Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - HCM - Tp.HCM (Hot) Phục hồi, đánh bóng viền smartphone Samsung, iphone, lg, htc, nokia...

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi Kinkucki, 5/8/15.

ID Topic : 8144275
Ngày đăng:
5/8/15 lúc 05:46
  1. Kinkucki Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Chào các bạn, bên mình đã mở lại dịch vụ đánh bóng, phục hồi viền điện thoại cho dế yêu của bạn, thì sau đợt năm ngoái mình đã nghỉ một thời gian do công việc riêng cho nên vào 10/8 này mình sẽ open trở lại dịch vụ này để phục vụ cho các bạn.

Mình sẽ tư vấn cho các bạn nếu còn thắc mắc và mình sẽ liệt kê ra 2 loại viền đang phổ biến hiện nay:

• Hyperskin là viền nhựa xi giả kim loại công nghệ tiên tiến nhất hiện nay được các hãng Samsung, Pantech, LG...áp dụng cho các dòng smartphone của mình như S1 -> S5, Note 1 -> Note 3, Galaxy J, E, A...Sky 830 -> 900 trừ dòng Sky 870 và 910 và các hãng smartphone khác. Đây là viền nhựa với lớp xi giả kim loại bên ngoài rất yếu ớt, nhìn vào các bạn tưởng chừng là kim loại nhưng sau một thời gian ngắn khi mua về sử dụng, hay chỉ đơn giản là thay các loại case cho dế yêu của bạn, hy hữu hơn nữa là các bạn đi dán viền vì muốn bảo vệ dế yêu của mình, nhưng một thời gian các bạn lột lớp keo ra thì lớp xi đi theo keo luôn, lúc đó phải chịu thôi chứ biết làm sao ^^! Nếu các bạn thay viền thì tất nhiên phải bung toàn bộ nội thất em nó dời sang nhà mới, vì các mẫu smartphone kể cả đời trước và bây giờ là khung nguyên khối nên các bạn ko thể thay viền dc trừ khi có loại viền làm riêng cho dòng đó và các bạn nên lưu ý là đồ zin lúc nào cũng tốt hơn đồ phụ kiện, các bạn có đủ để nhận biết giữa hàng zin và hàng linh kiện, chính mình cũng ko phân biệt dc ^^! Và đồ zin còn bong tróc như vậy thì các bạn có dám cho thợ thầy mổ xẻ em nó để chỉ thay cái viền phụ kiện hay ko??? Và tỉ lệ phục hồi viền này là 0% nếu các bạn muốn sơn lại viền thì bên mình chưa có đủ khả năng để sơn lại cho loại viền này. Bên mình chỉ xử lí đánh bay lớp xi và thao tác với viền nhựa ở lớp cuối cùng để làm cho máy về với viền nguyên khối và 100% cam kết với các bạn rằng sẽ long lanh hơn so với lớp xi kim loại kia và các bạn ko còn lo bong tróc, thoải mái thay case cho dế mà ko lo trầy lớp nhựa nữa.

• Titan, Metal là viền thép nguyên khối của các dòng smartphone cao cấp như iphone 5 5s, Sky 870 910, Note 4...các dòng này các bạn cầm nắm có cảm giác rất thích vì được làm từ thép nên toàn thân smartphone rất sang và rất sắc, loại này các bạn dùng thì khi va đập, tác động bên ngoài thì tình huống gặp nhiều nhất là trầy xước, mẻ, mốp viền, do là các đời sau này cho nên viền màn hình của máy rất mỏng và có vài dòng hầu như là ko có viền (zero benzel) và tỉ lệ phục hồi ở viền này là khá cao đến 95% tuỳ theo tình trạng của máy.

• Bảng giá và dịch vụ:
    - Viền hyperskin thì thời gian làm từ 2 đến 3h và tuỳ theo loại máy.

- Viền titan, metal thì thời gian làm từ 1 đến 2h và tuỳ theo loại máy.

- Giá chỉ từ 100k - 150k, bên mình có nhận làm tận nơi cho các bạn ko có thời gian và phí địa hình chỉ từ 20k.

• Các bạn có nhu cầu thì alo cho mình 01204444120 Rin hoặc inbox page của mình, các bạn có thể tham khảo và xem thông tin tại https://facebook.com/danhvienbenzen

• Mình làm tại nhà nên ko có cửa hàng các bạn nha. Địa chỉ 48 nguyễn du, gò vấp (đối diện chợ gò vấp qua ngã tư nguyễn thái sơn là bên tay phải đường nguyễn du).