Tìm kiếm bài viết theo id

HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE...

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi VERTU_82, 20/12/08.

ID Topic : 639956 - Số lần up bằng SMS: 3
Ngày đăng:
20/12/08 lúc 10:04
  1. VERTU_82 Banned

thanks bro nha....

2. Sweet.Heart Yêu đời, yêu người

Chắc để dành mua cái AKG quá, nghe ở nhà nên mua loại tốt tốt 1 xíu cho đỡ hại tai.

3. VERTU_82 Banned

liên lạc sớm với mình để nhận hàng nhé thanks..

4. neko1987 Thành Viên Cấp 4

HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE...

cai nay e thay rui nhung ma hang nhai gia chi bang 1/7 hehe HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE... - 1
    do chat luong gia dung la khac

5. VERTU_82 Banned

thanks bro quá khen...HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE... - 2

6. coca_online Thành Viên Cấp 4

chỗ bạn đi đường nào đến nhỉ?gần khúc nào dzi bạn?

7. VERTU_82 Banned

đã pm cho bạn thanks,,,,

8. dragonking Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hic, sao tai nghe chừng 1 trăm mấy bạn quảng cáo nhìu thế mà tai nghe mấy trăm hổng có nói gì hết ^^
    mình cần 1 cái cho psp, bạn pm cho mình 1 cái nào xài nghe hay tí mà giá ok là đc rùi, đc thì mình ghé qua bạn !

9. VERTU_82 Banned

bro thông cảm vì hàng nhiều quá nên mình k có thời gian tìm hiểu hết chức năng và chi tiết với lại những tai vài trăm thì khi khách mua cũng đã tìm hiểu thật kỹ..bro nghe psp nên dùng tai sony ex-082 hay shure e4c 2 con nay nghe cực hay mà giá cũng ok nữa bro có thể qua mình test các loại ưng con nào thì lấy con ấy nhé thanks bro quan tâm và cho đóng góp ý kiến..

10. VERTU_82 Banned

người ta đăng cả năm rồi giờ còn lộn bõ sao bro..
    thanks bro nha..

11. anhhuy68 Thành Viên Cấp 1

Tai nghe Bose vừa mới mua nghe rất hay, chúc Em mua may bán đắt

12. VERTU_82 Banned

thanks a nha..

13. nonlam Thành Viên Mới

oạch bác ơi,cái shop bác chỗ nào thế,em đến 95 pasteur mà k thấy đâu,lại là kái văn phòng ,bên cạnh là siêu thị

14. VERTU_82 Banned

đã pm cho bro,,,

15. VERTU_82 Banned

tiền nào của đó thôi bro ơi nếu thấy được thì ủng hộ mình nha đừng spam lung tung..HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE...

16. thong2142 Thành Viên Kim Cương

Bose Triport in-ear V3

hàng original k bro ? pm mình giá fix , định mua 1 cái

17. VERTU_82 Banned

Bose Triport in-ear V3

hàng original nha..

18. yakumo12345 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thiệt tình mấy bữa kiếm shop của bác mà không biết 95 Pastuer nằm ở khúc nào, chạy qua phòng công chứng luôn mà chẳng thấy số 95 đâu HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE...

19. hipxip Thành Viên Kim Cương

HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE...HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE... - 1HCM HCM Tai nghe từ bình dân đến cao cấp giá tốt nhất phục vụ AE... - 2

kết em này mà hết hàng ... hixx bùn ghê hok bik khi nào mới có hàng lại

20. VERTU_82 Banned

nói được thì đưa links dẫn chứng nhé đừng có mà spam lung tung. Đúng là thành viên cấp 2 thiếu hiểu biết.