Tìm kiếm bài viết theo id

HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cuteboysaigon, 14/3/08.

ID Topic : 138060
Ngày đăng:
14/3/08 lúc 10:43
  1. don juan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ko đi là dại HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 1

2. Penguin1990 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình có 1 cái hdd xách tay ko có tem tiếc gì hết, check serial còn bh vậy thì seagate ở đây có chịu bh ko vậy mấy bro????

3. ngon123 Thành Viên Cấp 4

48 bis trần đình xu, còn bên 3/2 nữa quên rồi, bên 3/2 là của axiio còn bên kia là của eatech

4. kenta. Believe your Style

Hồi đó e ở Nguyễn Hoàng có Tem bạc của GCC ( Bảo hành 5 năm ) gì đó !! Giờ lên 18a cộng hoà bảo hành hả các bác ???

5. Dang[DrPC] Thành Viên Cấp 5

Dày công nghiên cứu tìm tòi giờ mới ra cái form điền thông tin bảo hành cho Seagate, các bác cứ điền theo mẫu rồi gửi kèm ổ cứng về 18A Cộng Hòa là xong. Một lưu ý nhỏ, khi lên bảo hành, mặt phải lạnh lùng :doubt:, nói năng phải dứt khoát HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? (Ví dụ: Anh A.. tôi đem ổ cứng lên bảo hành vì nó bị bad.... đây là bản RMA và ổ cứng của tôi mới tháo từ máy ra.) Nói năng ỡm ờ hoặc nhỏ nhẹ dễ bị tụi nó nắm tâm lý, gây bao nhiêu khó chịu HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 1

http://www.mediafire.com/?wuzvzou2zjc (File PDF)

http://www.mediafire.com/?t2iwtuje4lg (File Word)

Mẫu RMA này có 2 định dạng, nếu bác nào thích dùng PDF in ra rồi viết tay thì down theo link PDF, nếu ai thích gõ trên máy thì down file Word về gõ cho nhanh.

Chúc các bác bảo hành thuận lợi HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 2

6. Tinhdachet Thành Viên Cấp 2

18A-công hoà khó tìm lắm đó nha bạn. trên 1 con đường mà có mấy cái nhà cùng là 18a luôn đó. 18a-công hoà nằm trong 1 con hẻm chung với trường quốc tế á châu nha ban. đầu hẻm có quán cafe, bạn chạy vô trong chừng 100m, qua luôn cái trạm bảo vệ nha, hỏi toà nhà UPS , ở trong đó bên tay fai3 nha bạn, hình như phòng số 1-2 gì đó. phòg có mấy chữ " nhớ đóng cửa" đó. nhìn phòng như cái nhà kho===>>> no đó

7. hatienkg Thành Viên Kim Cương

Còn AceCom bảo hành ở đâu các bác ơi, có cái SG 250G mà nó không chết hẳn, chỉ đọc chậm như con rùa, chịu không nổi luôn, mà tem của AceCom, em chả biết thằng này ở đâu cả.

8. don juan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lên google search thằng Á Đông Vina, mình nhớ hình như nó nằm gần chợ Dân Sinh.

9. inmylife9999 Thành Viên Cấp 6

Đang tính đổi qua Western sài, nản mấy vụ BH Seagate lắm rồi

10. ducloi Thành Viên Cấp 1

Vừa mang 8 ổ HDD đi bảo hành. Tình hình là 7 ổ dc đổi mới kis :d Còn 1 o ko dc đỗi. ship hàng về tận cty.

11. SiE Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nãy em mới đi bảo hành ổ Seagate 500Gi, có thể nói là tuyệt vời, chị kia làm roẹt roẹt 2' là xong cái giấy đăng kí cho em. Nói là sẽ ship hàng về tận nhà trong khoảng 3 - 5 ngày, qua 7 ngày thì gọi đến chị.

12. iq084 Thành Viên Cấp 2

mình cũng chả biết bảo hành ở đâu

13. lambada Thành Viên V.I.T

các Bro cho mình hỏi con seagate 40Gb của mình có tem bạc, tự nhiên dạo này nó không thể phân vùng được nữa, nó báo lỗi gì đó, ko biết nó bị sao, tét thì ko thấy bad

14. SiE Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hihi, hồi chiều nó ship hàng đến tận nhà, đổi cho cái HDD 500Gi mới cóng thật là đã =P~

15. 0937642610 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tem GCC thì đem qua chổ nào bảo hành vậy các bạn?

16. nghiapuma Thành Viên Kim Cương

Mình cũng có HDD seagate tem BH NGI không biết BH chổ nào mong các pro chỉ giúp

17. vaothoinao Thành Viên Cấp 3

chỉ cần tem bạc thì bác cứ lên 18A Cộng Hòa thử xem.

18. taome Thành Viên Cấp 6

hình như giờ tất cả ổ SG đều bh ở 18A cộng hòa thì phải, chỉ cần đăng ký trước ở nhà, quánh seri number là bit còn bh hay ko(ko cần tem dán nữa) lên đó gửi, vài ngày sau có hàng mới gửi vìa tận nhà, hhoohoo

19. ericbi Thành Viên Kim Cương

Có bạn nào biết giờ Seagate nó chuyển địa chỉ BH đi đâu rùi ko vậy...gé 18A Cộng Hòa thì nghe nói chuyển chỗ nữa rùi...sao thằng SG này nó chuyển chỗ hoài vậy ta...HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ?

20. SusanTruong Thành Viên Cấp 4

Còn 1 nhà phân phối nưã. Acecom, bảo hành ở Trần Bình Trọng. Gần Mr.Dr