Tìm kiếm bài viết theo id

HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dangquang0305, 4/2/09.

ID Topic : 711733
Ngày đăng:
4/2/09 lúc 16:11
  1. dangquang0305 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    16
    ko biết ở Tp mình có chỗ nào cắt tóc mà trước khi cắt nó chụp hình mình rùi ghép thử kiểu tóc xem kiểu nào hợp với mình ko nhỉ. Ai biết thì chỉ dùm e nhé con bạn gái e cứ hỏi hoài mà e ko biết nên đành lên đây hỏi vậy HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số thx mọi người nhiều nha HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số - 1

2. haingo Thành Viên Cấp 4

tự làm thử HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số lên gugồ tìm các mẫu tóc về chụp hình mình ghép thử ^^

3. duy_ca_ca Thành Viên Kim Cương

có nghe dzụ này rồi nhưng cũng ko bít chỗ cắt

4. hoangthien091 Thành Viên Cấp 3

cũng có nghe qua, cũng đang tìm

5. tuan_achau Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình làm nghề tóc nè cái đó ko chính xác đâu vì ghép hình trong máy vi tính thôi ,trong hình lúc nào củng đẹp và hợp hết còn ở ngoài sau khi cắt xong là 1 sự khác biệt nếu các bạn muốn cắt hợp và đẹp với gương mặt thì nên đến salon nào củng được để được tư vấn ở ngoài cho chính xác

6. JerryTran232 Thành Viên Kim Cương

có vụ cắt tóc này nữa àh. HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số mới nghe lần đầu luôn. Cắt tóc massage thì có nghe rồiHCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số - 1

7. xuanlanvu Thành Viên Cấp 5

cắt tóc kỹ thuật số là chụp hình khuôn mặt một người, đưa lên máy tính rồi lần lượt chọn các kiểu tóc khác nhau, sau đó kiểu nào thấy ưng ý nhất thì người khách nhờ thợ cắt tóc cắt cho kiểu đó.

cách đó thì cũng không khó, chụp một tấm hình và bít photoshop là xong ngay. cứ lần lượt lấy mấy kiểu tóc của mấy cô model load trên mạng về rồi ghép. HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số

ngày trước có một tiệm ở ngay dốc cầu Kiệu mà giờ hình như dẹp rồi.

8. air8547 Thành Viên Vàng

cái này cũng nghe rồi nhưng chưa biết chỗ

9. thienthantuyet Thành Viên Vip

cái này hình như rất khó kiếm vì ko thợ nào dám bỏ thời gian làm cái này làm gì HCM hỏi chỗ cắt tóc kĩ thuật số

10. loanphung03 Thành Viên Cấp 5

Cái này có cách đây gần chục năm rồi bạn ơi. Hồi trước tui cũng có thử các mẫu tóc trên máy VT và tiệm người ta cũng lưu vô đĩa CD cho mình đem về nhà xem thử để lựa chọn . Nhưng giờ cái đĩa đó k biết nằm xó nào . Còn tiệm tóc đó lúc trước gần chợ Nancy đường Trần Hưng Đạo. Bây giờ thì hổng biết ở đâu nữa.

11. shalee Thành Viên Cấp 4

Thực ra cái này có sẵn chương trình tạo mẫu tóc và trang điểm trực tiếp trên máy tính , bạn ra tiệm hỏi mua đĩa Phần mềm tạo mẫu tóc HAIR PRO 2006, hoặc đĩa Makeover gì đó (nói rõ đĩa tạo mẫu tóc , vì Makeover này nó có nhiều ct như trang điểm , thời trang .... ,) mình không nhớ , lúc trước có mua qua về sử dụng , cũng ok lắm , hoặc vào link http://www.mediafire.com/?ycbyrzszmhe

12. nguynthanh_p Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thua, chờ ai chỉ đi theo bro