Tìm kiếm bài viết theo id

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi bay, 24/8/08.

ID Topic : 408823
Ngày đăng:
24/8/08 lúc 00:01
  1. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Áo kiểu mình cũng có may nhưng nó nhiều kiểu ,nhiều loại vv... biết giá nào mà cho bi giờ???Và tuỳ theo vải và nhất là tuy theo khách nữa!!! Chẳng hạn chị bán rau ngoài đầu chợ vô may mình không thể tính giá bằng chị tầm cỡ như ...Chị Hai Lúa nhà mình được.Tuy vậy cũng cho vài giá tham khảo sơ sơ nhá: quần Tây 75k(nam) 65k(nữ)
    Sơmi 65k (nam &nữ). Comple nữ(dạng veston công sở) giá từ 160k đến 200k
    Đồ bộ lưng thun mặc thường thường ở nhà, mình xúi người ta mua cho nhanh rẻ. Đồ kha khá một chút, vải xịn, kiểu sang trọng mình dựa vào sơ mi hoặc đầm để mà tính tiền với khách. Nay mai rãnh mình up thêm mớ hình cho chi em, đặc biệt là chị Hai Lúa đây tham khảo cho vuiHCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâânHCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 3HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 4HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 5HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 6HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 7
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 8HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 9HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 10HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 11

2. Chị Hai Lúa Thành Viên Cấp 4

Anh làm thấy ghê quá đi, em là Hai Lúa, lúa mún chít chứ ở đóa mà tầm cỡ gì. Khi nào có post mẫu tham khảo thì hú em 1 tiếng em vô tham quan nhá

3. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

thank you! Em bé dễ thương quá !HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâânBữa nào dẫn qua kết bạn với con anh nha!

4. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Hú...hú...có hình mới về đây Chị Hai ui!!!HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâânHCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1 HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 3

5. sanhdieu_perfume Thành Viên Cấp 3

hom wa em goi dt hoi anh dzu. dinh' da' ne`. Dinh' da' nhu* mau~ nay` tien` co^ng bao nhieu vay a? (da' e mang toi')

6. Chị Hai Lúa Thành Viên Cấp 4

Cái nì nhìn đẹp wớ, chết ghiền

7. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Dính đá như vậy tiền công khoảng 180k (đá của em đó nhe)!
    tiên công may khoàng 220k

8. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Một em gái dễ thương,thông qua topic trên 5s đến nhà mình may áo đầm nè, hình chất lượng không cao nên không thấy hết được nét đẹp cả người lẫn áo .Voan trắng, lót phi bóng trắng tinh, nhìn rất thanh khiết, trang nhã,trông đáng yêu như... công chúa(mẫu này do em gái đó gợi ý)

9. bin8652200 Thành Viên Cấp 1

ne` ne`...a up hi`nh nay`...sang tro.ng hon...a de hi`nh kia la` a gian a do

10. bin8652200 Thành Viên Cấp 1

11. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

thật ra hình của anh không đẹp bằng nhưng nó cũng đâu xấu nhỉ?Del hoi bi uong. NHung hinh em chup coi am ap hanh phuc hon(noi nho nay nghe:anh ban em dep trai nhu tai tu Han quoc, Hai nguoi xung doi ghe
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1

12. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Đẹp hơn dành cho dáng người cao,có mông tròn ,to,kị với những người mông nhỏ,(sorry! vì nói hơi thẳng quá)

13. sanhdieu_perfume Thành Viên Cấp 3

nhin` cai' vay' trang' cua~ ban gi` may cho^~ anh thay' dep ghia. Chac' phai~ wa may wa', tai cung~ sap co' dam' cuoi heheh
    ma` cai' vay' trang' cua~ ban do' tien` co^ng + tien` dinh' da' la` bao nhiu vay anh zai? :X

14. sanhdieu_perfume Thành Viên Cấp 3

em tinh' may kieu~ nay thi` tien` co^ng la` bao nhiu anh zai? (Em mang them vai? luoi' lot' be^n trong de? tao do pho^ng`)
    em cao 1m57, nang 40kg thi` can` mua bao nhieu vai? (Em may toi' tre^n dau` go^i')
    Anh thay' kieu? nay` thi` may = vai~ gi` thi` dep? Em tinh' mua vai~ loai. may ao' cuoi' co^ dau do', dc ko anh?HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1.
    Tra~ loi` som' cho em nha
    thanks a :X

15. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

cái đầm trắng của em gái ấy tiền công 200k, trang trí viền vàng là do em ấy mang đến anh may vào
    kiểu của em gợi ý (màu hồng), tiền công 180k một lớp, nếu hai lớp thì thêm 20k nữa nha.Vải thì khoảng 2,5m khổ 1.6m. Vải loại may áo cưới thì thường là loại phi mờ , loại tốt ngoài chợ Bến Thành bán khoảng 45k/m, loai thường ngoài Soái Kình Lâm bán khoảng 20k/m.Cần gì ghé ủng hộ Anh nha!

16. Kellyannie Thành Viên Cấp 1

Anh Minh ơi, anh có may áo cho phụ nữ trung niên không? Khỏang 40 tuổi. Cô em cao gần mét bảy, dáng như người mẫu lại thích mặc đồ thun nhung đen. Anh có nhiều kiểu dạ hội cho giới Trung niên không? Có may áo dài thun nhung không? Để em giới thiệu cô em đến. Cô không thích mua vải, muốn tính cả công + vải luôn. Anh cho giá thử vài mẫu váy dạ hội dài (không thích ngắn). Có hình thì hết ý luôn. Chờ tin anh nhe

17. white_flower Thành Viên Cấp 4

chị có kiểu nào đẹp, lạ,ấn tượng mà ko hở hang wa' ko!

18. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Xin trả lời mấy câu hỏi có hay không của em rằng anh có,mà những người trung niên tuổi trên 40 đa phần đều ... (xin lỗi mấy người trung niên) hết mi-nhon! Thế nên khi thực hiện các kiểu ấy xong , anh ít chụp hình để lại Tuy nhiên thể theo yêu cầu, anh cũng post vài mẫu em tham khảo.Điều đáng mừng và hãnh diện là:Cô em cao gần mét bảy, dáng như người mẫu ,thế thì vấn đề còn lại khá đơn giản, cứ lựa kiểu nào cô ấy ưng ý,thì cô ấy có chiếc áo đầm đẹp mà thôi. Vải thun nhung như em nói hình như thị trường gọi là nhung tuyết, trung bình tiền vải khoảng từ 150k(kiểu túm hoặc suông) đến 250k (kiểu xoè nhiều), công khoảng 200k tới 250, cườm khoảng 100k tới 200k.giá tron gói thì dao động khoảng 500k ( giá mấy shop anh may bỏ họ bán thấp nhất loại này cũng đã là 1t5 trở lên)

Dáng đẹp nên chọn phọt này

Kiểu này che được cái bụng hơi pị không được gọn gàng
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2

Ai nói người dáng béo tốt không mặc đầm đẹp thì hãy xem này, cái khăn nhung nâu có thêm công dụng che bắp tay to nữa đấy
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 3

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 4

thùng dập pli rẽ quạt,trông thật quý phái(& che được "bọ tung" nữa đó!!
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 5

Kiểu này hơi sex &hơi sốc một chút nhưng quá sang trọng & quyến rũ phải không?HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 6
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 7

19. cam_tu842005 Thành Viên Cấp 4

Em cao 1.53 nang 48kg, bắp tay hơi to, vòng 1 nhỏ. e muốn may 1 cái đầm tới đầu gối, nhờ a tư vấn hộ.

20. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

tặng Tí heo cái khung hình đẹp nè