Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!!

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi GiaitriHoaMi, 3/10/15.

ID Topic : 8208858
  1. GiaitriHoaMi Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    8
    Mới về nhiều cặp túi hiệu Lion Collection hàng hiệu được sản xuất trên dây truyền hiện đại với nguyên liệu nhập khẩu từ hàn quốc và nhật bản, nhiều mẫu mã đẹp và đặc biệt giá bán rất Việt nam. Anh em mua hàng xem trên web hoặc trên này đặt hàng bên em sẽ giao hàng tận nơi trong nội thành.
    ======
    SALE OFF
    TÚI DU LỊCH HONG KONG
    LION COLLECTION

100K/CÁI!!!
    [HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!!

======
    Túi chống sốc notebook LC0508 có 3 màu đen, đỏ và tàn thuốc lá rất đẹp. Chất liệu nhập khẩu từ Hong Kong, hạn chế thấm nước khi gặp trời mưa; dùng cho máy tinh 13" và 14".

* Giá bán:.................
    100.000 *13inch
    120.000 *14inch

[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 1

[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 2
    -------------------------------------------------------------------------

Cặp Lion Collection LC 1040B / Dùng cho loại máy: máy tính 13,14" / Cỡ máy phù hợp: 13",13,3" & 14" inch / Loại: Túi xách,đeo / Giới tính phù hợp: nữ / Chất liệu: Nylon, vải thô / Màu sắc: đen Trọng lượng (g): 2 > / Sản phẩm được nhập khẩu từ Phần Lan và Hong Kong

* Giá bán:.................280.000 đ
    [HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 3

[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 4

-------------------------------------------------------------------------

Balo Lion collection Model: LC 1080B,LC 1080R, LC 1080G / Dùng cho loại máy: máy tính 13,14" / Cỡ máy phù hợp: 13",13,3" & 14" inch / Loại: Balo / Giới tính phù hợp: Cả nam và nữ / Chất liệu: Nylon, vải thô / Màu sắc: Đen, xám.

* Giá bán:.................200.000 đ

[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 5

[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 6

Chỉnh sửa cuối: 31/10/15
  2. GiaitriHoaMi Thành Viên Cấp 2

Chiều mát mẻ nè [HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!![HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 1[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 2

3. iinghia Thành Viên Cấp 6

Sáng mai giao cái này màu xám 14" qua 28 Mạc Đĩnh Chi, Q1 nhe bạn. ĐT 0905 110166. Thanks.

GiaitriHoaMi thích bài này.
  4. GiaitriHoaMi Thành Viên Cấp 2

Em cảm ơn anh đã ủng hộ! [HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 1
    Bên em còn có các mặt hàng Pin sạc dự phòng, và phụ kiên điện thoại, a có thể tham khảo thêm ở link này: https://www.5giay.vn/threads/hcm-nh...hinh-hang-bh-1-doi-1-gia-tot-nhat-vn.8171003/
    Hi vọng a có thể tìm được cho mình vài món đồ có ích [HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 2[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 3

5. GiaitriHoaMi Thành Viên Cấp 2

Mọi người ăn trưa ngon miệng nè [HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!![HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 1[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 2[HCM] Xả hàng túi cặp, balo laptop hàng hiệu Hongkong bán giá Việt Nam! Kính mời Anh Em!!!!! - 3