Tìm kiếm bài viết theo id

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi bay, 24/8/08.

ID Topic : 408823
Ngày đăng:
24/8/08 lúc 00:01
  1. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Đầm ngắn thì nên chọn phần phần dưói xéo xòe

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1

Váy dập pli rẽ quạt, trẻ trung& mode
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2

Cup ngực này tuy hơi bị lạm dụng nhiều nhưng vẫn tốt,cần thiết cho những người có vòng 1 khiêm tốn!

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 3
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 4

bắp tay to thì may thêm tay như vầy
    HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 5

2. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

CÒN NÓI ĐƯỢC GÌ

Vợ bảo chồng :
    - Mọi hôm anh khỏe như trâu ấy, mà nay về nhà cứ nằm dài thườn thượt, bảo làm gì cũng không chịu là thế nào ?
    - Thì cô tính, trâu cũng phải có lúc ốm chứ !
    - Sao ốm đau mà không chịu nói cho người ta biết ?
    - Trơì ơi, đã là trâu thì còn nói gì được !

3. Kellyannie Thành Viên Cấp 1

Cám ơn anh đã trả lời. Qua lễ em phải thuyết phục cô em đến chỗ anh mới được. Nhớ my đẹp đẹp nhe anh để em còn dụ mẹ em đến nữa.

4. yenly11141 Thành Viên Mới

la` dam` cua ss ben phai dung ko vay?

5. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

cái giá đó là của cái đầm này nè
    Phi thun dày( hàng Thái Tuấn loai 1) Vải 150k ,công 180k

còn cái đầm của anh may cho em gái đến từ "5s" là của em ngồi bên trái, may bằng vải voan chiffon lót phi bóng bên trong,tiền công là 200k

6. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

7. theempty20 Thành Viên Kim Cương

vô topic anh tốn tiền load image quá,hehe,cũng may là vẫn ở tiện net

8. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Hai vợ chồng trẻ nọ đi tham quan một trang trại, người chủ trại giới thiệu một con gà trống rất đẹp mã và nói:

- Từ sáng giờ nó đã đạp mái 10 lần rồi đó!

Người vợ quay sang chồng, hỏi giọng miệt thị:

- Nghe thấy không?

Anh này liền kéo vợ lại chỗ ông chủ trại gà và hỏi:

- Nó làm được việc ấy với một hay 10 con mái?

- Dĩ nhiên là 10 con mái rồi!

Người chồng quay sang vợ nói:

- Nghe thấy không?

9. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

thank you,!!!

Có nhiều khi gục đầu bên KeyBoard Anh vô tình nhấn Shift viết tên em. Anh yêu em mà trái tim em chẳng Open Và Save anh vào đó. Cửa nhà em ai đó đã cài Password Anh suýt rách quần vì cố vượt FireWall. Nhớ lần đầu khi đưa em về Home Anh kiss trộm liền xơi ngay một Tab, Anh bàng hoàng quay xe BackSpace Ngoái nhìn em mà chẳng thể Ctrl. Anh tức giận khi thấy một thằng Alt Cứ Insert mỗi khi mình nói chuyện. Có nhiều khi muốn thẳng tay Delete, Nhưng vì em anh nuốt giận Cancel. Anh biết anh chỉ là Hacker nghèo Còn hắn có @ và Esc. Em thích hắn làm lòng anh Space, Bước thẫn thờ chìm xuống vực PageDown ...

10. stormy.ng Thành Viên Mới

may một đầm ngắn thì mất bao nhiu lâu vậy anh ?
    cũng đang quan tâm quá
    up cho anh HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân

11. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

gấp quá thì chìu khách may trong 2 ngày thường thường thì cở 1 tuần,kẹt đồ thì có khi 10 bữa nữa tháng!Cám ơn em quan tâm nha!HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 3

12. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

em NÓI cũng có phần đúng, nhưng nhận định hầu hết những sản phẩm trên bằng con mắt khắt khe như thế thi khong dung chut nao

13. vyjoo Thành Viên Bạch Kim

ko thấy được cái hình nào hết chơn hicccc
    Mình muốn may cái đầm thun vai lệch, phần bụng phùng phình và xệ xuống và váy ngắn rũ hay sếp tới đầu gối
    bạn có thể cho mình cái giá cụ thể k?? có gì pm mình nha

14. begayrang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đã sms Y!M cho pro. cần anh may cho mấy bài tốt nghiệp thời trang, ko biết anh có kham nổi ko

15. vuongquocanh1705 Thành Viên Cấp 3

Nguc bx nho nhu trai chanh thui. May kieu nao dep va khieu goi ha bro

Máy in thẻ gián tiếp EDIsecure® XID 590ie Retransfer Printer

Máy in thẻ cao cấp nhất đáp ứng mọi nhu cầu sản xuất lớn.

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâânMáy in thẻ hai mặt EDIsecure® XID 590ie là chiếc máy mạnh mẽ và đa dụng nhất trong dòng sản phẩm máy in thẻ gián tiếp EDIsecure® Retransfer. Với sự kết hợp giữa tốc độ in nhanh nhất và các tùy chọn mã hóa cũng như ép lamination bảo mật cao, đây là sản phẩm hoàn hảo, đáng tin cậy cho nhu cầu in thẻ số lượng lớn của các tập đoàn đa quốc gia, dịch vụ sản xuất thẻ hay các cơ quan nhà nước...Nhờ hệ thống quản lý thông minh (IPM) cho phép đồng thời kết nối đến 7 máy vào một máy chủ để sản xuất song song. Nhờ đó, năng lực sản xuất thẻ được nâng lên cao nhất (lên đến 840 thẻ/giờ). Tuy hoạt động thông qua hệ thống mạng nhưng các dữ liệu vẫn được gửi đến các máy in một cách chính xác và hoàn toàn bảo mật.

ưu điểm của sản phẩm:

• Tăng cường tính năng bảo mật với chức năng mã bảo vệ cho máy
    • Bảo mật bản in cực kỳ hiệu quả với ưu điểm mới: ribbon UV in nhộm thăng hoa cực tím, dữ liệu truyền qua mạng được mã hóa với công nghệ IPSEC, xóa dữ liệu đã in trên ribbon.
    • In thẻ hai mặt trên nhiều loại chất liệu tốc độ cao lên đến 120-840 thẻ mỗi giờ
    • Thiết kế công nghiệp nhỏ gọn, bền bỉ với thời gian
    • Kết nối qua cổng mạng được thiết kế ngay trong máy
    • Công nghệ in tràn lề cho chất lượng hình ảnh mịn màng, màu sắc sống động trung thực
    • Nạp thẻ, ribbon và phim in đơn giản, thuận tiện nhờ hệ thống khuôn nạp được thiết kế ngay bề mặt máy
    • Chất lượng film in đảm bảo cho độ bền cao nhất của thẻ
    • Có thể tích hợp hệ thống mã hóa chip tiên tiến (ACEF) và chương trình quản lý dữ liệu mã hóa qua mạng (NEM) để in và mã hóa thẻ thông minh trực tiếp. Dữ liệu mã hóa chip từ máy chủ gửi đến các máy in được quản lý chặt chẽ và an toàn nhờ hệ thống quản lý phân phối dữ liệu tiên tiến
    • Tạo ra những tấm thẻ bền bỉ và bảo mật cao với tính năng phụ: ép lamination một mặt hoặc hai mặt thẻ
    • Đầu in được bảo hành vĩnh viễn
    Ribbon và phim in sử dụng: ribbon màu YMCK, YMCKK, YMCK-PO, YMCK-UV và phim in XID ART Retransfer.

16. katie_t2003 Thành Viên Cấp 4

bạn ui có may giống y chnag như vậy được hem ? có hoạ tiết và reng giống y dzậy luôn đó, tiền công may là 250k còn vải thì bi nhiu dza65y bạn. MÌnh thích màu kem trắng hoặc kem vàng . Bạn tính cho mình thử 1 áo như vậy la 2bi nhiu nhen, mình sẽ đặt may. có gì pm vào hộp thư cho mình ... HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1

17. ngoc_ngan9999 Thành Viên Cấp 2

ban oi minh muon may kieu nay nhung ma bang vai thun minh da mua san roi ,mau nay giong mau minh dinh may,bao nhieu tien công?may 1 lop thoi ko co lot nha

18. sanhdieu_perfume Thành Viên Cấp 3

Ban co' the~ mang mau~ ban thix toi cho tiem may theo y' ban. May' mau~ nay` la` dam` da. hoi tat nhien can` su. long lay~. Co the~ ban thay' ruom` ra` nhu*ng nhung~ ng` thix su noi? bat lai ko nghi~ vay.

19. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Bạn cứ dựa vào mấy giá tham khảo của mình đưa ra cũng gần gần như thế

đã nt yahoo cho bro rùi nha!

Đã trả lời đt của em ,chờ và wellcome em tới

20. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Đã nt cho em rồi nha!

Cám ơn em đã trả lời giùm anh minh!!!