Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mcat, 2/5/08.

ID Topic : 212055
Ngày đăng:
2/5/08 lúc 23:24
  1. vuhai2479 Thành Viên Cấp 2

hôm trước mình có gọi cho bạn,số của mình là 0903924324 và cũng đã đặt mẹ bạn may 03 cái quần tây chưa lấy nữa. mình nhờ bạn tìm dùm minh sim số đt 0903240779 hoặc các số đầu 0908 hay 0902 gì cũng được,có không bạn? nếu có thì nt cho mình nha.cám ơn nhiều

2. Mcat Thành Viên Kim Cương

0903240779 >> ngày sinh 24/07/1979 phải ko bạn.Mình đã kiểm tra hết cho bạn nhưng ko còn số nào hết,nếu 6 số đó ko phải ngày sinh ( mà bạn chỉ thích đuôi 79 thì mình sẽ cố gắng kiếm cho bạn 1 con khác ,vì sim đuôi 79 bây giờ rất hiếm đầu số 090 ,chỉ chờ khi có đợt số mới về mình sẽ lấy ra cho bạn )
    Thank bạn đã ủng hộ topic của mình và yên tâm là Mcat sẽ cố gắng làm hài lòng khách hàng của mình [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

3. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

haha.topic quần mà coment sim số quá nha ông bạn ^^.
    đắt khách nào.

4. Mcat Thành Viên Kim Cương

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!![HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

5. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lên giùm Mcat's Shop nè ! Bạn có thể nhận may giùm mình 1 cái quần Tây màu đen được ko [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! Tại vì mình mặc tầm size 26-27 hà [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1 Mà hàng có sẵn toàn size 28 ko hà [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 2 Thks bạn nhìu nha [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 3 Có gì rep cho mình bít nha !!!

6. Mcat Thành Viên Kim Cương

thank man [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1
    80k đến 120k tùy theo yêu cầu của khách :d
    Hiện giờ thì ngưng nhận may rùi nha bro,qua tết mới nhận lại

7. K&T $Phi Thương Bất Phú$

Mới tới ủng hộ 1 cái. Phải công nhận là chị thợ may vui vẻ và nhiệt tình, vải chất luợng mà may lại rất đẹp và thời trang, good, qua tết sẽ tiếp tục ủng hộ. ^^(Khôi)

8. Mcat Thành Viên Kim Cương

mẹ em đó bro [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!.........thanks bro đã ủng hộ [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

9. Cool_-_Boy Thành Viên Chưa Kích Hoạt

A Liêm ơi, khi nào có hàng vải mới về vậy anh, đang định wa may mấy cái quần nè

10. Yumi2405 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

top e a mà,hok hoành tráng sao đc.hàhà.nhờ ng ta fụ pán mới lẹ ák.hehe.[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

11. helloflove Thành Viên Cấp 2

ủa thế tự mua vải rồi đên may thì công cũng là 200k à ???

12. Mcat Thành Viên Kim Cương

công may 120k/quần đó anh [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

13. Dong852002 Thành Viên Cấp 6

đối với những ngơời có szie bự thì mình lai đo rùi may dc hok bạn

14. Mcat Thành Viên Kim Cương

được chứ [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!, may theo số đo luôn mà
    PS all: thank anh em up hộ Mcat

15. x8.xxxx Thành Viên Cấp 5

quần đẹp vài hôm nữa tranh thủ lấy vài cái.có nhận may áo không bro?mình có mấy mẫu áo mún may mà hok bik ở đâu [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

16. trainer_001 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nếu làm đc sơ mi hàn sẽ ủng hộ 2 tay
    giá tốt tốt 1 tí lá ae 5s ủng hộ liền

17. MaxCute Thành Viên Cấp 3

tìm thấy địa chỉ của Bro chết liền.hwa chạy qua đến kênh luôn mà thấy số nào là 36A cả

18. Mcat Thành Viên Kim Cương

ặc,số 95 Trần Quang Diệu ( nối dài ) P13,Q3. Trước đây là số 36A nhưng giờ chuyển qua đối diện là số 95
    Nhà mình mặt tiền chứ đâu phải trong hẻm đâu mà khó tìm [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

19. MaxCute Thành Viên Cấp 3

Trơi.làm mình tìm 36a ,muốn chết luôn[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 2[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 3

20. jackben Thành Viên Cấp 6

Phụ nè!may rồi!cô tâm may đẹp phết!ủng hộ hàng chất nà!