Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mcat, 2/5/08.

ID Topic : 212055
Ngày đăng:
2/5/08 lúc 23:24
  1. Mcat Thành Viên Kim Cương

bro có tin nhắn :moneygrubber:

nhớ sao ko ông :moneygrubber:,dạo này L đi làm về trễ lắm,nếu có qua thì qua tầm 7h tối trở đi hen [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

2. Mcat Thành Viên Kim Cương

ghé mà ko gọi trước gì hết [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

thanks em dzai [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

3. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

mấy hôm bận quá, không ghé sang ông được ^^ thông cảm, Liêm vẫn khỏe?
    hôm bữa qua làm 2 quần tây luôn rồi nè, sang tiệm mẹ L luôn đó ^^
    sẵn làm luôn somi luôn ^^
    LÊN giùm.

4. Mcat Thành Viên Kim Cương

dạo này bu quá,ko có time vào xem bài...trôi xa tuốt luốt à [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

5. Mcat Thành Viên Kim Cương

dạo này công việc nhiều quá ko có time vào up bài,anh em up hộ với nha :smile:

6. unbreakable Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lúc trước có đánh dấu 1 lần mà chưa ủng hộ , trong tháng này ngày nào rảnh sẽ chạy qua đo may 1 cái [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

7. SQ_Teppi Thành Viên Cấp 5

Mẹ chú Liêm rất vui vẻ và may quần rất đẹp. Mới may xong 2 cái [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    Àh chú Liêm cho hỏi chút: Cách đây khoảng 2 tháng có mua 1 cái nhưng hơi rộng nên chỉ mặc 2 lần rồi để đó luôn. Cho hỏi giờ có thể bóp lại cho nhỏ hơn được ko vậy ? Chi phí bao nhiêu ? Tại vải đẹp, quần còn mới tinh mà bỏ hơi uổng.

8. renovatio Thành Viên Cấp 1

Mới mua 2 cái, giá tốt mà quần đẹp, cô chủ tiệm thì nhiệt tình, hôm nào qua ủng hộ tiếp, up! up!

9. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

hi Liêm, lâu không gặp, khỏe chứ ^^ công việc vẫn tốt ha.
    mẹ Liêm thì may đồ khỏi chê luôn, rất đẹp. kéo lên cho ông cái vì chiều mai đi công tác nữa rồi.. lần sau tui đi mua vải kaki mang qua mẹ ông may thêm ^^.
    buôn bán tốt nè.

10. Mcat Thành Viên Kim Cương

cái quần anh mua cách đây 2 tháng là mua chỗ tiệm em hay mua cho chỗ khác vậy anh,nếu mua chỗ em thì được sữa chữa miễn phí ,còn mua chỗ khác thì phí sửa là 40k [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1
    PS: thank anh trai đã ủng hộ [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 2

thank bro nhiều [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 3,có dịp qua ủng hộ em tiếp nha
    [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 4 khách hàng thân thiết và nhiệt tình nhất nè
    Tiệm nhà Liêm đang chuẩn bị sữa chữa là nâng cấp lên,năm sau nhất định sẽ có đầy đủ mặt hàng cho ông mua,khỏi phải mắc công đi mua vải rùi đến may [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 5
    thank bạn hiền
    thank bạn [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 6

11. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

haha.. may đẹp tốt thì tui phải ủng hộ là đúng rồi..
    oki, nâng cấp lên cho xung, mua bán tốt nè. ^^

12. bumblebee Thành Viên Cấp 4

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!![HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1
    e tính may mấy cái quần jống jậy!mà nghe nói nó là quần kaki vải hơi dày!được hok bro!bên bro có vải kaki này hok?được e chạy wa liền!

13. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

lên nè lên nè..
    sắp tới chuyển qua kaki đem qua ông nữa ha Liêm ^^

14. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

Liêm lên xem lại hình thế nào mà ko xem được hả? khách nói quá kìa ^^
    lên cho ông nè Liêm.^^

15. hacker_chanh Thành Viên Cấp 3

topic này năm 2008 chắc tin cũ rồi,sms cũng hok thấy chủ topic reply hic hic hic

16. ty_85 Thành Viên Cấp 4

hic,nick Liêm bị baned đến ngày 26/7 (vì 1 cái tội lãnh nhách cực kỳ )[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    đâu có đăng nhập được đâu mà edit hình :tire: ( đã baned rùi mà link hình còn bị die mới xui chứ )
    PS all
    :
    sory các bạn nha,ráng đợi đến ngày 26/7 được unban mình sẽ sửa hình là post lại cho các bạn xem

17. 2nd Thành Viên Bạch Kim

ko edit dc thi làm topic mới đi bạn

18. Mcat Thành Viên Kim Cương

sửa rùi đó bro [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

19. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

vậy là ổn chưa Liêm? [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1nick và cửa hàng ok?

20. discornec Thành Viên Chưa Kích Hoạt

có loại vải nào may đươc quần đáy thụng ống hơi túm ko pro