Tìm kiếm bài viết theo id

HCM Mua giày tây nam ở đâu?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tuan_5s, 24/3/13.

ID Topic : 6534221
Ngày đăng:
24/3/13 lúc 22:27
  1. tuan_5s Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    13
    Mình đang cần mua một đôi giày để đi làm. Anh em tư vấn giúp mình vài địa chỉ mua giày tây nam công sở.
    Tks anh em.

2. enows Thành Viên Cấp 4

qua box giày dép nhé ....

3. Xin đừng ban em 5s Thành Viên Mới

Nhà có đôi giày chả bao giờ mang - gọi 0935678912 mình để cho 2xi

4. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

ở sài gòn ko có ai bán giày tây đâu bạn, lên "trển" mới có...người ta dắt voi đi dạo nên cần giày tây ko đó...vãi thanh niên thời nay, bị động đến mức những chuyện này cũng mang đi hỏi, làm sao làm dc chuyện to lớn hơn

5. backmask923 Thành Viên Cấp 3

Mình mua ở tiệm giày Tấn Dũng. Giày này do shop tự đóng nên bảo hành tốt lắm. Gía khỏang 300k.
    Shop nằm trên đường Hùynh Tấn Phát. Từ Nguyễn Văn Linh (KCX Tân Thuận) rẽ phải vào Hùynh Tấn Phát, chạy khỏang 500m thì bên tay trái có shop TẤN DŨNG

Hy vọng giúp được bạn

6. tuan_5s Thành Viên Cấp 1

Hình như chú từ trển xuống. :-j Mình nản với những thằng suốt ngày đòi thay đổi thế giới.

Tks tất cả anh em.

7. hoàng_lê Thành Viên Cấp 3

giầy tây thì thiếu gì chổ bán nhưng người hỏi chủ yếu mua ở đâu tốt chất lượng và giá cả hợp lý,bạn biết thì chia sẽ còn kg thì thôi,chứ làm gì có việc : hỏi chổ mua giầy mà đánh giá cả 1 con người như thế,thói suy nghĩ này thường xuất hiện của đám trẻ trâu mới ra trưong đã lên giọng bố đời đây mà

dongnaimuaban. thích bài này.
  8. duy_ca_ca Thành Viên Kim Cương

Đông Hải trên CMT8 gần công viên Lê Thị Riêng , hoặc ở Hai bà trưng

9. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

Đó giờ toàn sắm giày ở Hồng Thạnh..

10. tieulong_001 Thành Viên Cấp 5

Hồng Thạnh mẫu mã xấu, chất lượng cũng giảm hơn xưa. Bữa mình ở SG nhưng đặt hàng giaytot.com 2 ngày sau có. Mình mua đôi giày tăng chiều cao Wesman-WK05 nhìn cũng đẹp lắm!

11. angelsting Thành Viên Cấp 5

Kim Thành ở Trần Huy Liệu, hoặc gần chợ Bình Tây Q6

12. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

- Điều này công nhận là đúng... Còn mẫu mã thì cũng tùy quan điểm mỗi người, mình hay mua vì có thằng em hàng xóm làm ở xưởng đóng giày ở Gò Vấp, nó có bỏ mối cho Hồng Thạnh, nên khi mua mình lên web HT xem mẫu, ưng thì ghi lại mã số, rùi hỏi xưởng nó có làm mã này không (vì HT lấy từ nhiều xưởng đóng giày) và nhờ nó làm cho 1 đôi, thik thì đóng mác HT luôn, giá thì web HT bán 500k thì nó bán mình 350k hoặc 400k là max à.HCM Mua giày tây nam ở đâu?

13. kenzuvn Thành Viên Cấp 4

Chưa bao nhiêu tuổi ma đi đâu cũng phát biểu kiểu ta đây. cố tỏ ta nguy hiểm. vl cái thể loại này. comment ngta ném đá suốt mà hở ra là thik tỏ vẻ nguy hiểm!!!

14. tuan_5s Thành Viên Cấp 1

Mình thấy giày ở Marco Alfredo http://marco.com.vn/ có nhiều mẫu mã đẹp. Ko bít chất bít lượng thế nào? Anh em có ai dùng rồi xin chia sẻ tí review. HCM Mua giày tây nam ở đâu?

15. manhtrung2712 Thành Viên Cấp 3

bác này nói đúng nhưng nói quạch tẹt thế dễ sinh tự ái lắm đó bác HCM Mua giày tây nam ở đâu?

mấy chỗ bán giày thì chỗ nào mà chẳng có bán giày tây, vẫn còn lăn tăn thì lũi đại vô siêu thị mà mua, siêu thị nào cũng có bán từ coopmart, big c đến maximark.
    mà giờ nên tẩy chai big cola đi, mua đôi giày tây mà nó dán cờ bậy bạ vô thì hơi ức chế.
    mình thì quần áo, giày dép tất cả đều vô coopmark cả, khỏi phải nghĩ ngợi, có hóa đơn và có điểm tích lũy nữa, giày tây giá bèo nhất là khoảng 300k, còn ngon hơn thì mắc hơn.HCM Mua giày tây nam ở đâu? - 1

16. nh0xhieu_sg Thành Viên Kim Cương

giày Kim Thành cũng ok,lúc trước có 1 đôi mang bền dã man,hình như bên Lạc Long Quân cũng có 1 cái nhìn cũng lớn lắm,luc` trước mình mua ở Phú Nhuận gần nhà sách PN luôn

17. nh0xhieu_sg Thành Viên Kim Cương

mềnh là mềnh GV luôn,trước cũng xài mà dạo này thấy chất lượng càng ngày đi xuống quá,mua đôi dép mang dc khoảng 2 tháng bung keo tùm lum + rách cái đế nữa ( dép xỏ ngón ngay cái lổ đó )

18. Sean1 Thành Viên Cấp 3

nhìn vào đôi giày phụ nữ cũng như đối tác sẽ đánh giá được người đối diện mình ở địa vị nào, phong cách gì và túi tiền thế nào. Nếu bạn muốn chơi giày hiệu đi lướt (hàng Ý, Anh, Pháp) thì vào topic mình. Còn rất nhiều mẫu mình chưa đăng lên, rẻ tiền cũng có, tất cả đều là hàng mua tại nước ngoài hoặc các hệ thống Parkson, Vincom, Lotte. Nếu bạn thích thì cứ call mình

Size 42-43 thì vào link này

http://www.5giay.vn/giay-dep-balo-t...ep-italy-paris-london-cho-ae-dam-me-giay.html

Size 40-41 thi vao link này

http://www.5giay.vn/giay-dep-balo-t...i-giay-xin-hang-hieu-size-40-41-xai-luot.html

19. royal-shoes Thành Viên Mới

20. hoahongsatthu Thành Viên Bạch Kim

hiện tại bên mình vngiay.vn đang có lô giày tây xách tay auth của hãng ZARA danh tiếng giá tốt.

Giày da bò và da dê được sản xuất chủ yếu tại spain và portugal. Chất lượng thì so với mấy em giày tây như pedro ,bata, bonia or valentino... ở parkson or vincom thì chỉ đáng xách dép cho em ZARA (vì đã sử dụng qua hầu hết các thương hiệu này)

Mấy bạn vào web mình tham khảo nhé www.vngiay.vn

Mình post 1 số mẫu tham khảo

HCM Mua giày tây nam ở đâu?
    HCM Mua giày tây nam ở đâu? - 1
    HCM Mua giày tây nam ở đâu? - 2
    HCM Mua giày tây nam ở đâu? - 3