic Thành Viên Cấp 4

1.Tai Nghe không dây loại sịn,âm anh cực kỳ hay,rất ấm, trong, , nghe khoảng cách xa 40m,xuyên tường bắt bằng sóng FM, rất dễ sử dụng, kiểu dáng chuyên nghiệp, 2bên ôm trùm hết tai, có bộ phát sóng và adapter riêng(bà con có thể dùng tai nghe để nghe từ TIVI, MP3,4,PC hay Laptop vô tư luôn(tặng 1đôi pin )
    giá 180ngàn

giao cho cai nay e trai, địa chỉ dưới sign, chỗ này đã giao hàng rồi đó

6. CamVat Thành Viên Cấp 5

Vôlăng lái xe hơi cho anh em đây, rung rất khá. kiểu dáng cực đẹp. .vôlăng xoay 180độ,giá bình dân(lấy nguồn cổng USB dùng cho PC là laptop) 470ngàn test nửa tháng

Vô lăng hiệu logitech phải ko?

7. caotocgames1 Thành Viên Kim Cương

Giao cho mình 6 con thú lót tay, (mua sll free ship nha). Địa chỉ dưới sign nha bạn. Lựa hình thú cho nữ dùng.

8. dacula4444 Thành Viên Mới

chào anh
    Loa mini anh có loại nào nghe được radio FM không, cho em cái giá và cái hình nha, máy hút bụi tới nơi mua thì có được giảm giá không,

9. ilyfer Thành Viên Cấp 4

nhiều hàng giá tốt ghê HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào)
    đã từng lấy của bác này mấy cái khóa LAP HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào) - 1

10. NewsBoy Thành Viên Bạch Kim

+Keypad (máy tính rời), gọn nhẹ mỏng ,loại cao cấp có 3phím nóng(Calculator..Lock on..close),phím ấn cực nhẹ, cổng USB, giá 90ngàn(hình dưới bên phải)
    giao qua cho anh 2 cai nay dia chi so phone

11. NewsBoy Thành Viên Bạch Kim

+Máy hút bụi mini kiểu mới , giải quyết mọi bụi bẩn trên bàn phím và xung quanh PC. .giá 60ngàn(bà con lưu ý..loại này khác biệt với những loại nhỏ hơn, công suất mạnh hơn rất nhiều)

máy tính rời

2 cai đó địa chỉ số phone dươi link

12. NewsBoy Thành Viên Bạch Kim

không bấm vo link sao thấy HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào) - 1

13. anhhungtrunghoa Thành Viên Cấp 3

Gamepad hiệu TopWay dùng để chơi PS2009 được không Sơn, được giao anh 1 cái nhé.

14. anhhungtrunghoa Thành Viên Cấp 3

vậy là tối qua không rănh hen...tối nay giao a được không? em goi số điện thoại này 01234.434.628, thằng em anh sẽ xuống lây, giao tại chung cư 727 Trần Hưng Đạo hen, quận 5

15. NguyenLong1488 Thành Viên Cấp 5

đại ca có ổ đọc thẻ gắn khaY đĩa mềm or CD báo giá em phát

16. ynola Thành Viên Chưa Kích Hoạt

- 1 đèn cho PC loại 2 bóng led : 85k
    - 1 tai nghe 1 bên kiêm micrô : 70k
    ship hàng wa q. phú nhuận , dường Thích Quảng Đức dùm mình nha .Ok thì sms cho mình biết khi nào giao nha .0979.456.889

17. Fedora_ Thành Viên Cấp 5

có bán lại chưa đại ca ... đang cần cái quạt tản nhiệt laptop ... happy new year HCM- Chuyên Balô laptop,bao da và phụ kiện máy tính bảng (a e zô xem nào)

18. t@ikombuter Thành Viên Cấp 2

Chuột Huyndai(HD1) có màu nâu hoặc đen không bạn ? Có bảo hành gì không ? đang quan tâm con chuột.

19. pattap Thành Viên Cấp 4

bạn ơi cho hỏi bộ đồ đa năng loại 2 của bạn có thể fix ko? nếu fix thì pm mình nhé. thấy hay hay mún mua về chơi

20. tomy000 Thành Viên Cấp 3

Bàn phím dẻo mini cho laptop và PC có màu khác trắng ko bro?