Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Hỏi chỗ phân phối nhớt shell & caltex chính hãng

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hcmsg, 3/7/14.

ID Topic : 7419263
Ngày đăng:
3/7/14 lúc 18:09
  1. hcmsg Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    10
    Chào mọi người,

Mình đang cần tìm chỗ mua nhớt chính hãng của các thương hiệu shell & caltex (hvaoline) tại HCM

do đã bị dính phải nhớt giả nên mình muốn tìm cửa hàng hoặc đại lý uy tín phân phối 2 nhãn hiệu trên

loại nhớt mình cần là cho xe tay ga (Airblade Fi), gồm nhớt cho lốc máy & hộp số (lap)

Nhờ mọi người giúp nhé

2. qqq Thành Viên Cấp 1

Chao ban,nhot shell va caltex xai ko ngon bang loai nhot cao cap nhu bay gio,minh gioi thieu ban xai loai nay(mobil super 5000)3000k thay mot lan,thay xong se vua y,loai nay xe ga,xe so deu xai duoc,nhot lap xai loai motul(50k) mot tip,dia chi la 53 Pho Duc Chinh,quan 1.

3. andy_zhao Thành Viên Kim Cương

Caltex mình biết 1 chổ ở gần ngã tư Nguyễn Kim và NGuyễn Chí Thanh q10. Tiệm nằm trên đường Nguyễn Kim q10 nhé bạn.

4. hcmsg Thành Viên Cấp 3

thank qqq & andy_zhao

có bro nào chia sẻ thêm địa chỉ đại lý phân phối uy tín thì giúp với nghen

5. lắngtainghe Thành Viên Cấp 4

đức phương đó. lên google mà tìm. toàn mua ở đây không.

6. hcmsg Thành Viên Cấp 3

đã tránh xa chỗ này từ 4 năm trước vì dính phải nhớt dỏm kém chất lượng

7. dangthaison28 Thành Viên Cấp 2

mọi người còn chỗ nào chỉ cho em với.thanks

8. andy_zhao Thành Viên Kim Cương

Vietlube thử xem bạn

9. longvinhloc Thành Viên Mới

Mình ở TPHCM nhưng hiện mình mới làm nhớt xe số Caltex Havoline Super 4T SAE 15W-40 API SL JASO MA2 thôi chứ chưa làm nhớt xe ga vì khu vực chỗ mình chủ yếu dùng xe số, xe ga toàn ra hãng thay thôi.

Hàng mình đảm bảo là chính hãng vì mình làm việc trực tiếp với tổng công ty ở Hải Phòng, nếu ai phát hiện hàng giả cứ việc đập vào mặt mình và mình sẵn sàng đền bù 2 chai. Mình dám mạnh miệng như vậy bởi đơn giản mình có thể đập lại vào mặt thằng nhân viên và bắt nó bồi thường cho mình gấp đôi !!

Bạn nào cần nhớt xe số thì ủng hộ mình nhé.
    Long - 0908.064.835 (mình SN 84)
    email: longtran.caltex@gmail.com

10. hiennv Thành Viên Cấp 2

280 Lê Trọng Tấn nhé bạn. còn hộp số nếu như gia đình đi nhiều xe tay ga thì lam luôn bình 4 lit Castrol 85-90W loại dùng cho xe hơi , đi êm hơn máy loại tuyt 120ml. Mà lại rẽ hơn 300% nữa,

11. gamem Thành Viên Cấp 2

qua vietlube thu di ban

12. are u sure Thành Viên Bạch Kim

13. SON166168 Thành Viên Cấp 3

Bây giờ thị trường bán nhớt giả nhiều lắm,xe sản xuất tại vietnam chạy không ngon rồi đổ nhầm nhớt giả nữa thì xe chạy chừng 4 năm trở lại máy gào thảm thiết lắm.