Tìm kiếm bài viết theo id

HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi bay, 24/8/08.

ID Topic : 408823
Ngày đăng:
24/8/08 lúc 00:01
  1. sanhdieu_perfume Thành Viên Cấp 3

heheh cai' cua~ em cung~ dinh' cuom` xong rui`
    moi' dau` tinh' deo bao tay nua~ ma` so nhin` giong' co^ da^u =))
    dam` ban kia la` vai? + cong may + cuom` la` 600k hay cuom` ko la` 600k vay a? :-ss

2. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

ÁO em đính cườm xong rồi hả? Đẹp không?
    Đầm của C Thủy Vải :150k, công: 250k; công kết cườm 180k.Riêng tiền cườm + pha lê là 600k ( đá đẹp và sịn không à,chiếu thì cứ gọi lấp la lấp lánh:moneygrubber::moneygrubber::moneygrubber::moneygrubber:

3. Tí Heo_Family Thành Viên Cấp 3

hic..cho xin hình đi..nghe mà tưởng tượng cứ như nữ hoàng... ^^

4. thuylinh169 Thành Viên Cấp 1

Kieu nay la vai voan ha ban? minh cao 1m65 minh muon may dai den nua bap chuoi thi can bao nhieu vai?Tien cong ban may bo nay bao nhieu? co gi pm minh nha nick cua minh ne thuylinh_026

5. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Voan nhung lót phi bóng( 2,5m voan=75k;2m phi lót=55k;tiền công 220k)
    wellcome em tới ủng hộ nha!

6. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

7. sanhdieu_perfume Thành Viên Cấp 3

dep lam' :X. Ai cung~ noi' coi chung` dep. ho*n co^ da^u bi. duoi~ ve` ko ah` =)). Nhin` cai' dam` ko ai noi luon vai + cong + cuom` ma` het co hon 500k hehhe... Toan` tuong~ em di mua ko duoi' 1tr ko ah` =)).
    Em biet loai da' cua~ chi Thuy rui`, tuy` loai, loai nho nho mua 1 vien cung khoang 5k/1vien rui`, mua vien lon' chac mac' hon. 600k cung~ phai, ma` tien` nao` cua~ do', chac' vay' cua chi do long lay lam ha hihi
    Ko biet' a Minh som', hoi` tet' mua cai' vay o SOn cung~ don gian~ binh` thg` ma` het 1tr2 lan., hix, mua 500-600 ben ngoai` nhin` vay' toan` thg` thg` chan' chan' ko ah` :-<. Co dip se~ len ung ho anh Minh tip' :X

8. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Cám ơn em nhiều nha!có dịp ủng hộ và giới thiệu bạn bè ủng hộ anh Minh nha!Quên nữa có chụp hình chưa? post lên cho anh Minh và mọi người ngắm với

9. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Sáng nay, Tòa án Nhân dân quận 9, TP HCM mở phiên tòa xử ca sĩ Trí Hải, 22 tuổi, do không làm chủ tay lái lúc điều khiển xe ôtô, khiến 2 người chết, 2 người khác bị thương.

10. pigpig105 Thành Viên Cấp 1

hì chuyện đó giải quyết rui xong chuyện đó em chốn ra hà nội luôn giờ về đây muốn kiếm nơi nào đó để học may ko bít anh có nhận học viên ko ạ học xong em ra hà nội luôn

11. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

ở Sài gòn vui hơn ra Hà Nội chi cho nó... lạnh

12. Tyan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái này công may khoảng bao nhiu ss? pm cho em hen HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1

13. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

vOAN 2,5m 75k ;vải lót phi bóng loại tốt 50k ; tiền công 220 .Em muốn anh bao trọn gói hoặc đem vải tới anh may cũng được. !HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2

14. katie_t2003 Thành Viên Cấp 4

anh Minh ui ... em muốn mặc đầm đẹp ... em muốn mặc đầm đẹp .... lẹ lên anh ui .... hixhixxi .... HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân

15. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Theo kế hoạch thì thứ hai, nhưng thấy em nôn lấy sớm thì chiều luôn, vậy chiều nay em ghé lấy nha ,khoảng 5 6 7 giờ ,đừng trễ hơn(nói nhỏ nghe,hôm nay chủ nhật còn đi chơi nữa)

16. theempty20 Thành Viên Kim Cương

em zái huh? khi nào qua nhớ kiu em qua coi mắt ^^!

17. tila_holynight Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tỳnh iu ơi em muốn may 1 cái đầm mà ôm ngang ngực ko dây , còn phía dưới ngăn trên gối giống búp bê thì giá công với vải khoảng nhiu tỳnh iu ?

18. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

cho hình cụ thể đi em! hoặc tối anh post thử cho em xem, giá muốn bao nhiêu cũng được, càng nhiều cang lộng lẫy ,càng đẹp :sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

19. tila_holynight Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dạ , vải xù xù giống vải cô dâu á, màu trắng tinh khiết , ôm bo ngay ngực , cột nơ ngay dưới ngực [ cột ngay bụng ] ... anh tưởng tượng ra chưa ? giống búp bê á , váy dưới xoè trên gối HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân

20. bay ĐẦM DẠ HỘI +ÁO CƯỚI

Tiền công khoảng 200 tới 240k phụ thuộc vào độ khó của cái cup vải thì chưa biết nên không thể báo giáHCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 1HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 2HCM Nhận may đầm dạ hội sang trọng ,giá bình dâân - 3