Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Phúc Khang Computer-bảng báo gía linh kiện

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi vtkhuong, 4/6/08.

ID Topic : 265006
Ngày đăng:
4/6/08 lúc 18:39
  1. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

bạn có xem lại thông báo " giá thay đổi mà không cần báo trước không",canon đó thị trường đang hết hàng,nếu bạn tìm được hàng giá rẻ hơn thì đâu cần quay lại đây phàn nàn.,2 bên thuận mua vừa bán,mình đâu có lừa bạn đâu nào,hay là bạn thấy giá quá rẻ nhào vô mua không được rồi tức lên,dù sao cũng sorry bạn vậy

2. baduong Thành Viên Cấp 1

Trước tết mua cai USB 4G PTC 105k của Phúc Khang.Hộp đã bị mở ra sẵn. Đòi test tại chỗ thì không cho. Còn nói là dung ròi muốn đổi loại khác thì chỉ cần giữ hộp và bù thêm ít tiền là dc. Về dùng gặp tình trạng file đọc dc file thì không(corrupt file) dù đã format và test trên nhiều máy khác. Sau Tết đem qua bh. Chép vài file mp3 và avi.Có vài file mp3 đọc được, còn file mp3 mở lên bằng winamp đứng im thì bảo là nếu lỗi thì sẽ báo lỗi chứ không đứng im không nghe dc như vậy, file avi mở lên không được thì bảo là không có code,máy P3 chậm,còn nói muốn bh phải chờ 1 tuần đem tới nhà phân phối bh mà chưa biết có đc hay không...nói chung là tìm cách thoái thác bh.Chưa kể thái độ tiếp của ông chủ và nhân viên ở đó.Hỏi nếu còn tốt vậy muốn đổi sang loại khác bù thêm tiền đc không thì nói là do nghe lầm chứ ở đây không có chuyện đó.Lại cầm về, mở mấy file lúc nãy trong usb lên thì cũng bị tình trang tương tự dù mở bằng nhiều soft khác nhau, trong khi file avi khác trong máy mình thì xem ngon lành. Để mai đem cái usb qua tặng lại cho Phúc Khang dùng,khỏi bảo hành nữa. Không biết mọi người thế nào chứ mình thì cạch chỗ này.

3. heout_ut_it Thành Viên Cấp 5

tính mua usb mà sao ngo zị................

4. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

Hộp mở ra là để dán tem Bh,cái nào cũng vậy,bạn mang đến test ko thấy hư nên ko Bh đc,xem lại máy PC của mình có virus hay ko.múôn đổi hiệu khác thì chỉ trong vòng 1,2 ngày thì giải quyết đc,sài lâu rồi,thì ko giải quyết.Công ty ko có dịch vụ đổi hàng cũ bù tiền lấy hàng mới.Còn nguyên tắc Bh thì chổ nào cũng vậy,thời gian trung bình 1 tuần,test thấy ko hư thì ko BH,đó là cớ của bạn múôn đổi hiệu khác xịn hơn thôi,hàng nếu hư thật sự thì gởi lại Bh ,1 tuần lấy,hôm qua tôi có nói: "nếu múôn gởi Bh thì 1 tuần lấy và nếu bộ phận Kt bên Bh test thấy ko hư thì họ cũng gởi trả về",ko chịu gởi BH giờ lại lên đây phá đám,trừ khi nào Bh rồi mà cũng ko vừa ý ,thì có quyền khiếu nại .trước giờ bán hơn 20.000cái USB chưa bị tình trạng này bao giờ,bao nhiêu ae 5s trên này có thể làm chứng .nếu cãm thấy chưa thoả đáng thì trực tiếp lên TT BH CTy Phương Thư 131/48 Thành Thái P14Q10 nhờ họ giải quyết

5. stephen1987 Thành Viên Cấp 4

ola ola , cho hỏi cái , mình tính mua 1 set luôn ( nguyên cục CPU ) ấy , chỉ không lấy màn hình thôi , và cho hỏi nếu mua như thế thì có setup win giùm kg ? tại tính mua 1 máy (set) khủng khủng tí . nhờ tư vấn luôn .

6. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

có hổ trợ cài win free

7. Kenny_NMK Thành Viên Bạch Kim

khi nào có hàng hú me phát qua rình 1 em wide gương
    Asus VW192TG
    Acer X193HQ
    nha bác Khương

8. yunnegteen Thành Viên Cấp 6

cho mình hỏi cái, mình muốn rap một bộ máy cở 5tr (có crt flat 17').
    có thể tư vấn cho mình ko. cấu hình đại loại như core2duo (hoặc core duo) ram 2gb 677, hdd 250gb, dvd rom. có được không.

9. BraveHeart Thành Viên Cấp 1

J&W JW-IG41VGA share 700MB+Sound 6CH+Giga Lan Onboard .S/p Core2 Extreme/775, G41/ICH7, Bus 1333, 2DualDDR2-800, 1PCI-Ex16, 2PCI, SATA2. VGA onboard share up to 700MB Intel GMA X4500.Tụ nhôm, rắn (solid): 1.090.000đ
    Sao ngoài HN chả có công ty nào bán mà trong SG có sẵn thế nhỉ
    Tìm mua mấy ngày hôm nay mà chả có ma nào ở HN bán cả.
    Tiếc quá phải chi ở HN là qua múc liền cái mainboard ở trên.
    Đang cần mua cái đó về coi phim HD.
    Càng nhìn càng thèm, càng tức cái bọn buôn bán linh kiện máy tính ở HN.

10. okyo Thành Viên Cấp 4

moi qua mua con mouse. Ve cai scroll cứng ngắc lun. Hoi ma bac ko noi gi!!!

11. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

Thanks

ko có

qua đổi lại cái khác

sory hết hàng rồi

thanks

12. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

Tùy mặt hàng
    Thanks,nhờ sự ủng hộ của ae 5s,nên càng ngày càng phát triển hơn

13. coolnt0317 Thành Viên Cấp 5

CHào buổi sáng mọi người!
    Hi PK computer, list hàng của anh nhiều thật đọc xem xong em thấy ghiền wa' hi hi ! Có lẽ mấy bữa nữa em qua bên anh mua 1 cái USB 2GBvới cái headphone !
    Up dùm PK lun ^_^ mạc dù chỗ này là topic vip !

14. visaonhuthe Thành Viên Cấp 1

minh dang tim cho rap 15 cai may vi tinh mo tiem net. ko tim thay sdt lien lac voi ban.
    ban cho minh hoi neu mua may gia 4tr5 thi ban co the xuat hoa don tinh tien cho minh 5tr5 dc ko? ( vi lam cho nguoi ta nen kiem chut it. hihi)
    co ji ban lienm lac voi minh nha. 0988180083 hải

15. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

Thanks

Thanks

Thanks

cái vụ vat thì xuất thêm nhiêu cũng đc tính phí 15% trong phần chênh lệch đó goi sô bàn: 38362237 hoặc 0985888681 gặp anh khương để tư vấn thêm

16. khoathy0001 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Anh báo giá giúp em cấu hình này nha, em đang tìm giá hợp lý để ráp cho phòng net (16 máy thôi): Main nào cũng được (rẽ là tốt ruì) CPU-E5200, RAM 1G/800 Kmax, HDD Segate 80G, VGA rời 512, Sound onboard, không cần ổ CD-DVD, Case nào đẹp - tốt rẽ là được, Chuột quang- bàn phím Mitsumi, Headphone dành nghe chơi game online
    Ngoài ra em có được hưởng chế độ khuyến mãi gì không nữa nha anh (em cần ráp 16 máy đó)
    Nếu anh có dây hau Hub gì đó thì tư vấn giúp em nha.
    Thanks anh trước

17. khoathy0001 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Giá này cao wá anh ơi, có fix giá lại hợp lý ko? Thật sự đang wan tâm Thanks

18. iitori Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thời trang siêu nhỏ, có nắp trượt,chống nước, BH 24T, 1 đổi 1:2G/4G/8G: 7.5$/12$/21$...........HOT
    cai 4gb gia vnd hien nay la bao nhiu a

19. hnhieu18 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tui con 3cái nguồn Cosair 620W hết bảo hành bán 3cái giá 500, bạn có mua không, nếu mua thì cho tui dia chi ha so dt chu nhật tới tui len sg đem đến cho bạn thử

20. vtkhuong Thành Viên Cấp 6

giá 215k
    Thanks
    Thanks
    dành bán à,ko sao,nếu ko ai lấy thì mang qua đây thu lại cho